France - NationalStade de MontbauronUpdated ang data noong October 16, 2026

Versailles vs Valenciennes: mga stats ng match

Versailles crest
Versailles
1 : 0half-time 1:0
Valenciennes crest
Valenciennes

Versailles vs Valenciennes: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Versailles laban sa Valenciennes sa National (France). Nilaro ang match noong 3 October 2026. Venue: Stade de Montbauron. Final score: 1:0.

Current na form

Versailles: 2-1-2 sa last five matches at 1.40 points per match. Valenciennes: 1-2-2 at 1.00 points per match.

Stats ng goals

Versailles ay may 1.50 goals na na-score at 1.50 na na-concede bawat match. Ang Valenciennes naman ay may 1.13 na na-score at 1.63 na na-concede. Average ng liga: 2.33 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Versailles 38%, Valenciennes 63%. Over 2.5: Versailles 75%, Valenciennes 63%. League level: BTTS 44%, Over 2.5 37%.

xG, shots at style ng laro

Valenciennes ang may mas mataas na xG per match: 1.28 vs 1.16. May average na 9.6 shots bawat match ang Versailles, habang 10.8 naman ang Valenciennes.

First at second half

Nangunguna ang Versailles sa half-time sa 38% ng matches at nakaka-score ng 0.63 goals pagkatapos ng break. Para sa Valenciennes, 25% at 0.63 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Versailles: 0-15 (3 goals). Valenciennes: 16-30 (3 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

National: 2.33 goals per match, BTTS 44% at Over 2.5 37%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-1-1, average goals 1.50, at BTTS 50%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Nasa ika-5 puwesto ang Versailles, habang ika-15 naman ang Valenciennes. Sa huling limang laban, 2 beses nanalo ang home team, samantalang isang beses lang ang panalo ng visitors. Ang pinakamalakas na argumento pabor sa Versailles ay ang kanilang defensive record sa home: average na 1 goal lang ang conceded kada match at clean sheet sa 67% ng mga laro. Sa kabilang banda, average na 2,5 goals ang conceded ng Valenciennes sa away at natalo sila sa 75% ng mga match. Gayunpaman, hindi malinaw na favorite ang home team dahil 0,33 goal lang ang average nilang naii-score kada home match, at hindi sila nakapuntos sa 67% ng mga larong iyon. Average na 1 goal naman ang naii-score ng Valenciennes sa away, at halos magkapantay ang quality ng chances ng dalawang team — 1,10 ang xG ng Versailles sa home, habang 1,09 naman ang xG ng Valenciennes sa away. Pabor sa home win ang mahinang away form ng visitors, pero dahil mababa ang scoring efficiency ng hosts, malaki pa rin ang posibilidad ng draw.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Nakapagpanatili ng clean sheet ang Versailles sa 50% ng kanilang home matches at 0,75 goal lang ang average na natatanggap nila, kaya nababawasan ang tsansa ng Valenciennes na maka-score. Average na 1,0 goal naman ang naitala ng away team sa away, mula sa 2,75 shots on target, habang 5,75 shots on target kada match ang average ng home team. Mas may malinaw na attacking edge ang Versailles, lalo na't 2,5 goals ang average na natatanggap ng Valenciennes sa away. Pero mixed ang mga senyales: nag-BTTS sa 75% ng away matches ng visitors, pero sa 20% lang ng huling limang matches ng home team. Kaya bahagyang mas malamang ang scenario na kahit isang team ay hindi maka-score. Ang BTTS No ay nangangahulugang kahit isang team ay hindi makaka-score; hindi ito awtomatikong nangangahulugang 0:0 o walang team na makaka-score.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Nag-a-average ang Versailles ng 1,25 goal, habang 2,5 naman ang kino-concede ng Valenciennes, kaya pabor ito sa goals ng home team. Pero ang 1,29 xG na na-concede ng away team ay dahilan para maging maingat sa ganitong kataas na average. Nakakakuha ang home team ng 5,75 shots on target kada match kumpara sa 2,75 ng visitors, kaya inaasahan kong mas malaking kontribusyon ang Versailles sa projected na 2,8 goals. May hindi bababa sa dalawang goal sa 75% ng mga match ng Versailles at 100% ng mga laro ng Valenciennes, at hindi pa nakakapagpanatili ng clean sheet ang visitors. Pinipili ko ang Over 1,5 goals dahil mas malakas ang signal ng mga datos para sa linyang ito kaysa sa 2,5, na nalampasan naman sa 50% at 75% ng mga match ng dalawang team, ayon sa pagkakasunod.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Ang pinakamalakas na scenario sa HT/FT ay lamang ang Versailles sa first half at panalo sa dulo: lamang sila sa halftime sa 2 sa 4 na home games, habang dehado ang Valenciennes sa yugtong iyon sa 3 sa 4 na away games. Average na 0.75 goal ang naiiiskor ng Versailles bago mag-half-time, samantalang 1.25 goal kada laro ang naipapasok ng mga bisita sa kanila sa panahong iyon. Pabor din sa pagpapanatili ng lamang ang pagkakaiba sa resulta: 1.75 points kada home game ang nakukuha ng hosts, habang 0.25 point lang ang Valenciennes sa away games at average na 2.5 goals ang kanilang kinakapos. Mas marami ring average na 5.75 shots on target ang Versailles kumpara sa 2.75 ng kalaban, at 1.48 ang kanilang xG kumpara sa 1.09 ng mga bisita. Mahalaga pa ring alternative ang tabla sa halftime, dahil nagtabla ang dalawang team sa yugtong ito sa 3 sa huling 5 laro, pero mas malakas na itinuturo ng home-and-away record ang 1/1.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

1 : 0
1st half
0 : 0
2nd half

Stats ng match

46Possession (%)54
VersaillesValenciennes
12Shots7
VersaillesValenciennes
3Shots on target4
VersaillesValenciennes
1.28xG0.97
VersaillesValenciennes
4Corners2
VersaillesValenciennes
43Dangerous attacks34
VersaillesValenciennes
13Fouls22
VersaillesValenciennes
3Cards4
VersaillesValenciennes

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

1.5Goals na na-score / match1.13
VersaillesValenciennes
1.5Goals na na-concede / match1.63
VersaillesValenciennes
50%Average na possession47%
VersaillesValenciennes
4.13Shots on target bawat match4.25
VersaillesValenciennes

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

9.63Shots bawat match10.75
VersaillesValenciennes
4.13Shots on target4.25
VersaillesValenciennes
15.6%Shot conversion10.5%
VersaillesValenciennes
50%Possession47%
VersaillesValenciennes
1.16xG for1.28
VersaillesValenciennes
1.17xG against1.19
VersaillesValenciennes

Quality ng shooting

Versailles: Efficient ang finishingValenciennes: Balanced ang style
VersaillesValenciennes
Accuracy ng shots on target43%40%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.120.12
Finishing (goals bawat shot on target)0.360.27

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Versailles ang 40% better sa: form sa last 5 matches.

1.4 pts / match - Versailles · 1 pts / match - Valenciennes

Versailles
LLWDW
Result split ngayong season
50% W13% D38% L
Season record (W-D-L)
4-1-3
1.63 pts / match · goal difference 0
Last 5 (W-D-L)
2-1-2
1.40 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
1-1-1
Last 5 sa home
1-1-1
WLD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.2Goals na na-concede: 1.4xG: 1.10Opponent xG: 1.17BTTS: 20%Over 2.5: 80%
Valenciennes
DDLLW
Result split ngayong season
25% W25% D50% L
Season record (W-D-L)
2-2-4
1.00 pts / match · goal difference -4
Last 5 (W-D-L)
1-2-2
1.00 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
0-1-3
Last 5 sa away
0-1-3
LLDL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.2Goals na na-concede: 1.4xG: 1.13Opponent xG: 1.20BTTS: 80%Over 2.5: 60%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Versailles ang 33% better sa: goals scored per match.

1.5 goals / match - Versailles · 1.13 goals / match - Valenciennes

Versailles ang 9% better sa: goals conceded per match.

1.5 goals / match - Versailles · 1.63 goals / match - Valenciennes

Scoring profile ng Versailles: malakas

Nakaka-score ang Versailles sa 63% ng matches (5 sa 8 matches), habang may clean sheet ang Valenciennes sa 25% (2 sa 8 matches).

Scoring profile ng Valenciennes: malakas

Nakaka-score ang Valenciennes sa 75% ng matches (6 sa 8 matches), habang may clean sheet ang Versailles sa 38% (3 sa 8 matches).

12Goals na na-score (season)9
VersaillesValenciennes
12Goals na na-concede (season)13
VersaillesValenciennes
3Average ng goals sa match2.75
VersaillesValenciennes
6Goals na na-score (last 5)6
VersaillesValenciennes
7Goals na na-concede (last 5)7
VersaillesValenciennes

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

63%1 goal75%
VersaillesValenciennes
50%2 goals38%
VersaillesValenciennes
25%3 goals0%
VersaillesValenciennes
13%4 goals0%
VersaillesValenciennes

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

63%1 goal75%
VersaillesValenciennes
50%2 goals50%
VersaillesValenciennes
38%3 goals25%
VersaillesValenciennes
0%4 goals13%
VersaillesValenciennes

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

38%BTTS sa half-time25%
VersaillesValenciennes
25%BTTS sa parehong halves13%
VersaillesValenciennes
50%Naka-score sa parehong halves38%
VersaillesValenciennes

BTTS at goal count

38%Min. 3 goals at BTTS50%
VersaillesValenciennes
38%Min. 3 goals na walang BTTS13%
VersaillesValenciennes
20%BTTS - last 580%
VersaillesValenciennes

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

75%Min. 1 goal bago ang half-time88%
VersaillesValenciennes
50%Min. 2 goals bago ang half-time38%
VersaillesValenciennes
13%Min. 3 goals bago ang half-time0%
VersaillesValenciennes

2nd half

75%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time88%
VersaillesValenciennes
63%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time50%
VersaillesValenciennes
25%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time13%
VersaillesValenciennes

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Versailles ang 44% better sa: form sa first half (half-time points).

1.63 pts / match - Versailles · 1.13 pts / match - Valenciennes

Versailles - state sa half-time
38% nangunguna50% tabla13% nahuhuli
Valenciennes - state sa half-time
25% nangunguna38% tabla38% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.63Points bawat match (1st half)1.13
VersaillesValenciennes
0.88Goals na na-score (1st half)0.5
VersaillesValenciennes
0.5Goals na na-concede (1st half)0.75
VersaillesValenciennes
1.38Average ng goals (1st half)1.25
VersaillesValenciennes
50%Clean sheet bago ang half-time38%
VersaillesValenciennes
38%Walang goal bago ang half-time50%
VersaillesValenciennes

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.13Points bawat match (2nd half)1.38
VersaillesValenciennes
0.63Goals na na-score (2nd half)0.63
VersaillesValenciennes
1Goals na na-concede (2nd half)0.88
VersaillesValenciennes
1.63Average ng goals (2nd half)1.5
VersaillesValenciennes
50%Clean sheet pagkatapos ng half-time50%
VersaillesValenciennes
50%Walang goal pagkatapos ng half-time38%
VersaillesValenciennes

Versailles - mga result sa second half

25% W38% D38% L
13
Half-time points
7
Half-time goals
+3
Goal difference sa 1st half
9
Second-half points
-3
Goal difference sa 2nd half
1.63
PPG bago ang half-time
Lead holding132%

Leading sa half-time sa 38% ng matches at nananalo sa 50%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.5

Nagko-concede ng 0.5 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Valenciennes - mga result sa second half

38% W25% D38% L
9
Half-time points
4
Half-time goals
-2
Goal difference sa 1st half
11
Second-half points
-2
Goal difference sa 2nd half
1.13
PPG bago ang half-time
Lead holding100%

Leading sa half-time sa 25% ng matches at nananalo sa 25%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.1

Nagko-concede ng 0.1 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Versailles - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.201.40
Goals na na-score / match0.60.6
Goals na na-concede / match0.41.0
Average ng goals sa match1.01.6
1 goal60%80%
2 goals40%60%
3 goals0%20%
Clean sheet60%60%
No goal60%60%
Goal difference+1-2
Half-time: 20% nangunguna - 60% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 20% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 3
Valenciennes - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.201.40
Goals na na-score / match0.60.6
Goals na na-concede / match0.60.8
Average ng goals sa match1.21.4
1 goal80%80%
2 goals40%40%
3 goals0%20%
Clean sheet40%60%
No goal40%40%
Goal difference0-1
Half-time: 20% nangunguna - 60% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 20% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 40% - Total goals sa half-time: 3

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Versailles
Na-scoreNa-concede
3
1
0-15
1
3
16-30
3
0
31-45
1
4
46-60
2
2
61-75
2
2
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (4). Balance ng late goals (76-90): 0.

Valenciennes
Na-scoreNa-concede
1
2
0-15
3
1
16-30
0
3
31-45
1
3
46-60
1
1
61-75
3
3
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 16-30 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (3). Balance ng late goals (76-90): 0.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.88
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.6 : 1.3
Estimated na hati ng goals
home : away
124%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
51%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-48%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
47%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
10%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 10 matches
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Versailles

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.01
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.01
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+1.0 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.34
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.33
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
123%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
135%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.23
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.3
Mga late goal
17% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 25% ang dumarating sa first 15 minutes.
17%

Valenciennes

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.09
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.59
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+0.2 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.15
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.44
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
102%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
134%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.1
Mga late goal
33% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 11% ang dumarating sa first 15 minutes.
33%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng National.

Teams kumpara sa liga

VersaillesLigaValenciennes
Average ng goals sa match▲ 3.002.33▲ 2.75
Parehong teams naka-score▼ 38%44%▲ 63%
Min. 3 goals (Over 2.5)▲ 75%37%▲ 63%
Clean sheets▲ 38%34%▼ 25%
Goal bago ang half-time• 75%74%▲ 88%
Goal pagkatapos ng half-time▲ 75%70%▲ 88%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.33
Average goals bawat match
44%
Parehong teams naka-score
37%
Min. 3 goals (Over 2.5)
34%
Clean sheets
1.22
Home goals bawat match
1.11
Away goals bawat match
+10%
Advantage ng home attack
+9%
Advantage ng home defence
+6%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
74%
1 goal
30%
2 goals
7%
3 goals
3%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
70%
1 goal
34%
2 goals
11%
3 goals
4%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. VersaillesYellow cardAbdourahmane Barry
  2. ValenciennesYellow cardVincent Marcel
  3. ValenciennesYellow cardThibault Maréchal
  4. VersaillesGoalAbdourahmane BarryAssist: Bilal Cissé
  5. VersaillesYellow cardAmir Etien
  6. VersaillesYellow cardSimon Cara
  7. ValenciennesYellow cardDerek Abu
  8. ValenciennesSubstitutionPumasok: Luka BoiteauLumabas: Thibault Maréchal
  9. ValenciennesSubstitutionPumasok: Issa TounkaraLumabas: Vincent Marcel
  10. ValenciennesYellow cardChristopher Rocchia

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Head-to-head

Mga recent meeting (2): Versailles 0 - 1 - 1 Valenciennes. Average ng goals 1.50, both teams scored sa 50% matches.

Valenciennes FC
1 : 0
FC Versailles 78
FC Versailles 78
1 : 1
Valenciennes FC

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Versailles vs Valenciennes?

Natapos ang National match sa score na Versailles 1:0 Valenciennes. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng Versailles at Valenciennes?

Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Versailles ng 0, ang Valenciennes ng 1, at 1 ang draws. Average goals: 1.50; BTTS: 50%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Versailles vs Valenciennes?

Versailles scores 1.50 goals per match at Valenciennes 1.13. Ang National average ay 2.33 goals, may Over 2.5 sa 37% ng matches. BTTS: Versailles 38%, Valenciennes 63%.

Ano ang current form ng Versailles at Valenciennes?

Sa last 5 matches, ang Versailles ay 2-1-2 (1.40 points per match), habang ang Valenciennes ay 1-2-2 (1.00 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Versailles vs Valenciennes?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.