Toronto vs New England Revolution: mga stats ng match
Toronto vs New England Revolution: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang Toronto laban sa New England Revolution sa MLS (United States). Nilaro ang match noong 15 August 2026. Venue: BMO Field. Final score: 2:1.
Current na form
Toronto: 0-3-2 sa last five matches at 0.60 points per match. New England Revolution: 1-2-2 at 1.00 points per match.
Stats ng goals
Toronto ay may 1.33 goals na na-score at 1.78 na na-concede bawat match. Ang New England Revolution naman ay may 1.56 na na-score at 1.28 na na-concede. Average ng liga: 3.22 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: Toronto 78%, New England Revolution 56%. Over 2.5: Toronto 61%, New England Revolution 61%. League level: BTTS 61%, Over 2.5 61%.
xG, shots at style ng laro
Toronto ang may mas mataas na xG per match: 1.37 vs 1.30. May average na 11.8 shots bawat match ang Toronto, habang 10.8 naman ang New England Revolution.
First at second half
Nangunguna ang Toronto sa half-time sa 6% ng matches at nakaka-score ng 1.00 goals pagkatapos ng break. Para sa New England Revolution, 28% at 0.94 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
Toronto: 76-90+ (10 goals). New England Revolution: 76-90+ (8 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
MLS: 3.22 goals per match, BTTS 61% at Over 2.5 61%.
Head-to-head record
Bago ang match na ito, may 1 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-1-0, average goals 0.00, at BTTS 0%.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
Mahina ang overall season record ng Toronto, pero sa home games ay average silang nakakakuha ng 1,89 goal bawat match, habang ang New England Revolution ay 1,00 goal lang ang average sa away. Mas quality rin ang chances na nalilikha ng hosts: ang kanilang average xG ay 1,48 kumpara sa 1,22 ng visitors, habang umaabot sa 1,83 xG ang ipinapahintulot ng mga kalaban ng Toronto sa away. Wala pa ring panalo ang Toronto sa kanilang huling limang matches, na 3 goals lang ang naitala, kaya malinaw na tumataas ang posibilidad ng draw. Hindi rin lubos na mapagkakatiwalaan ang home defense dahil average silang nakakakonsede ng 2,00 goals at wala pa silang clean sheet, ngunit natalo ang New England sa 57% ng away matches at 14% lang ang kanilang win rate. Ang lamang ng Toronto sa chance creation at finishing sa sariling home ground ay nagbibigay ng bahagyang suporta sa home win.
Tingnan ang statistical overviewBTTS - makaka-score ba ang parehong teams?
Ang Toronto ay nag-a-average ng 1,91 goal sa home games, habang ang New England Revolution ay nakaka-concede ng hanggang 1,86 goal bawat away match at wala pang naitalang clean sheet. Nagso-score ang visitors ng average na 1,00 goal, pero ang kanilang xG ay 1,22, habang hinahayaan ng Toronto ang mga kalaban na umabot sa xG na 1,51—kaya may matibay na basehan para makapag-goal din ang New England. Sa buong season, ang porsiyento ng mga laban kung saan parehong naka-score ang dalawang koponan ay 71% para sa New England at 45% para sa Toronto, habang nag-BTTS ang Toronto sa 60% ng kanilang huling limang laro. Isang warning sign ang mahina nilang recent finishing, dahil 3 goals lang ang naitala ng hosts sa limang matches, pero ang sobrang porous na depensa ng visitors ay malinaw na nagpapataas sa kanilang tsansa na makabawi. Kaya bahagyang mas malamang ang scenario na parehong makaka-score ang dalawang koponan. Ang BTTS No ay nangangahulugang hindi makaka-score ang kahit isa sa dalawang koponan; hindi ito awtomatikong nangangahulugang 0:0 o na parehong walang goal ang dalawang panig.
Tingnan ang BTTS statisticsOver/Under - analysis ng dami ng goals
Sa home ground, ang Toronto ay nag-iiskor ng average na 1,91 goals, habang ang New England Revolution naman ay nakaka-concede ng hanggang 1,86 goals bawat away match, kaya malinaw na suportado nito ang scoring output ng home team. Ang visitors ay nag-iiskor ng average na 1,00 goal sa away games, habang hinahayaan ng Toronto ang opponents na magkaroon ng xG na 1,51, kaya realistic pa rin ang posibilidad na makaiskor sila. Ang Over 1,5 goals ay lumabas sa 73% ng mga laban ng Toronto at 71% ng mga laro ng New England, habang ang league average ay mataas na 3,22 goals. Ang pag-iingat sa mas matataas na Goal line ay dahil sa huling limang matches ng Toronto, kung saan 3 goals lang ang kanilang naitala, at parehong teams ay nag-record ng Over 2,5 sa 40% lamang ng mga laban. Ang pinakamalakas na signal, samakatuwid, ay ang Over 1,5, dahil ang forecast na 2,60 goals ay nagbibigay sa line na ito ng mas malinaw na safety margin kumpara sa Over 2,5.
Tingnan ang Over/Under statisticsHT/FT - scenario sa half-time at full-time
Ang pinakamalakas na scenario sa HT/FT ay tabla sa halftime, tapos panalo ang Toronto, dahil nagtabla ang home team sa first half sa 80% ng kanilang limang pinakahuling laban at wala silang napangunahan kahit isa. Sa buong season, mas malakas naman talaga ang Toronto: nakakakuha sila ng 2.27 points kada laro, nananalo sa 73% ng mga laban at 0.91 goal lang ang average na pinapapasok, habang 14% lang ng matches ang napapanalunan ng New England at nagbibigay sila ng average na 1.86 goal sa kalaban kada laro. Pagkatapos ng halftime, mas kapansin-pansin ang lamang ng home team dahil umaiskor sila ng average na 1.18 goal at 0.27 lang ang conceded, habang 0.57 goal lang ang nagagawa ng away team at 0.86 ang kanilang average na natatanggap. May 64% win rate din ang Toronto sa second half, kumpara sa 14% ng New England, kaya suportado nito ang pagbasag sa tabla pagkatapos ng halftime. Gayunman, kailangan ding maging maingat dahil sa kanilang recent form sa huling limang laro, kung saan 0.6 goal lang kada match ang naitala ng Toronto. Dahil dito, may mahalagang posibilidad pa rin para sa final draw at panalo ng away team.
Tingnan ang first-half at second-half statisticsAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| Toronto | New England Revolution | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 37% | 38% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.12 | 0.12 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 0.31 | 0.38 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
New England Revolution ang 67% better sa: form sa last 5 matches.
0.6 pts / match - Toronto · 1 pts / match - New England Revolution
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
New England Revolution ang 17% better sa: goals scored per match.
1.33 goals / match - Toronto · 1.56 goals / match - New England Revolution
New England Revolution ang 39% better sa: goals conceded per match.
1.78 goals / match - Toronto · 1.28 goals / match - New England Revolution
Nakaka-score ang Toronto sa 83% ng matches (15 sa 18 matches), habang may clean sheet ang New England Revolution sa 22% (4 sa 18 matches).
Nakaka-score ang New England Revolution sa 72% ng matches (13 sa 18 matches), habang may clean sheet ang Toronto sa 17% (3 sa 18 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - Toronto
Over / Under - New England Revolution
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
New England Revolution ang 66% better sa: form sa first half (half-time points).
0.67 pts / match - Toronto · 1.11 pts / match - New England Revolution
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
Toronto - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 6% ng matches at nananalo sa 17%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Nagko-concede ng 0.1 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.
New England Revolution - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 28% ng matches at nananalo sa 50%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Stable ang defence sa buong match.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 0.80 | 0.80 |
| Goals na na-score / match | 0.4 | 0.2 |
| Goals na na-concede / match | 0.6 | 0.4 |
| Average ng goals sa match | 1.0 | 0.6 |
| 1 goal | 60% | 40% |
| 2 goals | 40% | 20% |
| 3 goals | 0% | 0% |
| Clean sheet | 40% | 60% |
| No goal | 60% | 80% |
| Goal difference | -1 | -1 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.40 | 1.00 |
| Goals na na-score / match | 0.8 | 0.4 |
| Goals na na-concede / match | 0.4 | 0.8 |
| Average ng goals sa match | 1.2 | 1.2 |
| 1 goal | 80% | 60% |
| 2 goals | 40% | 40% |
| 3 goals | 0% | 20% |
| Clean sheet | 60% | 40% |
| No goal | 60% | 80% |
| Goal difference | +2 | -2 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (10 goals). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (7). Balance ng late goals (76-90): +3 - malakas sa late phases.
Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (8 goals). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (7). Balance ng late goals (76-90): +5 - malakas sa late phases.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
Toronto
New England Revolution
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng MLS.
Teams kumpara sa liga
| Toronto | Liga | New England Revolution | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | ▼ 3.11 | 3.22 | ▼ 2.83 |
| Parehong teams naka-score | ▲ 78% | 61% | ▼ 56% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | • 61% | 61% | • 61% |
| Clean sheets | ▼ 17% | 22% | • 22% |
| Goal bago ang half-time | ▼ 67% | 77% | • 78% |
| Goal pagkatapos ng half-time | ▼ 72% | 80% | ▲ 83% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Lineups at player events
Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.
Home team
Starting lineup
Substitutes
Away team
Starting lineup
Timeline ng match
Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.
Referee at coaches
Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.
Head-to-head
Nakaraang meeting: Toronto 0 - 1 - 0 New England Revolution. Average ng goals 0.00, both teams scored sa 0% matches.
Mga madalas itanong
Ano ang result ng Toronto vs New England Revolution?
Natapos ang MLS match sa score na Toronto 2:1 New England Revolution. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Toronto vs New England Revolution?
Toronto scores 1.33 goals per match at New England Revolution 1.56. Ang MLS average ay 3.22 goals, may Over 2.5 sa 61% ng matches. BTTS: Toronto 78%, New England Revolution 56%.
Ano ang current form ng Toronto at New England Revolution?
Sa last 5 matches, ang Toronto ay 0-3-2 (0.60 points per match), habang ang New England Revolution ay 1-2-2 (1.00 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Toronto vs New England Revolution?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.


