France - NationalStade de MontbauronUpdated ang data noong October 17, 2026

Versailles vs Le Puy F.43 Auvergne: mga stats ng match

Versailles vs Le Puy F.43 Auvergne: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Versailles laban sa Le Puy F.43 Auvergne sa National (France). Nilaro ang match noong 14 August 2026. Venue: Stade de Montbauron. Final score: 1:0.

Current na form

Versailles: 0-0-1 sa last five matches at 0.00 points per match. Le Puy F.43 Auvergne: 1-0-0 at 3.00 points per match.

Stats ng goals

Versailles ay may 2.00 goals na na-score at 3.00 na na-concede bawat match. Ang Le Puy F.43 Auvergne naman ay may 2.00 na na-score at 0.00 na na-concede. Average ng liga: 2.44 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Versailles 100%, Le Puy F.43 Auvergne 0%. Over 2.5: Versailles 100%, Le Puy F.43 Auvergne 0%. League level: BTTS 22%, Over 2.5 44%.

xG, shots at style ng laro

Versailles ang may mas mataas na xG per match: 1.40 vs 0.00. May average na 12.0 shots bawat match ang Versailles, habang 18.0 naman ang Le Puy F.43 Auvergne.

First at second half

Nangunguna ang Versailles sa half-time sa 0% ng matches at nakaka-score ng 1.00 goals pagkatapos ng break. Para sa Le Puy F.43 Auvergne, 100% at 1.00 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Versailles: 0-15 (1 goals). Le Puy F.43 Auvergne: 31-45+ (1 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

National: 2.44 goals per match, BTTS 22% at Over 2.5 44%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-1-1, average goals 3.50, at BTTS 50%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Nasa 3rd place ang Le Puy F.43 Auvergne, habang nasa 13th place lamang ang Versailles, at sinimulan ng visitors ang season sa 2:0 win. Sa nag-iisa nilang away match hanggang ngayon, nakapagtala ang Le Puy ng 2 goals, walang na-concede at nag-keep ng clean sheet, na nagpapakita ng maayos nilang defensive organization. Natalo ang Versailles sa kanilang opening match sa score na 2:3, at sa huling limang matches ay nakapag-concede sila ng 8 goals, o average na 1.6 kada game. Gayunpaman, bahagyang mas maganda ang record ng hosts sa kanilang huling limang appearances: 9 goals scored at isang talo lamang, kasabay ng tatlong draws, kaya nananatiling realistic na scenario ang draw. Sa kabila nito, bahagyang lamang ang visitors, na nagpakita ng mas malaking stability sa simula ng competition at mas mahusay na defensive efficiency.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Parehong nagkaroon ng BTTS ang dalawang teams sa 4 sa kanilang huling 5 matches, katumbas ng 80% bawat isa at malinaw na mas malakas na signal kaysa sa napakalimitadong sample ngayong season. Sa panahong ito, ang Versailles ay may average na 1,8 goals scored at 1,6 goals conceded, habang ang Le Puy ay nakapagtala ng 1,6 goals ngunit nagpapahintulot sa mga kalaban ng hanggang 2,0 goals kada match. Nakalilikha ang home team ng mga pagkakataon na may average xG na 1,87, habang ang kanilang depensa ay nagbibigay ng xG na 1,43, kaya parehong dapat magkaroon ng realistic scoring chances ang dalawang koponan. Ang mas mababang xG ng Le Puy na 0,81 ay nagpapababa sa kumpiyansa na makaka-score ang mga bisita, ngunit ang 8 goals sa limang matches at ang kamakailang paghina ng depensa ng Versailles ay pabor sa posibilidad na makapuntos ang away team. Mas malamang ang pick na BTTS "Yes", bagama’t nararapat ang pag-iingat dahil ang seasonal BTTS rate sa liga ay nasa 22% lamang. Tandaan: ang BTTS "No" ay nangangahulugang hindi makaka-score ang kahit isang team; hindi ito awtomatikong nangangahulugang 0:0 o na parehong walang maiiskor.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Sa huling 5 matches, ang Versailles ay may average na 1,8 goals scored at 1,6 conceded, habang ang Le Puy ay nakakaiskor ng 1,6 goals pero nakakatanggap ng hanggang 2,0. Dahil dito, ang average ay 3,4 goals sa mga laban ng dalawang team sa panahong ito, at ang Goal line na 2,5 ay nalampasan sa 80% ng mga huling matches ng Versailles at 60% ng Le Puy. Parehong nakaiskor ang dalawang teams sa 80% ng kanilang limang pinakahuling appearances, kaya mas tumataas nang malinaw ang chance na magkaroon ng hindi bababa sa dalawang goals. Ang pagiging maingat sa mas matataas na thresholds ay dahil sa mababang xG ng Le Puy na 0,81, pati na rin sa league average na 2,44 goals bawat match. Kaya ang pinakamalakas na signal ay Over 1,5, dahil ang kasalukuyang offensive at defensive form ng dalawang koponan ay mas madalas humahantong sa hindi bababa sa dalawang goals kaysa sa isang napakababang scoreline.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Dahil kakaunti lang ang seasonal data, mas mabigat ang bigat ng form sa huling limang laro: ang Versailles ay may average na 1.8 goals, habang ang Le Puy ay naka-concede ng 2.0. Ang hosts ay nagtabla sa first half sa 4 sa kanilang huling 5 laban at ni minsan ay hindi napunta sa halftime na lamang ang kalaban, samantalang ang Le Puy ay naghahabol na pagdating ng 45 minuto sa 80% ng mga larong iyon. Sa first half, may goal difference na +1 ang Versailles, habang -4 naman ang visitors, na may average na 0.8 goals para sa hosts kumpara sa 0.4 ng Le Puy. Pagkatapos ng halftime, parehong nasa humigit-kumulang 1 goal bawat laro ang dalawang koponan, pero nananalo ang visitors sa second half sa 60% ng mga pagkakataon, kaya may risk na makabawi sila. Gayunpaman, dahil sa mas mahinang depensa ng Le Puy at malinaw na lamang ng Versailles bago ang halftime, ang pinaka-malamang na scenario ay lamang ang hosts sa halftime at sila rin ang mananalo sa dulo — 1/1 sa HT/FT.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

1 : 0
1st half
0 : 0
2nd half

Stats ng match

38Possession (%)62
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
11Shots7
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
3Shots on target2
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
1.17xG0.9
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
1Corners2
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
37Dangerous attacks43
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
15Fouls7
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
3Cards1
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
2Goals na na-score / match2
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
3Goals na na-concede / match0
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
45%Average na possession50%
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
6Shots on target bawat match8
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

12Shots bawat match18
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
6Shots on target8
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
16.7%Shot conversion11.1%
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
45%Possession50%
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
1.4xG for0
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
1.41xG against0
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne

Quality ng shooting

Versailles: Counter-attacking ang styleLe Puy F.43 Auvergne: Attacking ang style
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
Accuracy ng shots on target50%44%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.120.00
Finishing (goals bawat shot on target)0.330.25

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Versailles
L
Walang win sa last 5 matches
Result split ngayong season
0% W0% D100% L
Season record (W-D-L)
0-0-1
0.00 pts / match · goal difference -1
Last 5 (W-D-L)
0-0-1
0.00 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
0-0-0
Last 5 sa home
0-0-0
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.0Goals na na-concede: 3.0xG: 1.40Opponent xG: 1.41BTTS: 100%Over 2.5: 100%
Le Puy F.43 Auvergne
W
5 straight wins
Result split ngayong season
100% W0% D0% L
Season record (W-D-L)
1-0-0
3.00 pts / match · goal difference +2
Last 5 (W-D-L)
1-0-0
3.00 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
1-0-0
Last 5 sa away
1-0-0
W
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.0Goals na na-concede: 0.0xG: 0.00Opponent xG: 0.00BTTS: 0%Over 2.5: 0%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Scoring profile ng Versailles: mixed

Nakaka-score ang Versailles sa 100% ng matches (1 sa 1 matches), habang may clean sheet ang Le Puy F.43 Auvergne sa 100% (1 sa 1 matches).

Scoring profile ng Le Puy F.43 Auvergne: napakalakas

Nakaka-score ang Le Puy F.43 Auvergne sa 100% ng matches (1 sa 1 matches), habang may clean sheet ang Versailles sa 0% (0 sa 1 matches).

2Goals na na-score (season)2
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
3Goals na na-concede (season)0
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
5Average ng goals sa match2
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
2Goals na na-score (last 5)2
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
3Goals na na-concede (last 5)0
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

100%1 goal100%
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
100%2 goals100%
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
0%3 goals0%
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
0%4 goals0%
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

100%1 goal0%
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
100%2 goals0%
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
100%3 goals0%
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
0%4 goals0%
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

100%BTTS sa half-time0%
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
100%BTTS sa parehong halves0%
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
100%Naka-score sa parehong halves100%
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne

BTTS at goal count

100%Min. 3 goals at BTTS0%
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
0%Min. 3 goals na walang BTTS0%
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
100%BTTS - last 50%
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

100%Min. 1 goal bago ang half-time100%
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
100%Min. 2 goals bago ang half-time0%
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
0%Min. 3 goals bago ang half-time0%
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne

2nd half

100%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time100%
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
100%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time0%
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
100%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time0%
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Le Puy F.43 Auvergne ang 200% better sa: form sa first half (half-time points).

1 pts / match - Versailles · 3 pts / match - Le Puy F.43 Auvergne

Versailles - state sa half-time
0% nangunguna100% tabla0% nahuhuli
Le Puy F.43 Auvergne - state sa half-time
100% nangunguna0% tabla0% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1Points bawat match (1st half)3
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
1Goals na na-score (1st half)1
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
1Goals na na-concede (1st half)0
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
2Average ng goals (1st half)1
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
0%Clean sheet bago ang half-time100%
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
0%Walang goal bago ang half-time0%
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

0Points bawat match (2nd half)3
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
1Goals na na-score (2nd half)1
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
2Goals na na-concede (2nd half)0
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
3Average ng goals (2nd half)1
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
0%Clean sheet pagkatapos ng half-time100%
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne
0%Walang goal pagkatapos ng half-time0%
VersaillesLe Puy F.43 Auvergne

Versailles - mga result sa second half

0% W0% D100% L
1
Half-time points
1
Half-time goals
0
Goal difference sa 1st half
0
Second-half points
-1
Goal difference sa 2nd half
1.00
PPG bago ang half-time
Defence after half-time+1.0

Nagko-concede ng 1.0 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Le Puy F.43 Auvergne - mga result sa second half

100% W0% D0% L
3
Half-time points
1
Half-time goals
+1
Goal difference sa 1st half
3
Second-half points
+1
Goal difference sa 2nd half
3.00
PPG bago ang half-time
Lead holding100%

Leading sa half-time sa 100% ng matches at nananalo sa 100%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time0.0

Stable ang defence sa buong match.

Versailles - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.000.00
Goals na na-score / match1.01.0
Goals na na-concede / match1.02.0
Average ng goals sa match2.03.0
1 goal100%100%
2 goals100%100%
3 goals0%100%
Clean sheet0%0%
No goal0%0%
Goal difference0-1
Half-time: 0% nangunguna - 100% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 0% tabla - 100% talo
BTTS sa half-time (last 5): 100% - Total goals sa half-time: 1
Le Puy F.43 Auvergne - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match3.003.00
Goals na na-score / match1.01.0
Goals na na-concede / match0.00.0
Average ng goals sa match1.01.0
1 goal100%100%
2 goals0%0%
3 goals0%0%
Clean sheet100%100%
No goal0%0%
Goal difference+1+1
Half-time: 100% nangunguna - 0% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 100% panalo - 0% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 1

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Versailles
Na-scoreNa-concede
1
0
0-15
0
1
16-30
0
0
31-45
0
2
46-60
1
0
61-75
0
0
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (1 goal). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (2). Balance ng late goals (76-90): 0.

Le Puy F.43 Auvergne
Na-scoreNa-concede
0
0
0-15
0
0
16-30
1
0
31-45
0
0
46-60
0
0
61-75
1
0
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (1 goal). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

3.50
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.0 : 2.5
Estimated na hati ng goals
home : away
143%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
50%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
0%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
100%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
0%
0:0 risk
halos zero
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Versailles

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.01
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.99
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-0.9 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.60
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-1.59
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
164%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
246%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
0.0
Mga late goal
0% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 50% ang dumarating sa first 15 minutes.
0%

Le Puy F.43 Auvergne

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
0.00
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+2.00
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
0.0 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+2.00
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
0.00
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
164%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
0%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
0.0
Mga late goal
50% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
50%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng National.

Teams kumpara sa liga

VersaillesLigaLe Puy F.43 Auvergne
Average ng goals sa match▲ 5.002.44▼ 2.00
Parehong teams naka-score▲ 100%22%▼ 0%
Min. 3 goals (Over 2.5)▲ 100%44%▼ 0%
Clean sheets▼ 0%50%▲ 100%
Goal bago ang half-time▲ 100%67%▲ 100%
Goal pagkatapos ng half-time▲ 100%67%▲ 100%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.44
Average goals bawat match
22%
Parehong teams naka-score
44%
Min. 3 goals (Over 2.5)
50%
Clean sheets
1.22
Home goals bawat match
1.22
Away goals bawat match
+0%
Advantage ng home attack
+0%
Advantage ng home defence
+11%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
67%
1 goal
22%
2 goals
0%
3 goals
0%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
67%
1 goal
56%
2 goals
22%
3 goals
11%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. VersaillesGoalShelton GuillaumeAssist: Amir Etien
  2. VersaillesYellow cardJordan Leborgne
  3. VersaillesYellow cardAbdourahmane Barry
  4. Le Puy F.43 AuvergneSubstitutionPumasok: Plamedi NsingiLumabas: Lilian Baret
  5. Le Puy F.43 AuvergneSubstitutionPumasok: Raouf MroiviliLumabas: Michael Faty
  6. VersaillesSubstitutionPumasok: Jawed KalaiLumabas: Jordan Leborgne
  7. VersaillesYellow cardRyan Tchato Mbiayi
  8. Le Puy F.43 AuvergneYellow cardEmmanuel Kouassi

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Head-to-head

Mga recent meeting (2): Versailles 0 - 1 - 1 Le Puy F.43 Auvergne. Average ng goals 3.50, both teams scored sa 50% matches.

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Versailles vs Le Puy F.43 Auvergne?

Natapos ang National match sa score na Versailles 1:0 Le Puy F.43 Auvergne. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng Versailles at Le Puy F.43 Auvergne?

Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Versailles ng 0, ang Le Puy F.43 Auvergne ng 1, at 1 ang draws. Average goals: 3.50; BTTS: 50%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Versailles vs Le Puy F.43 Auvergne?

Versailles scores 2.00 goals per match at Le Puy F.43 Auvergne 2.00. Ang National average ay 2.44 goals, may Over 2.5 sa 44% ng matches. BTTS: Versailles 100%, Le Puy F.43 Auvergne 0%.

Ano ang current form ng Versailles at Le Puy F.43 Auvergne?

Sa last 5 matches, ang Versailles ay 0-0-1 (0.00 points per match), habang ang Le Puy F.43 Auvergne ay 1-0-0 (3.00 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Versailles vs Le Puy F.43 Auvergne?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.