Vaduz vs Lausanne Sport: mga stats ng match
Vaduz vs Lausanne Sport: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang Vaduz laban sa Lausanne Sport sa Super League (Switzerland). Nilaro ang match noong 5 September 2026. Venue: Rheinpark Stadion. Final score: 3:1.
Current na form
Vaduz: 1-0-4 sa last five matches at 0.60 points per match. Lausanne Sport: 1-2-2 at 1.00 points per match.
Stats ng goals
Vaduz ay may 2.17 goals na na-score at 2.67 na na-concede bawat match. Ang Lausanne Sport naman ay may 1.00 na na-score at 1.17 na na-concede. Average ng liga: 3.76 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: Vaduz 100%, Lausanne Sport 50%. Over 2.5: Vaduz 100%, Lausanne Sport 33%. League level: BTTS 73%, Over 2.5 76%.
xG, shots at style ng laro
Vaduz ang may mas mataas na xG per match: 1.40 vs 1.00. May average na 12.7 shots bawat match ang Vaduz, habang 8.2 naman ang Lausanne Sport.
First at second half
Nangunguna ang Vaduz sa half-time sa 17% ng matches at nakaka-score ng 1.00 goals pagkatapos ng break. Para sa Lausanne Sport, 33% at 0.67 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
Vaduz: 46-60 (4 goals). Lausanne Sport: 76-90+ (3 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
Super League: 3.76 goals per match, BTTS 73% at Over 2.5 76%.
Head-to-head record
Wala pang sapat na head-to-head sample para gawing pangunahing comparison.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
Malaki ang attacking potential ng Vaduz sa home ground: average silang nakakakuha ng 3,5 goals mula sa 14,5 shots at 5,5 shots on target bawat match, habang ang Lausanne Sport ay 0,5 goal lang ang naitatala sa away games. Mas marami ring quality chances ang nalilikha ng hosts, na kinukumpirma ng average xG na 1,55 kumpara sa 0,79 lamang ng visitors. Gayunpaman, solid ang depensa ng Lausanne Sport sa away, na umaako ng average na 0,5 goal at nagkakaroon ng clean sheet sa 50% ng kanilang matches, kaya hindi dapat isantabi ang posibilidad ng isang balanced game. Problema naman ng Vaduz ang defensive setup nito, dahil hinahayaan nitong umabot sa xG 2,19 ang mga kalaban at kumokonsede ng average na 2,5 goals sa home matches. Ngunit 5 shots lang ang average ng visitors sa away at hindi sila nakapagtala ng goal sa 50% ng ganitong matches. Dahil sa 24% conversion rate ng Vaduz at 12 goals na naitala sa kanilang huling limang matches, mas malaking chance ang ibinibigay ko sa hosts.
Tingnan ang statistical overviewBTTS - makaka-score ba ang parehong teams?
May exceptionally strong profile ang Vaduz para sa goals ng parehong teams: ngayong season, nagkaroon ng BTTS sa 100% ng kanilang mga laban, at wala pa silang clean sheet, habang nakakatanggap sila ng average na 2,0 goals. Epektibo rin ang hosts sa attacking end, na may average na 1,67 goals bawat match, at tumaas ito sa 2,4 sa kanilang huling limang laro, habang ang mga kalaban nila sa parehong period ay nakakakuha ng hanggang 2,2 goals bawat match. Sa away-season data, 0,5 goal lang ang average ng Lausanne Sport at 50% ng kanilang matches ay nauwi nang hindi sila naka-score, pero ang kanilang huling limang appearances at xG na 1,34 ay nagpapakitang mas malakas ang current attacking potential nila. Ang depensa ng Vaduz ay nagbibigay ng average na 1,93 xG sa huling limang matches, kaya dapat makalikha ang visitors ng sapat na chances para samantalahin ang mahinang depensa ng hosts. Sinusuportahan din ng league average na 78% ng matches na parehong naka-score ang BTTS pick, kahit nananatiling risk ang inconsistent na away scoring form ng Lausanne ngayong season.
Tingnan ang BTTS statisticsOver/Under - analysis ng dami ng goals
Sa huling 5 matches, ang Vaduz ay naka-score ng average na 2,4 goals pero naka-concede ng hanggang 2,6, at lahat ng kanilang games sa period na ito ay lumampas sa Goal line na 2,5 goals. Ang Lausanne Sport naman ay nagpapakita rin ng mas mataas na attacking potential sa kasalukuyang form kaysa sa ipinapakita ng kanilang away stats, na may average na 2,2 goals sa huling 5 appearances. Ang average xG sa mga nakaraang matches ay 1,58 para sa Vaduz at 1,34 para sa Lausanne, habang hinahayaan ng home defense ang opponents na umabot sa 1,93 xG kada game. Dagdag pang argumento para sa goals ang league average na 4,04 goals at 81% ng matches na may hindi bababa sa tatlong goals. Kaya ang Over 1,5 ang pinakaligtas na choice, na may forecast na 2,80 goals.
Tingnan ang Over/Under statisticsHT/FT - scenario sa half-time at full-time
Pinaka-malamang ang draw sa half-time, tapos panalo ang Lausanne Sport sa dulo, dahil nagtabla ang Vaduz pagkatapos ng first half sa 60% ng kanilang huling limang laban, habang 40% naman para sa Lausanne. Mas maayos din ang defensive organization ng mga bisita bago ang break: sa huling limang laro, average lang na 0.2 goal ang kanilang nakokonsede, kumpara sa 1.4 ng Vaduz. Pagkatapos ng halftime, average na 1.6 goal ang sinascore ng Lausanne at may positive goal difference na +3, samantalang ang home team ay nakakakonsede ng average na 1.2 goal sa bahaging ito ng laban. Pabor din sa mga bisita ang overall form: nakakuha kamakailan ang Lausanne ng average na 1.4 points bawat match, kumpara sa 0.8 ng Vaduz, at natalo ang hosts sa 60% ng kanilang huling limang laro. HT/FT: X/2.
Tingnan ang first-half at second-half statisticsAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| Vaduz | Lausanne Sport | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 37% | 33% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.11 | 0.12 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 0.46 | 0.37 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
Lausanne Sport ang 67% better sa: form sa last 5 matches.
0.6 pts / match - Vaduz · 1 pts / match - Lausanne Sport
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
Vaduz ang 117% better sa: goals scored per match.
2.17 goals / match - Vaduz · 1 goals / match - Lausanne Sport
Lausanne Sport ang 128% better sa: goals conceded per match.
2.67 goals / match - Vaduz · 1.17 goals / match - Lausanne Sport
Nakaka-score ang Vaduz sa 100% ng matches (6 sa 6 matches), habang may clean sheet ang Lausanne Sport sa 33% (2 sa 6 matches).
Nakaka-score ang Lausanne Sport sa 67% ng matches (4 sa 6 matches), habang may clean sheet ang Vaduz sa 0% (0 sa 6 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - Vaduz
Over / Under - Lausanne Sport
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
Lausanne Sport ang 28% better sa: form sa first half (half-time points).
1.17 pts / match - Vaduz · 1.5 pts / match - Lausanne Sport
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
Vaduz - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 17% ng matches at nananalo sa 17%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Stable ang defence sa buong match.
Lausanne Sport - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 33% ng matches at nananalo sa 17%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.
Nagko-concede ng 0.8 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.40 | 0.60 |
| Goals na na-score / match | 1.4 | 1.0 |
| Goals na na-concede / match | 1.2 | 1.6 |
| Average ng goals sa match | 2.6 | 2.6 |
| 1 goal | 80% | 100% |
| 2 goals | 80% | 100% |
| 3 goals | 60% | 60% |
| Clean sheet | 20% | 20% |
| No goal | 20% | 40% |
| Goal difference | +1 | -3 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.20 | 1.20 |
| Goals na na-score / match | 0.2 | 0.8 |
| Goals na na-concede / match | 0.2 | 1.0 |
| Average ng goals sa match | 0.4 | 1.8 |
| 1 goal | 40% | 60% |
| 2 goals | 0% | 40% |
| 3 goals | 0% | 40% |
| Clean sheet | 80% | 60% |
| No goal | 80% | 40% |
| Goal difference | 0 | -1 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (4 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (5). Balance ng late goals (76-90): -4 - mahina sa late phases.
Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (3). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
Vaduz
Lausanne Sport
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Super League.
Teams kumpara sa liga
| Vaduz | Liga | Lausanne Sport | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | ▲ 4.83 | 3.76 | ▼ 2.17 |
| Parehong teams naka-score | ▲ 100% | 73% | ▼ 50% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | ▲ 100% | 76% | ▼ 33% |
| Clean sheets | ▼ 0% | 15% | ▲ 33% |
| Goal bago ang half-time | ▲ 83% | 79% | ▼ 50% |
| Goal pagkatapos ng half-time | ▲ 100% | 91% | ▼ 67% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Lineups at player events
Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.
Home team
Starting lineup
Away team
Starting lineup
Timeline ng match
Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.
- Lausanne SportSubstitutionPumasok: Enzo Anthony Honoré MolébéLumabas: Beanou-Junior Brandon Deflo Soppy
Referee at coaches
Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.
Mga madalas itanong
Ano ang result ng Vaduz vs Lausanne Sport?
Natapos ang Super League match sa score na Vaduz 3:1 Lausanne Sport. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Vaduz vs Lausanne Sport?
Vaduz scores 2.17 goals per match at Lausanne Sport 1.00. Ang Super League average ay 3.76 goals, may Over 2.5 sa 76% ng matches. BTTS: Vaduz 100%, Lausanne Sport 50%.
Ano ang current form ng Vaduz at Lausanne Sport?
Sa last 5 matches, ang Vaduz ay 1-0-4 (0.60 points per match), habang ang Lausanne Sport ay 1-2-2 (1.00 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Vaduz vs Lausanne Sport?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.


