Norway - EliteserienAlfheim StadionUpdated ang data noong October 16, 2026

Tromsø vs Sarpsborg 08: mga stats ng match

Tromsø crest
Tromsø
0 : 0half-time 0:0
Sarpsborg 08 crest
Sarpsborg 08

Tromsø vs Sarpsborg 08: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Tromsø laban sa Sarpsborg 08 sa Eliteserien (Norway). Nilaro ang match noong 30 August 2026. Venue: Alfheim Stadion. Final score: 0:0.

Current na form

Tromsø: 3-1-1 sa last five matches at 2.00 points per match. Sarpsborg 08: 1-2-2 at 1.00 points per match.

Stats ng goals

Tromsø ay may 2.00 goals na na-score at 1.18 na na-concede bawat match. Ang Sarpsborg 08 naman ay may 1.18 na na-score at 1.35 na na-concede. Average ng liga: 3.07 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Tromsø 41%, Sarpsborg 08 59%. Over 2.5: Tromsø 53%, Sarpsborg 08 53%. League level: BTTS 56%, Over 2.5 61%.

xG, shots at style ng laro

Tromsø ang may mas mataas na xG per match: 1.58 vs 1.48. May average na 13.4 shots bawat match ang Tromsø, habang 13.3 naman ang Sarpsborg 08.

First at second half

Nangunguna ang Tromsø sa half-time sa 41% ng matches at nakaka-score ng 1.29 goals pagkatapos ng break. Para sa Sarpsborg 08, 29% at 0.29 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Tromsø: 46-60 (10 goals). Sarpsborg 08: 31-45+ (8 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Eliteserien: 3.07 goals per match, BTTS 56% at Over 2.5 61%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 5 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 3-0-2, average goals 2.40, at BTTS 20%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Nasa 3rd place ang Tromsø, habang nasa 9th naman ang Sarpsborg 08. Nanalo ang hosts sa 10 sa 17 matches ngayong season at tatlo lang ang kanilang talo. Sa home ground, nananalo ang Tromsø sa 67% ng kanilang matches, may average na 2,00 goals scored at 0,78 lang na goals conceded. Samantala, sa away matches, natatalo ang Sarpsborg 08 sa 56% ng games at nakakapag-concede ng average na 1,78 goals. Makikita rin ang home advantage sa chance creation: ang average xG ng Tromsø ay 1,86 kumpara sa 1,45 ng visitors, habang hinahayaan naman ng kanilang mga kalaban ang opponents na magkaroon ng xG na nasa 1,66. Sa home games, ang Tromsø ay may average na 15,78 shots at 6,11 shots on target bawat match—malinaw na mas mataas kaysa sa Sarpsborg 08 away, na may 13 at 4,11 ayon sa pagkakasunod. Pabor din sa hosts ang kanilang recent form: sa limang matches, nakapagtala sila ng 14 goals at 4 lang ang na-concede. Dahil dito, ang pinaka-malamang na resulta ay panalo para sa Tromsø.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Sa buong season, lumabas ang BTTS sa 63% ng mga laban ng Tromsø at 56% ng mga laro ng Sarpsborg 08—kapantay man lang ng league average na 56%. Napaka-effective ng Tromsø nitong mga nakaraan, na may average na 2,8 goals sa kanilang limang previous matches, habang ang Sarpsborg 08 ay nakakapag-concede ng 1,4 goals kada laro sa parehong period, kasama ang mataas na conceded xG na 2,05. May offensive arguments din ang mga bisita: ang kanilang xG sa huling limang appearances ay 1,76, samantalang hinayaan ng Tromsø ang mga kalaban na magkaroon ng xG na 1,41. Warning sign ang solid defense ng home side, na seasonal average lang na 0,88 goal ang kino-concede kada match, pero ang Sarpsborg 08 ay nakapag-keep ng clean sheet sa 22% lamang ng kanilang mga laro. Ang advantage ng Tromsø sa form at ang mahinang depensa ng mga bisita ay nagpapataas ng chance na maka-score sila, habang ang offensive numbers ng Sarpsborg ay pabor sa posibilidad na parehong maka-score ang dalawang koponan. Ibig sabihin, mas nakahilig ang analysis sa BTTS Yes kaysa BTTS No—kung saan ang BTTS No ay nangangahulugang hindi makaka-score ang kahit isa sa dalawang koponan, hindi awtomatikong 0:0.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Nasa very good offensive form ang Tromsø, dahil sa kanilang last 5 matches ay nag-average sila ng 2,8 goals, habang ang Sarpsborg naman ay nag-concede ng 1,4 goals per game sa parehong period. Ang home team ay nagre-record ng average na 13,63 shots at 4,38 shots on target, habang ang away defense ay nagpapahintulot sa opponents ng average na 1,78 goals bawat match ngayong season. May strong case din para sa goal mula sa side ng Sarpsborg: ang team ay lumilikha ng average na 1,45 xG per game, habang hinahayaan ng Tromsø ang opponents na umabot sa 1,63 xG. At least 2 goals ang naitala sa 63% ng matches ng Tromsø at sa 78% ng matches ng Sarpsborg, habang ang league average na 3,05 goals ay lalo pang sumusuporta sa isang open game scenario. Ang pinakamalakas na pick ay Over 1,5, dahil ang forecast na 2,80 goals ay nagbibigay ng malinaw na margin above this goal line, habang mas kailangan ang caution sa 2,5 line.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Mas maganda ang home record ng Tromsø: average na 1.13 goals ang kanilang sinascore at 0.88 lang ang kino-concede, habang ang Sarpsborg naman ay nagpapahintulot ng 1.78 goals kada away match at natalo sa 56% ng kanilang mga laro. Kitang-kita ang lamang ng hosts bago ang halftime, dahil average na 0.50 goal lang ang kanilang natatanggap kumpara sa 1.00 ng visitors, at sa huling limang laban ay umabot sa +7 ang first-half goal difference nila. Nanguna ang Tromsø sa halftime sa 60% ng kanilang huling limang appearances, na may average na 1.6 goals bago ang break, habang 0.8 lang ang average ng Sarpsborg. Mas maganda rin ang current form ng hosts, na may 3 panalo sa huling 5 matches at average na 2.8 goals scored, kumpara sa 2 panalo ng Sarpsborg at 1.6 goals kada game. Kaya ang pinaka-malakas na scenario sa HT/FT ay Tromsø na lamang sa first half at napapanatili ang abante hanggang dulo, kahit na ang mataas na average xG ng dalawang koponan—1.52 para sa hosts at 1.45 para sa visitors—ay nag-iiwan ng posibilidad na makaiskor ang away team.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

0 : 0
1st half
0 : 0
2nd half

Stats ng match

51Possession (%)49
TromsøSarpsborg 08
15Shots5
TromsøSarpsborg 08
7Shots on target2
TromsøSarpsborg 08
2xG0.75
TromsøSarpsborg 08
5Corners3
TromsøSarpsborg 08
76Dangerous attacks39
TromsøSarpsborg 08
11Fouls6
TromsøSarpsborg 08
2Cards1
TromsøSarpsborg 08

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

2Goals na na-score / match1.18
TromsøSarpsborg 08
1.18Goals na na-concede / match1.35
TromsøSarpsborg 08
49%Average na possession45%
TromsøSarpsborg 08
5.29Shots on target bawat match4.24
TromsøSarpsborg 08

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

13.41Shots bawat match13.29
TromsøSarpsborg 08
5.29Shots on target4.24
TromsøSarpsborg 08
14.9%Shot conversion8.8%
TromsøSarpsborg 08
49%Possession45%
TromsøSarpsborg 08
1.58xG for1.48
TromsøSarpsborg 08
1.33xG against1.64
TromsøSarpsborg 08

Quality ng shooting

Tromsø: Efficient ang finishingSarpsborg 08: Balanced ang style
TromsøSarpsborg 08
Accuracy ng shots on target39%32%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.120.11
Finishing (goals bawat shot on target)0.380.28

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Tromsø ang 100% better sa: form sa last 5 matches.

2 pts / match - Tromsø · 1 pts / match - Sarpsborg 08

Tromsø
DWWWL
Result split ngayong season
59% W24% D18% L
Season record (W-D-L)
10-4-3
2.00 pts / match · goal difference +14
Last 5 (W-D-L)
3-1-1
2.00 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
6-2-1
Last 5 sa home
3-1-1
WLWDW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 3.2Goals na na-concede: 1.2xG: 1.51Opponent xG: 1.37BTTS: 60%Over 2.5: 80%
Sarpsborg 08
DWDLL
Result split ngayong season
35% W24% D41% L
Season record (W-D-L)
6-4-7
1.29 pts / match · goal difference -3
Last 5 (W-D-L)
1-2-2
1.00 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
2-2-5
Last 5 sa away
1-2-2
LWDDL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.2Goals na na-concede: 1.4xG: 1.62Opponent xG: 1.85BTTS: 60%Over 2.5: 60%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Tromsø ang 69% better sa: goals scored per match.

2 goals / match - Tromsø · 1.18 goals / match - Sarpsborg 08

Tromsø ang 14% better sa: goals conceded per match.

1.18 goals / match - Tromsø · 1.35 goals / match - Sarpsborg 08

Scoring profile ng Tromsø: napakalakas

Nakaka-score ang Tromsø sa 76% ng matches (13 sa 17 matches), habang may clean sheet ang Sarpsborg 08 sa 24% (4 sa 17 matches).

Scoring profile ng Sarpsborg 08: malakas

Nakaka-score ang Sarpsborg 08 sa 76% ng matches (13 sa 17 matches), habang may clean sheet ang Tromsø sa 47% (8 sa 17 matches).

34Goals na na-score (season)20
TromsøSarpsborg 08
20Goals na na-concede (season)23
TromsøSarpsborg 08
3.18Average ng goals sa match2.53
TromsøSarpsborg 08
16Goals na na-score (last 5)6
TromsøSarpsborg 08
6Goals na na-concede (last 5)7
TromsøSarpsborg 08

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

76%1 goal76%
TromsøSarpsborg 08
59%2 goals35%
TromsøSarpsborg 08
29%3 goals6%
TromsøSarpsborg 08
24%4 goals0%
TromsøSarpsborg 08

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

53%1 goal76%
TromsøSarpsborg 08
24%2 goals35%
TromsøSarpsborg 08
18%3 goals18%
TromsøSarpsborg 08
12%4 goals6%
TromsøSarpsborg 08

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

12%BTTS sa half-time47%
TromsøSarpsborg 08
6%BTTS sa parehong halves6%
TromsøSarpsborg 08
41%Naka-score sa parehong halves18%
TromsøSarpsborg 08

BTTS at goal count

29%Min. 3 goals at BTTS47%
TromsøSarpsborg 08
24%Min. 3 goals na walang BTTS6%
TromsøSarpsborg 08
60%BTTS - last 560%
TromsøSarpsborg 08

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

71%Min. 1 goal bago ang half-time88%
TromsøSarpsborg 08
29%Min. 2 goals bago ang half-time59%
TromsøSarpsborg 08
12%Min. 3 goals bago ang half-time12%
TromsøSarpsborg 08

2nd half

88%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time59%
TromsøSarpsborg 08
53%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time18%
TromsøSarpsborg 08
29%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time6%
TromsøSarpsborg 08

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Tromsø ang 17% better sa: form sa first half (half-time points).

1.65 pts / match - Tromsø · 1.41 pts / match - Sarpsborg 08

Tromsø - state sa half-time
41% nangunguna41% tabla18% nahuhuli
Sarpsborg 08 - state sa half-time
29% nangunguna53% tabla18% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.65Points bawat match (1st half)1.41
TromsøSarpsborg 08
0.71Goals na na-score (1st half)0.88
TromsøSarpsborg 08
0.41Goals na na-concede (1st half)0.76
TromsøSarpsborg 08
1.12Average ng goals (1st half)1.65
TromsøSarpsborg 08
71%Clean sheet bago ang half-time35%
TromsøSarpsborg 08
47%Walang goal bago ang half-time29%
TromsøSarpsborg 08

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.82Points bawat match (2nd half)0.88
TromsøSarpsborg 08
1.29Goals na na-score (2nd half)0.29
TromsøSarpsborg 08
0.76Goals na na-concede (2nd half)0.59
TromsøSarpsborg 08
2.06Average ng goals (2nd half)0.88
TromsøSarpsborg 08
53%Clean sheet pagkatapos ng half-time53%
TromsøSarpsborg 08
35%Walang goal pagkatapos ng half-time76%
TromsøSarpsborg 08

Tromsø - mga result sa second half

53% W24% D24% L
28
Half-time points
12
Half-time goals
+5
Goal difference sa 1st half
31
Second-half points
+9
Goal difference sa 2nd half
1.65
PPG bago ang half-time
Lead holding144%

Leading sa half-time sa 41% ng matches at nananalo sa 59%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.4

Nagko-concede ng 0.4 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Sarpsborg 08 - mga result sa second half

12% W53% D35% L
24
Half-time points
15
Half-time goals
+2
Goal difference sa 1st half
15
Second-half points
-5
Goal difference sa 2nd half
1.41
PPG bago ang half-time
Lead holding121%

Leading sa half-time sa 29% ng matches at nananalo sa 35%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time-0.2

Stable ang defence sa buong match.

Tromsø - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.602.20
Goals na na-score / match1.02.2
Goals na na-concede / match0.40.8
Average ng goals sa match1.43.0
1 goal80%80%
2 goals40%60%
3 goals20%60%
Clean sheet60%40%
No goal40%20%
Goal difference+3+7
Half-time: 40% nangunguna - 40% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 60% panalo - 40% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 5
Sarpsborg 08 - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.200.80
Goals na na-score / match0.60.6
Goals na na-concede / match0.60.8
Average ng goals sa match1.21.4
1 goal80%60%
2 goals40%40%
3 goals0%20%
Clean sheet40%40%
No goal40%60%
Goal difference0-1
Half-time: 20% nangunguna - 60% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 80% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 40% - Total goals sa half-time: 3

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Tromsø
Na-scoreNa-concede
5
0
0-15
5
3
16-30
2
4
31-45
10
6
46-60
4
3
61-75
8
4
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (10 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (6). Balance ng late goals (76-90): +4 - malakas sa late phases.

Sarpsborg 08
Na-scoreNa-concede
3
3
0-15
4
5
16-30
8
5
31-45
2
5
46-60
0
1
61-75
3
4
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (8 goals). Pinakamaraming conceded sa 16-30 (5). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.85
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.7 : 1.2
Estimated na hati ng goals
home : away
93%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
50%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-16%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
58%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
6%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 17 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Tromsø

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.25
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.57
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-3.9 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.42
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.15
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
112%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
91%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.6
Mga late goal
24% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 15% ang dumarating sa first 15 minutes.
24%

Sarpsborg 08

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.16
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.01
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+0.0 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.30
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.29
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
91%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
76%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.29
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.6
Mga late goal
15% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 15% ang dumarating sa first 15 minutes.
15%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Eliteserien.

Teams kumpara sa liga

TromsøLigaSarpsborg 08
Average ng goals sa match▲ 3.183.07▼ 2.53
Parehong teams naka-score▼ 41%56%▲ 59%
Min. 3 goals (Over 2.5)▼ 53%61%▼ 53%
Clean sheets▲ 47%23%• 24%
Goal bago ang half-time▼ 71%85%▲ 88%
Goal pagkatapos ng half-time▲ 88%79%▼ 59%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

3.07
Average goals bawat match
56%
Parehong teams naka-score
61%
Min. 3 goals (Over 2.5)
23%
Clean sheets
1.78
Home goals bawat match
1.29
Away goals bawat match
+38%
Advantage ng home attack
+28%
Advantage ng home defence
+21%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
85%
1 goal
44%
2 goals
13%
3 goals
4%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
79%
1 goal
52%
2 goals
18%
3 goals
9%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. TromsøYellow cardHeine Larsen
  2. Sarpsborg 08SubstitutionPumasok: Victor Emanuel HalvorsenLumabas: Andreas Nibe Hansen
  3. TromsøYellow cardLeon Hien
  4. TromsøSubstitutionPumasok: Ieltsin Jerónimo Semedo CamõesLumabas: Heine Larsen
  5. Sarpsborg 08SubstitutionPumasok: Michael OpokuLumabas: Aimar Hazar Sher
  6. Sarpsborg 08Yellow cardClaus Babo Niyukuri
  7. TromsøSubstitutionPumasok: Isak DahlqvistLumabas: Sander Håvik Innvær
  8. TromsøSubstitutionPumasok: Jesper Andreas GrundtLumabas: Lars Olden Larsen

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Head-to-head

Mga recent meeting (5): Tromsø 3 - 0 - 2 Sarpsborg 08. Average ng goals 2.40, both teams scored sa 20% matches.

Sarpsborg 08
0 : 1
Tromsø
Tromsø IL
4 : 0
Sarpsborg 08 FF
Sarpsborg 08 FF
0 : 1
Tromsø IL
Sarpsborg 08
2 : 1
Tromsø
Tromsø
0 : 3
Sarpsborg 08

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Tromsø vs Sarpsborg 08?

Natapos ang Eliteserien match sa score na Tromsø 0:0 Sarpsborg 08. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng Tromsø at Sarpsborg 08?

Sa huling 5 head-to-head matches, nanalo ang Tromsø ng 3, ang Sarpsborg 08 ng 2, at 0 ang draws. Average goals: 2.40; BTTS: 20%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Tromsø vs Sarpsborg 08?

Tromsø scores 2.00 goals per match at Sarpsborg 08 1.18. Ang Eliteserien average ay 3.07 goals, may Over 2.5 sa 61% ng matches. BTTS: Tromsø 41%, Sarpsborg 08 59%.

Ano ang current form ng Tromsø at Sarpsborg 08?

Sa last 5 matches, ang Tromsø ay 3-1-1 (2.00 points per match), habang ang Sarpsborg 08 ay 1-2-2 (1.00 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Tromsø vs Sarpsborg 08?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.