Vaprus vs Trans: mga stats ng match
Vaprus vs Trans: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang Vaprus laban sa Trans sa Meistriliiga (Estonia). Nilaro ang match noong 10 October 2026. Venue: Pärnu Rannastaadion. Final score: 2:2.
Current na form
Vaprus: 1-0-4 sa last five matches at 0.60 points per match. Trans: 0-2-3 at 0.40 points per match.
Stats ng goals
Vaprus ay may 1.31 goals na na-score at 2.00 na na-concede bawat match. Ang Trans naman ay may 0.76 na na-score at 2.24 na na-concede. Average ng liga: 3.14 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: Vaprus 66%, Trans 45%. Over 2.5: Vaprus 66%, Trans 66%. League level: BTTS 59%, Over 2.5 66%.
xG, shots at style ng laro
Trans ang may mas mataas na xG per match: 1.48 vs 1.20. May average na 9.2 shots bawat match ang Vaprus, habang 12.7 naman ang Trans.
First at second half
Nangunguna ang Vaprus sa half-time sa 24% ng matches at nakaka-score ng 0.69 goals pagkatapos ng break. Para sa Trans, 17% at 0.31 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
Vaprus: 46-60 (9 goals). Trans: 16-30 (5 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
Meistriliiga: 3.14 goals per match, BTTS 59% at Over 2.5 66%.
Head-to-head record
Bago ang match na ito, may 7 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 1-2-4, average goals 2.86, at BTTS 71%.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
Paborito ang Vaprus, pangunahin dahil sa malaking pagkakaiba ng kanilang performance sa home at away: nanalo ang home team sa 43% ng mga home match, samantalang natalo ang Trans sa 86% ng kanilang away matches. Average na 1,64 goals ang naiskor ng Vaprus sa home, habang 0,36 goal lang ang naiaambag ng Trans sa away at hindi sila nakakapuntos sa 71% ng mga ganitong match. Average na 2,86 goals naman ang kinakakalas ng mga bisita sa away, kaya may malinaw na pagkakataon ang home team na samantalahin ang kanilang defensive problems. Parehong mahina ang recent form ng dalawang team: nanalo ang Vaprus sa 1 sa 5 matches, habang walang panalo ang Trans, bagama’t 1,38 ang away xG ng mga bisita kumpara sa 1,22 ng Vaprus sa home, na nagpapahiwatig na kaya nilang lumikha ng scoring chances. Gayunman, ang mababang conversion rate ng Trans na 3% sa away kumpara sa 18% ng Vaprus sa home ay pabor pa rin sa panalo ng home team.
Tingnan ang statistical overviewBTTS - makaka-score ba ang parehong teams?
Ang pinakamalakas na indikasyon laban sa BTTS ay ang mababang scoring output ng Trans: 0,36 goal lang ang average na naii-score ng mga bisita, at sa 71% ng kanilang mga laro ay hindi sila nakaiskor kahit isang beses. Ang season rate nila ng matches na parehong naka-score ang dalawang team ay 29%, kumpara sa 60% ng Vaprus. Kahit average na 1,67 goal ang nakokonsede ng home side at umabot sa 1,67 ang xG ng kanilang mga kalaban sa huling limang laro, 4 na goal lang ang naiskor ng Trans sa panahong iyon. Mas may tsansang maka-score ang Vaprus laban sa depensang average na 2,86 goal ang kinokonsede nito, kaya mas malamang na hindi maka-score ang mga bisita kaysa sa 0:0 ang maging resulta. Ibig sabihin ng BTTS No, kahit isang team ay hindi makaka-score—hindi ito awtomatikong nangangahulugang 0:0 o walang kahit anong goal.
Tingnan ang BTTS statisticsOver/Under - analysis ng dami ng goals
Ang pinakamalakas na pick ay Over 1,5 goals: nalampasan ang line na ito sa 93% ng mga laban ng Vaprus at 79% ng mga match ng Trans. Nag-iiskor ang home team ng average na 1,13 goals, habang umaabot sa 2,86 ang goals na kinakain ng away team, kaya may malinaw na chance ang Vaprus na makaiskor ng higit sa isang goal. Sa kabilang banda, average na 1,67 goals ang kinokonsede ng Vaprus, pero limitado ang atake ng Trans dahil hindi nakaiskor ang away team sa 71% ng mga match nila. Sa huling limang laban, 2,4 at 2,0 goals kada match ang kinonsede ng dalawang team, ayon sa pagkakasunod, na lalo pang sumusuporta sa pick na magkaroon ng hindi bababa sa dalawang goals. Mas mahina ang suporta para sa 2,5 Goal line, at Over 3,5 goals naman ang nangyari sa 20% lang ng mga laban ng Vaprus at 36% ng mga match ng Trans.
Tingnan ang Over/Under statisticsHT/FT - scenario sa half-time at full-time
Mas mukhang posible nang kaunti ang tabla sa half-time kaysa sa mabilis na pag-abante ng Vaprus: hindi nakapuntos ang home team sa first half ng 4 sa huling 5 laban nito, kahit na lamang ang kalaban sa half-time sa 4 sa huling 5 matches ng Trans. Malaki pa rin ang problema ng away team sa pag-iskor—sa buong season, hindi sila nakapuntos bago ang break sa 79% ng mga laban, kaya mas maliit ang tsansa nilang manguna. Pagkatapos ng break, dapat mas lumaki ang bentahe ng home team, dahil pumapayag ang Trans ng average na 1.71 goals sa second half, samantalang 0.07 goal lang ang naiiiskor nila. Pabor din sa final win ng Vaprus ang agwat sa season-wide results: nanalo ang home team sa 27% ng mga laban, kumpara sa 7% lang ng away team. Kaya pinakamataas ang tingin ko sa scenario na tabla sa half-time at panalo ang Vaprus sa dulo, kahit malapit na alternatibo pa rin ang pag-abante ng home team mula pa lang sa first half.
Tingnan ang first-half at second-half statisticsAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| Vaprus | Trans | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 39% | 29% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.13 | 0.12 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 0.36 | 0.21 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
Vaprus ang 50% better sa: form sa last 5 matches.
0.6 pts / match - Vaprus · 0.4 pts / match - Trans
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
Vaprus ang 72% better sa: goals scored per match.
1.31 goals / match - Vaprus · 0.76 goals / match - Trans
Vaprus ang 12% better sa: goals conceded per match.
2 goals / match - Vaprus · 2.24 goals / match - Trans
Nakaka-score ang Vaprus sa 79% ng matches (23 sa 29 matches), habang may clean sheet ang Trans sa 10% (3 sa 29 matches).
Nakaka-score ang Trans sa 52% ng matches (15 sa 29 matches), habang may clean sheet ang Vaprus sa 21% (6 sa 29 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - Vaprus
Over / Under - Trans
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
Vaprus ang 54% better sa: form sa first half (half-time points).
1.17 pts / match - Vaprus · 0.76 pts / match - Trans
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
Vaprus - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 24% ng matches at nananalo sa 31%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Nagko-concede ng 0.3 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.
Trans - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 17% ng matches at nananalo sa 17%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Stable ang defence sa buong match.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.00 | 0.60 |
| Goals na na-score / match | 0.2 | 0.8 |
| Goals na na-concede / match | 0.8 | 1.6 |
| Average ng goals sa match | 1.0 | 2.4 |
| 1 goal | 60% | 100% |
| 2 goals | 20% | 40% |
| 3 goals | 20% | 40% |
| Clean sheet | 60% | 20% |
| No goal | 80% | 40% |
| Goal difference | -3 | -4 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 0.20 | 1.00 |
| Goals na na-score / match | 0.4 | 0.4 |
| Goals na na-concede / match | 1.4 | 0.6 |
| Average ng goals sa match | 1.8 | 1.0 |
| 1 goal | 100% | 80% |
| 2 goals | 40% | 20% |
| 3 goals | 20% | 0% |
| Clean sheet | 0% | 40% |
| No goal | 80% | 60% |
| Goal difference | -5 | -1 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (9 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (12). Balance ng late goals (76-90): -4 - mahina sa late phases.
Pinaka-dangerous sa minutes 16-30 (5 goals). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (17). Balance ng late goals (76-90): -11 - mahina sa late phases.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
Vaprus
Trans
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Meistriliiga.
Teams kumpara sa liga
| Vaprus | Liga | Trans | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | ▲ 3.31 | 3.14 | ▼ 3.00 |
| Parehong teams naka-score | ▲ 66% | 59% | ▼ 45% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | • 66% | 66% | • 66% |
| Clean sheets | • 21% | 22% | ▼ 10% |
| Goal bago ang half-time | ▼ 72% | 77% | ▲ 86% |
| Goal pagkatapos ng half-time | ▲ 90% | 88% | ▲ 93% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Lineups at player events
Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.
Home team
Starting lineup
Substitutes
Away team
Starting lineup
Timeline ng match
Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.
Referee at coaches
Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.
Head-to-head
Mga recent meeting (7): Vaprus 1 - 2 - 4 Trans. Average ng goals 2.86, both teams scored sa 71% matches.
Mga madalas itanong
Ano ang result ng Vaprus vs Trans?
Natapos ang Meistriliiga match sa score na Vaprus 2:2 Trans. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang head-to-head record ng Vaprus at Trans?
Sa huling 7 head-to-head matches, nanalo ang Vaprus ng 1, ang Trans ng 4, at 2 ang draws. Average goals: 2.86; BTTS: 71%.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Vaprus vs Trans?
Vaprus scores 1.31 goals per match at Trans 0.76. Ang Meistriliiga average ay 3.14 goals, may Over 2.5 sa 66% ng matches. BTTS: Vaprus 66%, Trans 45%.
Ano ang current form ng Vaprus at Trans?
Sa last 5 matches, ang Vaprus ay 1-0-4 (0.60 points per match), habang ang Trans ay 0-2-3 (0.40 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Vaprus vs Trans?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.


