United States - USL ChampionshipONEOK FieldUpdated ang data noong October 18, 2026

Tulsa Roughnecks vs New Mexico United: mga stats ng match

Tulsa Roughnecks vs New Mexico United: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Tulsa Roughnecks laban sa New Mexico United sa USL Championship (United States). Nilaro ang match noong 1 October 2026. Venue: ONEOK Field. Final score: 1:0.

Current na form

Tulsa Roughnecks: 1-3-1 sa last five matches at 1.20 points per match. New Mexico United: 1-3-1 at 1.20 points per match.

Stats ng goals

Tulsa Roughnecks ay may 1.20 goals na na-score at 0.96 na na-concede bawat match. Ang New Mexico United naman ay may 1.56 na na-score at 1.20 na na-concede. Average ng liga: 2.73 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Tulsa Roughnecks 44%, New Mexico United 56%. Over 2.5: Tulsa Roughnecks 32%, New Mexico United 56%. League level: BTTS 54%, Over 2.5 50%.

xG, shots at style ng laro

New Mexico United ang may mas mataas na xG per match: 1.38 vs 1.29. May average na 10.6 shots bawat match ang Tulsa Roughnecks, habang 11.8 naman ang New Mexico United.

First at second half

Nangunguna ang Tulsa Roughnecks sa half-time sa 36% ng matches at nakaka-score ng 0.64 goals pagkatapos ng break. Para sa New Mexico United, 24% at 0.96 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Tulsa Roughnecks: 61-75 (7 goals). New Mexico United: 61-75 (11 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

USL Championship: 2.73 goals per match, BTTS 54% at Over 2.5 50%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 7 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 4-2-1, average goals 3.29, at BTTS 43%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Bagama't nasa ika-4 na puwesto sa standings ang New Mexico United at ika-11 naman ang Tulsa Roughnecks, pabor sa home team ang home match stats. Nanalo ang Tulsa sa 50% ng mga home match nito, 0,58 goal lang ang average na natatanggap nito, at nagtatala ito ng clean sheet sa 58% ng mga laban. Average na 1,5 goal ang naiskor ng away team sa away matches kumpara sa 1,0 ng hosts sa home, pero hinahayaan nilang makalikha ang mga kalaban ng mga pagkakataong nagkakahalaga ng 2,03 xG kada match, samantalang 1,23 ang home xG ng Tulsa. Sa huling limang match, nakakuha ang hosts ng 8 puntos at nakatanggap ng 5 goal, habang 6 puntos ang nakuha ng New Mexico at 9 na goal ang natanggap nito. Nagbibigay sa Tulsa ng bahagyang bentahe ang mas matibay nitong depensa, bagama't nagtapos sa draw ang 33% ng away matches ng bisita.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Nagkaroon ng BTTS sa 67% ng mga laban ng Tulsa, at sa huling limang matches ng dalawang team, nasa 60% at 80% ito ayon sa pagkakasunod—senyales na posibleng makaiskor ang magkabilang panig. Parehong may average na 1,8 goals per match ang dalawang team kamakailan, habang 1,8 goals naman ang kinokonsede ng New Mexico at 1,0 ang Tulsa. Mas tumataas ang tsansa ng home team na makaiskor dahil sa average na xG nitong 1,51, kumpara sa 2,03 xG na pinapayagan ng depensa ng away team. Risk para sa pick na “Yes” na hindi nakaiskor ang New Mexico sa 42% ng mga laban nito ngayong season; pero dahil sa recent scoring form nito at sa 1,57 xG na pinapayagan ng Tulsa, mas pumapabor pa rin ang assessment sa BTTS. Ang BTTS No ay nangangahulugang hindi makakaiskor ang kahit isang team—hindi ito awtomatikong 0:0 o ibig sabihin na parehong walang goal.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Nakakaiskor ang Tulsa ng average na 1,58 goal kada match, habang 1,50 naman ang sa New Mexico, kaya may basehan para asahan na parehong teams ay makakaiskor. Sa huling 5 matches, kapwa nakaiskor ang dalawang team ng 1,8 goal kada match, at ang away team ay nagko-concede rin ng average na 1,8 goal. Bukod dito, may average xG ang Tulsa na 1,51, habang pumapayag ang mga kalaban nito sa mga pagkakataong nagkakahalaga ng 2,03 xG kada match. Bagama't umabot sa mahigit 2,5 goals ang 58% ng mga match ng Tulsa at 50% ng mga laro ng New Mexico, hindi kasing-linaw ng mahigit 1,5 goals ang signal para sa linyang ito. Sa forecast na 2,85 goals, mas may safety margin ang pagpili sa mahigit 1,5 goals sakaling hindi magtuloy-tuloy ang recent scoring form ng dalawang team.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Pinaka-malamang na tabla sa half-time, dahil nagtapos sa tabla ang first half ng parehong teams sa 58% ng mga laban nila, at lamang lang sila pagdating ng 45 minuto sa 25% ng mga laro. Mas malaki ang chance ng Tulsa na maagaw ang lamang pagkatapos ng break: nanalo sila sa second half sa 50% ng mga laban, kumpara sa 33% ng New Mexico. Pabor din sa home team ang average na 2.0 points kada match kumpara sa 1.58 ng visitors, pati ang mas mataas na attacking xG — 1.51 laban sa 1.20. Sa huling limang laro, nag-average ng 1.8 goals na nakonsede ang New Mexico, habang 1.0 lang ang Tulsa, kaya mas lumalakas ang pick sa panalo ng home team. Hindi pa rin siguradong mangyayari ang X/1, dahil lamang ang Tulsa sa half-time sa 3 sa huling 5 nilang laban, kaya malapit na alternatibo ang 1/1.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

1 : 0
1st half
0 : 0
2nd half

Stats ng match

31Possession (%)69
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
20Shots10
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
8Shots on target6
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
2.2xG1.34
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
8Corners5
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
54Dangerous attacks39
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
13Fouls10
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
3Cards3
Tulsa RoughnecksNew Mexico United

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

Tulsa RoughnecksNew Mexico United
1.2Goals na na-score / match1.56
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
0.96Goals na na-concede / match1.2
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
45%Average na possession56%
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
3.36Shots on target bawat match4.24
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
Tulsa RoughnecksNew Mexico United

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

10.64Shots bawat match11.84
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
3.36Shots on target4.24
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
11.3%Shot conversion13.2%
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
45%Possession56%
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
1.29xG for1.38
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
1.3xG against1.8
Tulsa RoughnecksNew Mexico United

Quality ng shooting

Tulsa Roughnecks: Balanced ang styleNew Mexico United: Efficient ang finishing
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
Accuracy ng shots on target32%36%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.120.12
Finishing (goals bawat shot on target)0.360.37

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Tulsa Roughnecks
WDLDD
Result split ngayong season
40% W32% D28% L
Season record (W-D-L)
10-8-7
1.52 pts / match · goal difference +6
Last 5 (W-D-L)
1-3-1
1.20 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
6-3-3
Last 5 sa home
3-1-1
WDWLW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.0Goals na na-concede: 1.0xG: 1.13Opponent xG: 1.39BTTS: 60%Over 2.5: 40%
New Mexico United
WDDDL
Result split ngayong season
48% W28% D24% L
Season record (W-D-L)
12-7-6
1.72 pts / match · goal difference +9
Last 5 (W-D-L)
1-3-1
1.20 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
5-4-3
Last 5 sa away
2-3-0
WDWDD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.0Goals na na-concede: 2.0xG: 1.52Opponent xG: 2.26BTTS: 80%Over 2.5: 80%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

New Mexico United ang 30% better sa: goals scored per match.

1.2 goals / match - Tulsa Roughnecks · 1.56 goals / match - New Mexico United

Tulsa Roughnecks ang 25% better sa: goals conceded per match.

0.96 goals / match - Tulsa Roughnecks · 1.2 goals / match - New Mexico United

Scoring profile ng Tulsa Roughnecks: malakas

Nakaka-score ang Tulsa Roughnecks sa 68% ng matches (17 sa 25 matches), habang may clean sheet ang New Mexico United sa 32% (8 sa 25 matches).

Scoring profile ng New Mexico United: malakas

Nakaka-score ang New Mexico United sa 76% ng matches (19 sa 25 matches), habang may clean sheet ang Tulsa Roughnecks sa 40% (10 sa 25 matches).

30Goals na na-score (season)39
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
24Goals na na-concede (season)30
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
2.16Average ng goals sa match2.76
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
5Goals na na-score (last 5)10
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
5Goals na na-concede (last 5)10
Tulsa RoughnecksNew Mexico United

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

68%1 goal76%
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
28%2 goals44%
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
12%3 goals20%
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
8%4 goals12%
Tulsa RoughnecksNew Mexico United

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

60%1 goal68%
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
24%2 goals36%
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
4%3 goals12%
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
4%4 goals4%
Tulsa RoughnecksNew Mexico United

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

12%BTTS sa half-time24%
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
4%BTTS sa parehong halves8%
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
20%Naka-score sa parehong halves20%
Tulsa RoughnecksNew Mexico United

BTTS at goal count

32%Min. 3 goals at BTTS52%
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
0%Min. 3 goals na walang BTTS4%
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
60%BTTS - last 580%
Tulsa RoughnecksNew Mexico United

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

60%Min. 1 goal bago ang half-time60%
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
20%Min. 2 goals bago ang half-time36%
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
4%Min. 3 goals bago ang half-time8%
Tulsa RoughnecksNew Mexico United

2nd half

68%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time76%
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
40%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time44%
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
12%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time24%
Tulsa RoughnecksNew Mexico United

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Tulsa Roughnecks ang 22% better sa: form sa first half (half-time points).

1.56 pts / match - Tulsa Roughnecks · 1.28 pts / match - New Mexico United

Tulsa Roughnecks - state sa half-time
36% nangunguna48% tabla16% nahuhuli
New Mexico United - state sa half-time
24% nangunguna56% tabla20% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.56Points bawat match (1st half)1.28
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
0.56Goals na na-score (1st half)0.6
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
0.32Goals na na-concede (1st half)0.44
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
0.88Average ng goals (1st half)1.04
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
76%Clean sheet bago ang half-time56%
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
52%Walang goal bago ang half-time60%
Tulsa RoughnecksNew Mexico United

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.36Points bawat match (2nd half)1.56
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
0.64Goals na na-score (2nd half)0.96
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
0.64Goals na na-concede (2nd half)0.76
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
1.28Average ng goals (2nd half)1.72
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
52%Clean sheet pagkatapos ng half-time48%
Tulsa RoughnecksNew Mexico United
60%Walang goal pagkatapos ng half-time44%
Tulsa RoughnecksNew Mexico United

Tulsa Roughnecks - mga result sa second half

32% W40% D28% L
39
Half-time points
14
Half-time goals
+6
Goal difference sa 1st half
34
Second-half points
0
Goal difference sa 2nd half
1.56
PPG bago ang half-time
Lead holding111%

Leading sa half-time sa 36% ng matches at nananalo sa 40%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.3

Nagko-concede ng 0.3 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

New Mexico United - mga result sa second half

40% W36% D24% L
32
Half-time points
15
Half-time goals
+4
Goal difference sa 1st half
39
Second-half points
+5
Goal difference sa 2nd half
1.28
PPG bago ang half-time
Lead holding200%

Leading sa half-time sa 24% ng matches at nananalo sa 48%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.3

Nagko-concede ng 0.3 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Tulsa Roughnecks - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.600.80
Goals na na-score / match0.80.2
Goals na na-concede / match0.40.6
Average ng goals sa match1.20.8
1 goal80%40%
2 goals40%40%
3 goals0%0%
Clean sheet60%60%
No goal40%80%
Goal difference+2-2
Half-time: 40% nangunguna - 40% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 80% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 4
New Mexico United - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.601.00
Goals na na-score / match1.01.0
Goals na na-concede / match0.61.4
Average ng goals sa match1.62.4
1 goal80%80%
2 goals60%60%
3 goals20%40%
Clean sheet40%40%
No goal40%40%
Goal difference+2-2
Half-time: 40% nangunguna - 40% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 20% panalo - 40% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 40% - Total goals sa half-time: 5

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Tulsa Roughnecks
Na-scoreNa-concede
5
2
0-15
3
4
16-30
6
2
31-45
6
6
46-60
7
4
61-75
3
6
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 61-75 (7 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (6). Balance ng late goals (76-90): -3 - mahina sa late phases.

New Mexico United
Na-scoreNa-concede
4
7
0-15
5
2
16-30
6
2
31-45
3
7
46-60
11
4
61-75
10
8
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 61-75 (11 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (8). Balance ng late goals (76-90): +2 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.46
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.2 : 1.3
Estimated na hati ng goals
home : away
90%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
50%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
+34%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
52%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
8%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 13 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Tulsa Roughnecks

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.01
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.25
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-7.7 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.09
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.34
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
79%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
79%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.32
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.1
Mga late goal
10% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 17% ang dumarating sa first 15 minutes.
10%

New Mexico United

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.42
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.78
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-4.1 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.18
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.60
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
129%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
79%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.52
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.4
Mga late goal
26% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 10% ang dumarating sa first 15 minutes.
26%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng USL Championship.

Teams kumpara sa liga

Tulsa RoughnecksLigaNew Mexico United
Average ng goals sa match▼ 2.162.73• 2.76
Parehong teams naka-score▼ 44%54%▲ 56%
Min. 3 goals (Over 2.5)▼ 32%50%▲ 56%
Clean sheets▲ 40%28%▲ 32%
Goal bago ang half-time▼ 60%65%▼ 60%
Goal pagkatapos ng half-time▼ 68%78%▼ 76%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.73
Average goals bawat match
54%
Parehong teams naka-score
50%
Min. 3 goals (Over 2.5)
28%
Clean sheets
1.52
Home goals bawat match
1.21
Away goals bawat match
+26%
Advantage ng home attack
+20%
Advantage ng home defence
+16%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
65%
1 goal
34%
2 goals
11%
3 goals
3%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
78%
1 goal
46%
2 goals
21%
3 goals
8%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. Tulsa RoughnecksGoalWilliam Wilson
  2. New Mexico UnitedYellow cardNicholas Hamalainen
  3. New Mexico UnitedSubstitutionPumasok: Jake LaCavaLumabas: Maliek Howell
  4. Tulsa RoughnecksYellow cardWilson Eisner
  5. New Mexico UnitedYellow cardNicholas Hamalainen
  6. Tulsa RoughnecksYellow cardJamie Craig Webber
  7. Tulsa RoughnecksSubstitutionPumasok: Owen DammLumabas: William Wilson
  8. New Mexico UnitedSubstitutionPumasok: Luther ArchimèdeLumabas: Charlie Dennis
  9. New Mexico UnitedSubstitutionPumasok: Justin RennicksLumabas: Joseph Melto Quiah
  10. Tulsa RoughnecksYellow cardIan Carlo Souza Daniel
  11. New Mexico UnitedYellow cardLuther Archimède

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Head-to-head

Mga recent meeting (7): Tulsa Roughnecks 4 - 2 - 1 New Mexico United. Average ng goals 3.29, both teams scored sa 43% matches.

New Mexico United
1 : 0
Tulsa Roughnecks
Tulsa Roughnecks FC
3 : 0
New Mexico United
Tulsa Roughnecks FC
3 : 0
New Mexico United
New Mexico United
0 : 1
Tulsa Roughnecks FC
Tulsa Roughnecks FC
5 : 2
New Mexico United
Tulsa Roughnecks
1 : 1
New Mexico United
New Mexico United
3 : 3
Tulsa Roughnecks

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Tulsa Roughnecks vs New Mexico United?

Natapos ang USL Championship match sa score na Tulsa Roughnecks 1:0 New Mexico United. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng Tulsa Roughnecks at New Mexico United?

Sa huling 7 head-to-head matches, nanalo ang Tulsa Roughnecks ng 4, ang New Mexico United ng 1, at 2 ang draws. Average goals: 3.29; BTTS: 43%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Tulsa Roughnecks vs New Mexico United?

Tulsa Roughnecks scores 1.20 goals per match at New Mexico United 1.56. Ang USL Championship average ay 2.73 goals, may Over 2.5 sa 50% ng matches. BTTS: Tulsa Roughnecks 44%, New Mexico United 56%.

Ano ang current form ng Tulsa Roughnecks at New Mexico United?

Sa last 5 matches, ang Tulsa Roughnecks ay 1-3-1 (1.20 points per match), habang ang New Mexico United ay 1-3-1 (1.20 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Tulsa Roughnecks vs New Mexico United?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.