Netherlands - EredivisieStadion GalgenwaardUpdated ang data noong September 01, 2026

Utrecht vs Go Ahead Eagles: mga stats ng match

Reasoning:

Full analysis at pick sa app

Tingnan ang betting analysis, pick, value bet at full reasoning para sa match na ito.

Tingnan ang analysis at pick

Utrecht vs Go Ahead Eagles: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Utrecht vs Go Ahead Eagles sa Eredivisie (Netherlands). Naka-schedule ang match sa 5 September 2026. Venue: Stadion Galgenwaard.

Current na form

Utrecht: 0-1-3 sa last five matches at 0.25 points per match. Go Ahead Eagles: 2-1-1 at 1.75 points per match.

Stats ng goals

Utrecht ay may 1.50 goals na na-score at 3.75 na na-concede bawat match. Ang Go Ahead Eagles naman ay may 2.75 na na-score at 2.25 na na-concede. Average ng liga: 4.03 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Utrecht 100%, Go Ahead Eagles 100%. Over 2.5: Utrecht 100%, Go Ahead Eagles 100%. League level: BTTS 76%, Over 2.5 82%.

xG, shots at style ng laro

Go Ahead Eagles ang may mas mataas na xG per match: 1.62 vs 1.07. May average na 9.8 shots bawat match ang Utrecht, habang 13.8 naman ang Go Ahead Eagles.

First at second half

Nangunguna ang Utrecht sa half-time sa 0% ng matches at nakaka-score ng 1.00 goals pagkatapos ng break. Para sa Go Ahead Eagles, 25% at 2.00 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Utrecht: 76-90+ (2 goals). Go Ahead Eagles: 61-75 (5 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Eredivisie: 4.03 goals per match, BTTS 76% at Over 2.5 82%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 1-1-0, average goals 3.00, at BTTS 50%.

Bago ang match

1X2 odds

(1.95)
(3.90)
(3.50)

Pre-match na profileano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

UtrechtGo Ahead Eagles
1.5Goals na na-score / match2.75
UtrechtGo Ahead Eagles
3.75Goals na na-concede / match2.25
UtrechtGo Ahead Eagles
42%Average na possession53%
UtrechtGo Ahead Eagles
3.5Shots on target bawat match6.25
UtrechtGo Ahead Eagles

Stats ng teamsalin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

9.75Shots bawat match13.75
UtrechtGo Ahead Eagles
3.5Shots on target6.25
UtrechtGo Ahead Eagles
15.4%Shot conversion20%
UtrechtGo Ahead Eagles
42%Possession53%
UtrechtGo Ahead Eagles
1.07xG for1.62
UtrechtGo Ahead Eagles
2.28xG against1.85
UtrechtGo Ahead Eagles

Quality ng shooting

Utrecht: Counter-attacking ang styleGo Ahead Eagles: Efficient ang finishing
UtrechtGo Ahead Eagles
Accuracy ng shots on target36%45%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.110.12
Finishing (goals bawat shot on target)0.430.44

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teamsalin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Go Ahead Eagles ang 600% better sa: form sa last 5 matches.

0.25 pts / match - Utrecht · 1.75 pts / match - Go Ahead Eagles

Utrecht
LLDL
Walang win sa last 5 matches
Result split ngayong season
0% W25% R75% P
Season record (W-D-L)
0-1-3
0.25 pts / match · goal difference -9
Last 5 (W-D-L)
0-1-3
0.25 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
0-0-2
Last 5 sa home
0-0-2
LL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.5Goals na na-concede: 3.8xG: 1.07Opponent xG: 2.28BTTS: 100%Over 2.5: 100%
Go Ahead Eagles
WDWL
Result split ngayong season
50% W25% R25% P
Season record (W-D-L)
2-1-1
1.75 pts / match · goal difference +2
Last 5 (W-D-L)
2-1-1
1.75 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
0-1-1
Last 5 sa away
0-1-1
DL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.8Goals na na-concede: 2.3xG: 1.62Opponent xG: 1.85BTTS: 100%Over 2.5: 100%

Goalspaano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Go Ahead Eagles ang 83% better sa: goals scored per match.

1.5 goals / match - Utrecht · 2.75 goals / match - Go Ahead Eagles

Go Ahead Eagles ang 67% better sa: goals conceded per match.

3.75 goals / match - Utrecht · 2.25 goals / match - Go Ahead Eagles

Scoring profile ng Utrecht: napakalakas

Nakaka-score ang Utrecht sa 100% ng matches (4 sa 4 matches), habang may clean sheet ang Go Ahead Eagles sa 0% (0 sa 4 matches).

Scoring profile ng Go Ahead Eagles: napakalakas

Nakaka-score ang Go Ahead Eagles sa 100% ng matches (4 sa 4 matches), habang may clean sheet ang Utrecht sa 0% (0 sa 4 matches).

6Goals na na-score (season)11
UtrechtGo Ahead Eagles
15Goals na na-concede (season)9
UtrechtGo Ahead Eagles
5.25Average ng goals sa match5
UtrechtGo Ahead Eagles
6Goals na na-score (last 5)11
UtrechtGo Ahead Eagles
15Goals na na-concede (last 5)9
UtrechtGo Ahead Eagles

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

100%1 goal100%
UtrechtGo Ahead Eagles
25%2 goals100%
UtrechtGo Ahead Eagles
25%3 goals50%
UtrechtGo Ahead Eagles
0%4 goals25%
UtrechtGo Ahead Eagles

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

100%1 goal100%
UtrechtGo Ahead Eagles
100%2 goals50%
UtrechtGo Ahead Eagles
75%3 goals25%
UtrechtGo Ahead Eagles
50%4 goals25%
UtrechtGo Ahead Eagles

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

50%BTTS sa half-time50%
UtrechtGo Ahead Eagles
25%BTTS sa parehong halves25%
UtrechtGo Ahead Eagles
25%Naka-score sa parehong halves75%
UtrechtGo Ahead Eagles

BTTS at goal count

100%Min. 3 goals at BTTS100%
UtrechtGo Ahead Eagles
0%Min. 3 goals na walang BTTS0%
UtrechtGo Ahead Eagles
100%BTTS - last 5100%
UtrechtGo Ahead Eagles

Mga goal line (Over/Under)gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

100%Min. 1 goal bago ang half-time100%
UtrechtGo Ahead Eagles
50%Min. 2 goals bago ang half-time75%
UtrechtGo Ahead Eagles
25%Min. 3 goals bago ang half-time25%
UtrechtGo Ahead Eagles

2nd half

100%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time100%
UtrechtGo Ahead Eagles
100%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time100%
UtrechtGo Ahead Eagles
75%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time75%
UtrechtGo Ahead Eagles

Mga half ng matchsaang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Go Ahead Eagles ang 300% better sa: form sa first half (half-time points).

0.25 pts / match - Utrecht · 1 pts / match - Go Ahead Eagles

Utrecht - state sa half-time
0% nangunguna25% tabla75% nahuhuli
Go Ahead Eagles - state sa half-time
25% nangunguna25% tabla50% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

0.25Points bawat match (1st half)1
UtrechtGo Ahead Eagles
0.5Goals na na-score (1st half)0.75
UtrechtGo Ahead Eagles
1.25Goals na na-concede (1st half)1.25
UtrechtGo Ahead Eagles
1.75Average ng goals (1st half)2
UtrechtGo Ahead Eagles
0%Clean sheet bago ang half-time25%
UtrechtGo Ahead Eagles
50%Walang goal bago ang half-time25%
UtrechtGo Ahead Eagles

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

0.5Points bawat match (2nd half)2.25
UtrechtGo Ahead Eagles
1Goals na na-score (2nd half)2
UtrechtGo Ahead Eagles
2.5Goals na na-concede (2nd half)1
UtrechtGo Ahead Eagles
3.5Average ng goals (2nd half)3
UtrechtGo Ahead Eagles
0%Clean sheet pagkatapos ng half-time50%
UtrechtGo Ahead Eagles
25%Walang goal pagkatapos ng half-time0%
UtrechtGo Ahead Eagles

Utrecht - mga result sa second half

0% W50% R50% P
1
Half-time points
2
Half-time goals
-3
Goal difference sa 1st half
2
Second-half points
-6
Goal difference sa 2nd half
0.25
PPG bago ang half-time
Defence after half-time+1.3

Nagko-concede ng 1.3 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Go Ahead Eagles - mga result sa second half

75% W0% R25% P
4
Half-time points
3
Half-time goals
-2
Goal difference sa 1st half
9
Second-half points
+4
Goal difference sa 2nd half
1.00
PPG bago ang half-time
Lead holding200%

Leading sa half-time sa 25% ng matches at nananalo sa 50%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time-0.3

Stable ang defence sa buong match.

Utrecht - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.250.50
Goals na na-score / match0.51.0
Goals na na-concede / match1.32.5
Average ng goals sa match1.83.5
1 goal100%100%
2 goals50%100%
3 goals25%75%
Clean sheet0%0%
No goal50%25%
Goal difference-3-6
Half-time: 0% nangunguna - 25% tabla - 75% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 50% tabla - 50% talo
BTTS sa half-time (last 5): 50% - Total goals sa half-time: 2
Go Ahead Eagles - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.002.25
Goals na na-score / match0.82.0
Goals na na-concede / match1.31.0
Average ng goals sa match2.03.0
1 goal100%100%
2 goals75%100%
3 goals25%75%
Clean sheet25%50%
No goal25%0%
Goal difference-2+4
Half-time: 25% nangunguna - 25% tabla - 50% nahuhuli
2nd half: 75% panalo - 0% tabla - 25% talo
BTTS sa half-time (last 5): 50% - Total goals sa half-time: 3

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minutokailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Utrecht
Na-scoreNa-concede
1
2
0-15
1
0
16-30
0
3
31-45
1
3
46-60
1
1
61-75
2
6
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (6). Balance ng late goals (76-90): -4 - mahina sa late phases.

Go Ahead Eagles
Na-scoreNa-concede
0
2
0-15
2
0
16-30
1
3
31-45
0
1
46-60
5
1
61-75
3
2
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 61-75 (5 goals). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (3). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicatorsano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

5.13
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.9 : 3.3
Estimated na hati ng goals
home : away
127%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
100%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-41%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
100%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
0%
0:0 risk
halos zero
4+
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Utrecht

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-1.21
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-1.04
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-0.7 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.43
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-1.47
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
88%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
161%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.5
Mga late goal
33% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 17% ang dumarating sa first 15 minutes.
33%

Go Ahead Eagles

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.23
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.73
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-0.2 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+1.13
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.40
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
118%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
132%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+1.3
Mga late goal
27% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
27%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng ligamataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Eredivisie.

Teams kumpara sa liga

UtrechtLigaGo Ahead Eagles
Average ng goals sa match 5.254.03 5.00
Parehong teams naka-score 100%76% 100%
Min. 3 goals (Over 2.5) 100%82% 100%
Clean sheets 0%12% 0%
Goal bago ang half-time 100%82% 100%
Goal pagkatapos ng half-time 100%97% 100%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

4.03
Average goals bawat match
76%
Parehong teams naka-score
82%
Min. 3 goals (Over 2.5)
12%
Clean sheets
1.70
Home goals bawat match
2.33
Away goals bawat match
+-27%
Advantage ng home attack
+-37%
Advantage ng home defence
+-22%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
82%
1 goal
48%
2 goals
30%
3 goals
6%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
97%
1 goal
79%
2 goals
42%
3 goals
18%
4 goals

Head-to-head

Mga recent meeting (2): Utrecht 1 - 1 - 0 Go Ahead Eagles. Average ng goals 3.00, both teams scored sa 50% matches.

Mga madalas itanong

Kailan ang Utrecht vs Go Ahead Eagles?

Utrecht vs Go Ahead Eagles ay naka-schedule sa September 5, 2026 sa Eredivisie, venue: Stadion Galgenwaard. Makikita sa match header ang exact kick-off time sa iyong timezone.

Ano ang head-to-head record ng Utrecht at Go Ahead Eagles?

Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Utrecht ng 1, ang Go Ahead Eagles ng 0, at 1 ang draws. Average goals: 3.00; BTTS: 50%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Utrecht vs Go Ahead Eagles?

Utrecht scores 1.50 goals per match at Go Ahead Eagles 2.75. Ang Eredivisie average ay 4.03 goals, may Over 2.5 sa 82% ng matches. BTTS: Utrecht 100%, Go Ahead Eagles 100%.

Ano ang current form ng Utrecht at Go Ahead Eagles?

Sa last 5 matches, ang Utrecht ay 0-1-3 (0.25 points per match), habang ang Go Ahead Eagles ay 2-1-1 (1.75 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Utrecht vs Go Ahead Eagles?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.