Kenya - Kenyan Premier LeagueUpdated ang data noong September 06, 2026

Ulinzi Stars vs Leopards: mga stats ng match

Ulinzi Stars crest
Ulinzi Stars
0 : 2half-time 0:0
Leopards crest
Leopards

Ulinzi Stars vs Leopards: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Ulinzi Stars laban sa Leopards sa Kenyan Premier League (Kenya). Nilaro ang match noong 19 April 2026. Final score: 0:2.

Current na form

Ulinzi Stars: 3-0-2 sa last five matches at 1.80 points per match. Leopards: 3-0-2 at 1.80 points per match.

Stats ng goals

Ulinzi Stars ay may 1.00 goals na na-score at 1.18 na na-concede bawat match. Ang Leopards naman ay may 1.29 na na-score at 0.75 na na-concede. Average ng liga: 2.01 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Ulinzi Stars 57%, Leopards 36%. Over 2.5: Ulinzi Stars 43%, Leopards 36%. League level: BTTS 43%, Over 2.5 34%.

xG, shots at style ng laro

Ulinzi Stars ang may mas mataas na xG per match: 1.39 vs 1.37. May average na 9.9 shots bawat match ang Ulinzi Stars, habang 8.9 naman ang Leopards.

First at second half

Nangunguna ang Ulinzi Stars sa half-time sa 0% ng matches at nakaka-score ng 0.11 goals pagkatapos ng break. Para sa Leopards, 4% at 0.39 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Ulinzi Stars: 0-15 (23 goals). Leopards: 0-15 (23 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Kenyan Premier League: 2.01 goals per match, BTTS 43% at Over 2.5 34%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 1 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-0-1, average goals 3.00, at BTTS 100%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Ang Leopards ang clear favorite: sa season may 16 wins kontra 6 ng Ulinzi, at goal difference na 36-18 kumpara sa 25-31 ng hosts. As visitors, nag-aaverage ang Leopards ng 11.38 shots at 3.69 on target per match with conversion 11%, habang ang Ulinzi sa home may 9.71 shots at 3.0 on target with conversion 10% — nagpapakita ng higher volume at kalidad ng attempts para sa away side. Defensively malinaw ang gap: Leopards concede lang ng 0.79 goals away at may 57% clean sheets, samantalang ang Ulinzi sa home concede 1.21 goals at may 21% clean sheets. Form supports the away advantage — Leopards won 4 of last 5 at average 2.4 points per match, Ulinzi won 3 of 5 at 1.8 ppg; last 5 goals 7-6 in favor ng Leopards. Kahit may higher share ng goalless away matches ang Leopards (29% vs 21% Ulinzi home), combine the better win record (16 vs 6), lower conceded average (0.79 vs 1.21) at higher xG (1.48 vs 1.35) makes an away win more likely.

Tingnan ang statistical overview

Ayon sa half

0 : 0
1st half
0 : 0
2nd half

Stats ng match

52Possession (%)48
Ulinzi StarsLeopards
15Shots22
Ulinzi StarsLeopards
6Shots on target12
Ulinzi StarsLeopards
1.72xG2.61
Ulinzi StarsLeopards
5Corners6
Ulinzi StarsLeopards
47Dangerous attacks53
Ulinzi StarsLeopards
-1Fouls-1
Ulinzi StarsLeopards
-1Cards-1
Ulinzi StarsLeopards

Pre-match na profileano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

1Goals na na-score / match1.29
Ulinzi StarsLeopards
1.18Goals na na-concede / match0.75
Ulinzi StarsLeopards
49%Average na possession48%
Ulinzi StarsLeopards
3.39Shots on target bawat match3.11
Ulinzi StarsLeopards

Stats ng teamsalin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

9.93Shots bawat match8.93
Ulinzi StarsLeopards
3.39Shots on target3.11
Ulinzi StarsLeopards
10.1%Shot conversion14.4%
Ulinzi StarsLeopards
49%Possession48%
Ulinzi StarsLeopards
1.39xG for1.37
Ulinzi StarsLeopards
1.46xG against1.29
Ulinzi StarsLeopards

Quality ng shooting

Ulinzi Stars: Balanced ang styleLeopards: Efficient ang finishing
Ulinzi StarsLeopards
Accuracy ng shots on target34%35%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.140.15
Finishing (goals bawat shot on target)0.290.41

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teamsalin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Ulinzi Stars
LWWLW
Result split ngayong season
25% W25% R50% P
Season record (W-D-L)
7-7-14
1.00 pts / match · goal difference -5
Last 5 (W-D-L)
3-0-2
1.80 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
2-5-7
Last 5 sa home
1-2-2
DDLWL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.6Goals na na-concede: 1.4xG: 1.15Opponent xG: 1.55BTTS: 60%Over 2.5: 60%
Leopards
LWWWL
Result split ngayong season
57% W25% R18% P
Season record (W-D-L)
16-7-5
1.96 pts / match · goal difference +15
Last 5 (W-D-L)
3-0-2
1.80 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
7-4-3
Last 5 sa away
2-1-2
WDLLW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.0Goals na na-concede: 1.4xG: 1.26Opponent xG: 1.37BTTS: 20%Over 2.5: 40%

Goalspaano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Leopards ang 29% better sa: goals scored per match.

1 goals / match - Ulinzi Stars · 1.29 goals / match - Leopards

Leopards ang 57% better sa: goals conceded per match.

1.18 goals / match - Ulinzi Stars · 0.75 goals / match - Leopards

Scoring profile ng Ulinzi Stars: mixed

Nakaka-score ang Ulinzi Stars sa 71% ng matches (20 sa 28 matches), habang may clean sheet ang Leopards sa 50% (14 sa 28 matches).

Scoring profile ng Leopards: napakalakas

Nakaka-score ang Leopards sa 71% ng matches (20 sa 28 matches), habang may clean sheet ang Ulinzi Stars sa 21% (6 sa 28 matches).

28Goals na na-score (season)36
Ulinzi StarsLeopards
33Goals na na-concede (season)21
Ulinzi StarsLeopards
2.18Average ng goals sa match2.04
Ulinzi StarsLeopards
8Goals na na-score (last 5)5
Ulinzi StarsLeopards
7Goals na na-concede (last 5)7
Ulinzi StarsLeopards

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

71%1 goal71%
Ulinzi StarsLeopards
18%2 goals39%
Ulinzi StarsLeopards
11%3 goals7%
Ulinzi StarsLeopards
0%4 goals7%
Ulinzi StarsLeopards

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

79%1 goal50%
Ulinzi StarsLeopards
32%2 goals14%
Ulinzi StarsLeopards
7%3 goals7%
Ulinzi StarsLeopards
0%4 goals4%
Ulinzi StarsLeopards

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

7%BTTS sa half-time7%
Ulinzi StarsLeopards
0%BTTS sa parehong halves4%
Ulinzi StarsLeopards
0%Naka-score sa parehong halves7%
Ulinzi StarsLeopards

BTTS at goal count

39%Min. 3 goals at BTTS29%
Ulinzi StarsLeopards
4%Min. 3 goals na walang BTTS7%
Ulinzi StarsLeopards
60%BTTS - last 520%
Ulinzi StarsLeopards

Mga goal line (Over/Under)gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

21%Min. 1 goal bago ang half-time18%
Ulinzi StarsLeopards
7%Min. 2 goals bago ang half-time7%
Ulinzi StarsLeopards
0%Min. 3 goals bago ang half-time0%
Ulinzi StarsLeopards

2nd half

14%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time29%
Ulinzi StarsLeopards
7%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time25%
Ulinzi StarsLeopards
7%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time4%
Ulinzi StarsLeopards

Mga half ng matchsaang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Leopards ang 16% better sa: form sa first half (half-time points).

0.86 pts / match - Ulinzi Stars · 1 pts / match - Leopards

Ulinzi Stars - state sa half-time
0% nangunguna86% tabla14% nahuhuli
Leopards - state sa half-time
4% nangunguna89% tabla7% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

0.86Points bawat match (1st half)1
Ulinzi StarsLeopards
0.07Goals na na-score (1st half)0.11
Ulinzi StarsLeopards
0.21Goals na na-concede (1st half)0.14
Ulinzi StarsLeopards
0.29Average ng goals (1st half)0.25
Ulinzi StarsLeopards
79%Clean sheet bago ang half-time86%
Ulinzi StarsLeopards
93%Walang goal bago ang half-time89%
Ulinzi StarsLeopards

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

0.96Points bawat match (2nd half)1.32
Ulinzi StarsLeopards
0.11Goals na na-score (2nd half)0.39
Ulinzi StarsLeopards
0.18Goals na na-concede (2nd half)0.18
Ulinzi StarsLeopards
0.29Average ng goals (2nd half)0.57
Ulinzi StarsLeopards
89%Clean sheet pagkatapos ng half-time86%
Ulinzi StarsLeopards
89%Walang goal pagkatapos ng half-time75%
Ulinzi StarsLeopards

Ulinzi Stars - mga result sa second half

4% W86% R11% P
24
Half-time points
2
Half-time goals
-4
Goal difference sa 1st half
27
Second-half points
-2
Goal difference sa 2nd half
0.86
PPG bago ang half-time
Defence after half-time-0.0

Stable ang defence sa buong match.

Leopards - mga result sa second half

18% W79% R4% P
28
Half-time points
3
Half-time goals
-1
Goal difference sa 1st half
37
Second-half points
+6
Goal difference sa 2nd half
1.00
PPG bago ang half-time
Lead holding1425%

Leading sa half-time sa 4% ng matches at nananalo sa 57%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.0

Stable ang defence sa buong match.

Ulinzi Stars - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.801.00
Goals na na-score / match0.00.0
Goals na na-concede / match0.20.0
Average ng goals sa match0.20.0
1 goal20%0%
2 goals0%0%
3 goals0%0%
Clean sheet80%100%
No goal100%100%
Goal difference-10
Half-time: 0% nangunguna - 80% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 100% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 0
Leopards - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.001.40
Goals na na-score / match0.00.4
Goals na na-concede / match0.00.0
Average ng goals sa match0.00.4
1 goal0%20%
2 goals0%20%
3 goals0%0%
Clean sheet100%100%
No goal100%80%
Goal difference0+2
Half-time: 0% nangunguna - 100% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 20% panalo - 80% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 0

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minutokailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Ulinzi Stars
Na-scoreNa-concede
23
24
0-15
0
2
16-30
2
1
31-45
0
3
46-60
1
1
61-75
2
2
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (23 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (24). Balance ng late goals (76-90): 0.

Leopards
Na-scoreNa-concede
23
15
0-15
2
0
16-30
0
1
31-45
3
1
46-60
3
0
61-75
5
4
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (23 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (15). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicatorsano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.11
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
0.9 : 1.2
Estimated na hati ng goals
home : away
105%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
47%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
+42%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
50%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
8%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 13 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Ulinzi Stars

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.07
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.11
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-7.2 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.39
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.28
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
98%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
119%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.80
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.0
Mga late goal
7% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 82% ang dumarating sa first 15 minutes.
7%

Leopards

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.08
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.46
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-7.7 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.08
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.54
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
130%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
74%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.16
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.3
Mga late goal
14% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 64% ang dumarating sa first 15 minutes.
14%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng ligamataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Kenyan Premier League.

Teams kumpara sa liga

Ulinzi StarsLigaLeopards
Average ng goals sa match 2.182.01 2.04
Parehong teams naka-score 57%43% 36%
Min. 3 goals (Over 2.5) 43%34% 36%
Clean sheets 21%36% 50%
Goal bago ang half-time 21%21% 18%
Goal pagkatapos ng half-time 14%22% 29%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.01
Average goals bawat match
43%
Parehong teams naka-score
34%
Min. 3 goals (Over 2.5)
36%
Clean sheets
1.02
Home goals bawat match
0.99
Away goals bawat match
+3%
Advantage ng home attack
+3%
Advantage ng home defence
+-1%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
21%
1 goal
8%
2 goals
2%
3 goals
1%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
22%
1 goal
11%
2 goals
2%
3 goals
0%
4 goals

Head-to-head

Nakaraang meeting: Ulinzi Stars 0 - 0 - 1 Leopards. Average ng goals 3.00, both teams scored sa 100% matches.

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Ulinzi Stars vs Leopards?

Natapos ang Kenyan Premier League match sa score na Ulinzi Stars 0:2 Leopards. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Ulinzi Stars vs Leopards?

Ulinzi Stars scores 1.00 goals per match at Leopards 1.29. Ang Kenyan Premier League average ay 2.01 goals, may Over 2.5 sa 34% ng matches. BTTS: Ulinzi Stars 57%, Leopards 36%.

Ano ang current form ng Ulinzi Stars at Leopards?

Sa last 5 matches, ang Ulinzi Stars ay 3-0-2 (1.80 points per match), habang ang Leopards ay 3-0-2 (1.80 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Ulinzi Stars vs Leopards?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.