URA vs Vipers: mga stats ng match
URA vs Vipers: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang URA laban sa Vipers sa Uganda Premier League (Uganda). Nilaro ang match noong 31 October 2026. Final score: 1:0.
Current na form
URA: 1-1-3 sa last five matches at 0.80 points per match. Vipers: 2-2-1 at 1.60 points per match.
Stats ng goals
URA ay may 0.86 goals na na-score at 1.43 na na-concede bawat match. Ang Vipers naman ay may 1.86 na na-score at 0.43 na na-concede. Average ng liga: 2.21 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: URA 43%, Vipers 14%. Over 2.5: URA 43%, Vipers 43%. League level: BTTS 40%, Over 2.5 42%.
xG, shots at style ng laro
Vipers ang may mas mataas na xG per match: 1.55 vs 1.18. May average na 5.6 shots bawat match ang URA, habang 8.6 naman ang Vipers.
First at second half
Nangunguna ang URA sa half-time sa 0% ng matches at nakaka-score ng 0.57 goals pagkatapos ng break. Para sa Vipers, 43% at 1.14 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
URA: 0-15 (2 goals). Vipers: 16-30 (3 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
Uganda Premier League: 2.21 goals per match, BTTS 40% at Over 2.5 42%.
Head-to-head record
Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-1-1, average goals 2.00, at BTTS 50%.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
Nasa 6th place ang Vipers at hindi natalo sa alinman sa kanilang huling 5 matches, kung saan 3 ang kanilang napanalunan. Samantala, ang URA na nasa 15th place sa standings ay natalo ng 4 na beses at nagtabla nang isang beses sa parehong panahon. Umiskor ang mga bisita ng 13 goals at 1 lang ang nakain sa limang matches na ito; nakapagtala naman ang home side ng 3 goals at nakapagtanggap ng 9. Lalong kapansin-pansin ang agwat kapag tiningnan ang performance sa kani-kanilang venue: panalo ang Vipers sa parehong away matches nila, na may average na 4,5 goals, habang wala ni isang panalo ang URA sa tatlong home matches nito at hindi rin nakaiskor doon. Nag-a-average ang mga bisita ng 6 shots on target sa away, kumpara sa 3 ng home side sa bahay, bagama't hindi kasinglaki ng ipinahihiwatig ng mga resulta ang pagkakaiba sa kalidad ng mga pagkakataong nalilikha: 1,54 at 1,27 ang kani-kanilang average xG. Dahil maliit ang sample ng away at home matches, kailangan pa ring maging maingat, pero malinaw na pabor sa panalo ng mga bisita ang finishing ng Vipers at ang kamakailang form ng dalawang teams.
Tingnan ang statistical overviewBTTS - makaka-score ba ang parehong teams?
Pinakamalakas ang signal para sa BTTS No: hindi pa nakakatanggap ng goal ang Vipers sa mga away match, habang hindi nakaka-score ang URA sa 50% ng mga home match nila. Sa huling limang laro, 0,2 goal lang kada match ang average na pinapapasok ng Vipers, habang 0,6 naman ang average na na-score ng URA—kaya mas mataas ang posibilidad na hindi makaiskor ang home team. May malinaw ding bentahe ang visitors sa recent attacking form: average silang nakaka-score ng 2,6 goal kumpara sa 0,6 ng URA, kaya hindi kailangang parehong walang goal ang dalawang team para manalo ang pick na ito. May dahilan pa rin para mag-ingat dahil 1,63 ang xG ng hosts at 1,31 naman ang xG na pinapayagan ng Vipers. Pero malinaw pa ring pabor sa BTTS No ang matibay na defensive record ng visitors at ang 36% na league rate ng BTTS. Ang BTTS No ay nangangahulugang kahit isang team ay hindi makaka-score—hindi ito awtomatikong 0:0 o ibig sabihing walang makakaiskor na team.
Tingnan ang BTTS statisticsOver/Under - analysis ng dami ng goals
Sa huling 5 matches, nag-average ang Vipers ng 2,6 goals, habang 1,8 goals kada match naman ang nakonsede ng URA sa parehong period, kaya may magandang argumento para sa goals ng away team. Sa buong season, lumampas sa Goal line na 1,5 goals ang mga match ng Vipers sa 100% ng pagkakataon, kumpara sa 50% para sa mga match ng URA. Pero kailangan pa ring maging maingat sa mataas na season average na 4,5 goals na naiskor ng Vipers: 1,54 lang ang average xG nila, kaya hindi dapat ipagpalagay na mauulit agad ang ganitong finishing sa susunod na match. Kamakailan, 0,6 goals kada match lang ang naiskor ng URA, habang 0,2 naman ang nakonsede ng Vipers, kaya maaaring limitado ang ambag ng home team sa score. Ang forecast na 2,75 goals ang nagbibigay ng pinakamalaking edge sa Over 1,5 goals, pero dahil 2,17 goals lang ang league average, hindi gaanong siguradong tumama ang mas matataas na Goal line.
Tingnan ang Over/Under statisticsHT/FT - scenario sa half-time at full-time
Ang pinakamalakas na senyales ay ang paglamang ng Vipers sa first half at pagpapanatili ng bentahe hanggang dulo: sa huling 5 laban, 3 beses nang lamang ang mga bisita matapos ang first half, habang 3 beses namang dehado ang URA sa half-time. Sa parehong panahon, nagtala ang Vipers ng 3 panalo at 2 tabla, samantalang natalo ang URA sa 4 sa 5 laban. Hindi lang sa simula ng laro ang bentahe ng mga bisita: pagkatapos ng halftime, nakaiskor sila ng average na 1.6 goals sa huling 5 appearances, kumpara sa 0.2 goals ng URA, at wala silang ipinagawang goal sa panahong iyon. Sa 2 away games nila sa ngayon, parehong lamang ang Vipers sa half-time at nanalo, pero dahil maliit pa lang ang sample, limitado ang kumpiyansa sa prediction. Dapat ding maging maingat dahil sa xG: sa home games, 1.63 ang xG ng URA, bahagyang mas mataas kaysa sa away xG na 1.54 ng Vipers, kaya may magandang tsansa rin ang scenario na tabla sa half-time at panalo ang mga bisita (X/2).
Tingnan ang first-half at second-half statisticsAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| URA | Vipers | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 49% | 52% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.21 | 0.18 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 0.32 | 0.42 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
Vipers ang 100% better sa: form sa last 5 matches.
0.8 pts / match - URA · 1.6 pts / match - Vipers
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
Vipers ang 116% better sa: goals scored per match.
0.86 goals / match - URA · 1.86 goals / match - Vipers
Vipers ang 233% better sa: goals conceded per match.
1.43 goals / match - URA · 0.43 goals / match - Vipers
Nakaka-score ang URA sa 57% ng matches (4 sa 7 matches), habang may clean sheet ang Vipers sa 57% (4 sa 7 matches).
Nakaka-score ang Vipers sa 57% ng matches (4 sa 7 matches), habang may clean sheet ang URA sa 29% (2 sa 7 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - URA
Over / Under - Vipers
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
Vipers ang 233% better sa: form sa first half (half-time points).
0.43 pts / match - URA · 1.43 pts / match - Vipers
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
URA - mga result sa second half
Stable ang defence sa buong match.
Vipers - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 43% ng matches at nananalo sa 43%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Stable ang defence sa buong match.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 0.60 | 1.00 |
| Goals na na-score / match | 0.4 | 0.4 |
| Goals na na-concede / match | 1.0 | 0.6 |
| Average ng goals sa match | 1.4 | 1.0 |
| 1 goal | 40% | 80% |
| 2 goals | 40% | 20% |
| 3 goals | 40% | 0% |
| Clean sheet | 60% | 40% |
| No goal | 60% | 60% |
| Goal difference | -3 | -1 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.40 | 2.20 |
| Goals na na-score / match | 0.8 | 1.2 |
| Goals na na-concede / match | 0.4 | 0.0 |
| Average ng goals sa match | 1.2 | 1.2 |
| 1 goal | 80% | 60% |
| 2 goals | 20% | 20% |
| 3 goals | 20% | 20% |
| Clean sheet | 60% | 100% |
| No goal | 60% | 40% |
| Goal difference | +2 | +6 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (4). Balance ng late goals (76-90): +2 - malakas sa late phases.
Pinaka-dangerous sa minutes 16-30 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (2). Balance ng late goals (76-90): +3 - malakas sa late phases.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
URA
Vipers
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Uganda Premier League.
Teams kumpara sa liga
| URA | Liga | Vipers | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | • 2.29 | 2.21 | • 2.29 |
| Parehong teams naka-score | ▲ 43% | 40% | ▼ 14% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | • 43% | 42% | • 43% |
| Clean sheets | ▼ 29% | 38% | ▲ 57% |
| Goal bago ang half-time | ▼ 57% | 61% | ▲ 86% |
| Goal pagkatapos ng half-time | ▲ 71% | 68% | ▼ 57% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Lineups at player events
Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.
Home team
Other recorded players
Away team
Timeline ng match
Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.
- URAGoalLoyce Marius Mbaba
Head-to-head
Mga recent meeting (2): URA 0 - 1 - 1 Vipers. Average ng goals 2.00, both teams scored sa 50% matches.
Mga madalas itanong
Ano ang result ng URA vs Vipers?
Natapos ang Uganda Premier League match sa score na URA 1:0 Vipers. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang head-to-head record ng URA at Vipers?
Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang URA ng 0, ang Vipers ng 1, at 1 ang draws. Average goals: 2.00; BTTS: 50%.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang URA vs Vipers?
URA scores 0.86 goals per match at Vipers 1.86. Ang Uganda Premier League average ay 2.21 goals, may Over 2.5 sa 42% ng matches. BTTS: URA 43%, Vipers 14%.
Ano ang current form ng URA at Vipers?
Sa last 5 matches, ang URA ay 1-1-3 (0.80 points per match), habang ang Vipers ay 2-2-1 (1.60 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng URA vs Vipers?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.


