Ghana - Ghana Premier LeagueUpdated ang data noong October 15, 2026

Vision vs Bibiani Gold Stars: mga stats ng match

Vision crest
Vision
0 : 0half-time 0:0
Bibiani Gold Stars crest
Bibiani Gold Stars

Vision vs Bibiani Gold Stars: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Vision laban sa Bibiani Gold Stars sa Ghana Premier League (Ghana). Nilaro ang match noong 3 October 2026. Final score: 0:0.

Current na form

Vision: 1-2-1 sa last five matches at 1.25 points per match. Bibiani Gold Stars: 1-0-3 at 0.75 points per match.

Stats ng goals

Vision ay may 1.50 goals na na-score at 1.25 na na-concede bawat match. Ang Bibiani Gold Stars naman ay may 1.00 na na-score at 1.75 na na-concede. Average ng liga: 2.32 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Vision 75%, Bibiani Gold Stars 50%. Over 2.5: Vision 50%, Bibiani Gold Stars 50%. League level: BTTS 51%, Over 2.5 46%.

xG, shots at style ng laro

Bibiani Gold Stars ang may mas mataas na xG per match: 1.30 vs 1.28. May average na 7.0 shots bawat match ang Vision, habang 8.0 naman ang Bibiani Gold Stars.

First at second half

Nangunguna ang Vision sa half-time sa 50% ng matches at nakaka-score ng 0.50 goals pagkatapos ng break. Para sa Bibiani Gold Stars, 25% at 0.75 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Vision: 0-15 (2 goals). Bibiani Gold Stars: 76-90+ (2 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Ghana Premier League: 2.32 goals per match, BTTS 51% at Over 2.5 46%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 1-0-1, average goals 2.00, at BTTS 0%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

May home-field advantage ang Vision: sa dalawang home match, nakakuha ito ng 4 puntos, umiskor ng average na 2 goals at nag-concede lang ng 0,5 goal, habang ang Bibiani Gold Stars ay nag-average ng 1,5 goals scored at kaparehong bilang na goals conceded sa away. Mas mahusay din ang home side sa harap ng goal ng kalaban — nag-average ito ng 5,5 shots on target kada match at ginawang goals ang 20% ng lahat ng shots, kumpara sa 3,5 shots on target at 12% conversion rate ng visitors. Sa huling limang laro, nakakuha ang Vision ng 8 puntos at nag-concede ng 5 goals, samantalang nakakuha ang Bibiani Gold Stars ng 6 puntos at nag-concede ng 10. Gayunman, hindi malaki ang lamang ng home side dahil 1,44 ang away xG ng visitors kumpara sa 1,38 home xG ng Vision, at nagbibigay ang hosts ng mga pagkakataong may halagang 1,71 xG kada match. Pabor sa Vision ang mas mahusay na finishing at mas magandang defensive record, pero nagbibigay pa rin ng tunay na tsansa sa visitors na makakuha ng puntos ang kalidad ng mga pagkakataong nalilikha nila.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Sa huling limang laban ng dalawang team, parehong nakapuntos ang magkabilang panig sa 60% ng mga match—mas mataas ito kaysa sa league average na 54%. Naka-average ang Vision ng 1,8 goal sa panahong ito, habang 2,4 naman ang sa Bibiani Gold Stars, kaya suportado ang posibilidad na parehong maka-score ang bawat team. Mas lumalakas ang tsansa ng home team dahil naka-average kamakailan ang mga bisita ng 2,0 goals na pinapayagan kada match, pero 0,5 goal lang ang average na naii-score ng Vision sa home games, at 1 lang ang on-target shot nito. Mas malakas naman ang attacking record ng mga bisita sa away games—average na 1,5 goal at xG na 1,44—habang naka-average ang home team ng 2,0 goals na kinokonsede sa sariling venue. Bahagyang pabor, kung gayon, ang pick na parehong maka-score, pero nililimitahan ng 50% ng mga match na may kahit isang team na hindi nakapuntos ang kumpiyansa sa forecast. Ang BTTS No ay nangangahulugang may kahit isang team na hindi makaka-score; hindi ito awtomatikong 0:0, at hindi rin ibig sabihin na parehong walang maiiiskor.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Ang pinakamalakas na pick ay Over 1,5 goals: sa mga laban ng Vision, nalampasan ang line na ito sa 100% ng mga pagkakataon, habang sa mga laro ng Bibiani Gold Stars ay 50%. Sa huling limang matches, nag-average ang Vision ng 1,8 goals at ang Bibiani naman ay 2,4, kaya suportado ang prediction na magkakaroon ng hindi bababa sa dalawang goals. May edge rin ang away team sa paglikha ng chances: ang average nilang xG ay 1,44 kumpara sa 1,01 ng home team, at 3,5 naman ang average nilang shots on target kumpara sa 1,0. Hindi gaanong kapani-paniwala ang Goal line na 2,5 dahil nalampasan ito ng dalawang team sa 50% ng kanilang mga laban ngayong season, kaya mas ligtas na signal ang 1,5-goal line.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Sinusuportahan ng datos ang posibilidad na lamang ang Vision sa first half: nanguna ang home team pagdating ng halftime sa 3 sa huling 5 nilang laro, habang 3 sa 5 beses namang nahuli ang Bibiani Gold Stars sa halftime. Sa dalawa nilang away matches hanggang ngayon, parehong bumaba ang visitors sa break na dehado at wala silang naiskor bago ang halftime. Pagkatapos ng break, puwedeng bumaligtad ang takbo ng laro: average na 1.5 goals ang naiskor ng Bibiani sa second half ng away matches, samantalang walang naiskor ang Vision sa ganitong period sa home games. May edge din ang visitors sa paglikha ng chances, na may average na xG na 1.44 kumpara sa 1.01 ng home team, at 3.5 shots on target kada match kumpara sa 1.0. Risky pa rin ang HT/FT pick na 1/2 dahil dalawang home at away matches pa lang ang sample, pero sinusuportahan ito ng record ng Vision sa bahay: dalawang talo sila, kahit lamang sila sa halftime sa isa sa mga larong iyon.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

0 : 0
1st half
0 : 0
2nd half

Stats ng match

62Possession (%)38
VisionBibiani Gold Stars
16Shots11
VisionBibiani Gold Stars
13Shots on target7
VisionBibiani Gold Stars
0xG0
VisionBibiani Gold Stars
11Corners4
VisionBibiani Gold Stars
0Dangerous attacks0
VisionBibiani Gold Stars
16Fouls17
VisionBibiani Gold Stars
0Cards0
VisionBibiani Gold Stars

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

VisionBibiani Gold Stars
1.5Goals na na-score / match1
VisionBibiani Gold Stars
1.25Goals na na-concede / match1.75
VisionBibiani Gold Stars
33%Average na possession39%
VisionBibiani Gold Stars
3.25Shots on target bawat match1.75
VisionBibiani Gold Stars

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

7Shots bawat match8
VisionBibiani Gold Stars
3.25Shots on target1.75
VisionBibiani Gold Stars
21.4%Shot conversion12.5%
VisionBibiani Gold Stars
33%Possession39%
VisionBibiani Gold Stars
1.28xG for1.3
VisionBibiani Gold Stars
1.8xG against1.03
VisionBibiani Gold Stars

Quality ng shooting

Vision: Counter-attacking ang styleBibiani Gold Stars: Counter-attacking ang style
VisionBibiani Gold Stars
Accuracy ng shots on target46%22%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.180.16
Finishing (goals bawat shot on target)0.460.57

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Vision ang 67% better sa: form sa last 5 matches.

1.25 pts / match - Vision · 0.75 pts / match - Bibiani Gold Stars

Vision
WLDD
Result split ngayong season
25% W50% D25% L
Season record (W-D-L)
1-2-1
1.25 pts / match · goal difference +1
Last 5 (W-D-L)
1-2-1
1.25 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
1-1-0
Last 5 sa home
1-1-0
WD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.5Goals na na-concede: 1.3xG: 1.28Opponent xG: 1.80BTTS: 75%Over 2.5: 50%
Bibiani Gold Stars
LLWL
Result split ngayong season
25% W0% D75% L
Season record (W-D-L)
1-0-3
0.75 pts / match · goal difference -3
Last 5 (W-D-L)
1-0-3
0.75 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
1-0-1
Last 5 sa away
1-0-1
LW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.0Goals na na-concede: 1.8xG: 1.30Opponent xG: 1.03BTTS: 50%Over 2.5: 50%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Vision ang 50% better sa: goals scored per match.

1.5 goals / match - Vision · 1 goals / match - Bibiani Gold Stars

Vision ang 40% better sa: goals conceded per match.

1.25 goals / match - Vision · 1.75 goals / match - Bibiani Gold Stars

Scoring profile ng Vision: napakalakas

Nakaka-score ang Vision sa 100% ng matches (4 sa 4 matches), habang may clean sheet ang Bibiani Gold Stars sa 0% (0 sa 4 matches).

Scoring profile ng Bibiani Gold Stars: malakas

Nakaka-score ang Bibiani Gold Stars sa 50% ng matches (2 sa 4 matches), habang may clean sheet ang Vision sa 25% (1 sa 4 matches).

6Goals na na-score (season)4
VisionBibiani Gold Stars
5Goals na na-concede (season)7
VisionBibiani Gold Stars
2.75Average ng goals sa match2.75
VisionBibiani Gold Stars
6Goals na na-score (last 5)4
VisionBibiani Gold Stars
5Goals na na-concede (last 5)7
VisionBibiani Gold Stars

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

100%1 goal50%
VisionBibiani Gold Stars
25%2 goals25%
VisionBibiani Gold Stars
25%3 goals25%
VisionBibiani Gold Stars
0%4 goals0%
VisionBibiani Gold Stars

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

75%1 goal100%
VisionBibiani Gold Stars
25%2 goals75%
VisionBibiani Gold Stars
25%3 goals0%
VisionBibiani Gold Stars
0%4 goals0%
VisionBibiani Gold Stars

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

25%BTTS sa half-time0%
VisionBibiani Gold Stars
0%BTTS sa parehong halves0%
VisionBibiani Gold Stars
25%Naka-score sa parehong halves0%
VisionBibiani Gold Stars

BTTS at goal count

25%Min. 3 goals at BTTS50%
VisionBibiani Gold Stars
25%Min. 3 goals na walang BTTS0%
VisionBibiani Gold Stars
75%BTTS - last 550%
VisionBibiani Gold Stars

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

75%Min. 1 goal bago ang half-time100%
VisionBibiani Gold Stars
50%Min. 2 goals bago ang half-time25%
VisionBibiani Gold Stars
25%Min. 3 goals bago ang half-time0%
VisionBibiani Gold Stars

2nd half

75%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time50%
VisionBibiani Gold Stars
25%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time50%
VisionBibiani Gold Stars
0%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time25%
VisionBibiani Gold Stars

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Vision ang 133% better sa: form sa first half (half-time points).

1.75 pts / match - Vision · 0.75 pts / match - Bibiani Gold Stars

Vision - state sa half-time
50% nangunguna25% tabla25% nahuhuli
Bibiani Gold Stars - state sa half-time
25% nangunguna0% tabla75% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.75Points bawat match (1st half)0.75
VisionBibiani Gold Stars
1Goals na na-score (1st half)0.25
VisionBibiani Gold Stars
0.75Goals na na-concede (1st half)1
VisionBibiani Gold Stars
1.75Average ng goals (1st half)1.25
VisionBibiani Gold Stars
75%Clean sheet bago ang half-time25%
VisionBibiani Gold Stars
25%Walang goal bago ang half-time75%
VisionBibiani Gold Stars

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.25Points bawat match (2nd half)1.25
VisionBibiani Gold Stars
0.5Goals na na-score (2nd half)0.75
VisionBibiani Gold Stars
0.5Goals na na-concede (2nd half)0.75
VisionBibiani Gold Stars
1Average ng goals (2nd half)1.5
VisionBibiani Gold Stars
50%Clean sheet pagkatapos ng half-time50%
VisionBibiani Gold Stars
50%Walang goal pagkatapos ng half-time75%
VisionBibiani Gold Stars

Vision - mga result sa second half

25% W50% D25% L
7
Half-time points
4
Half-time goals
+1
Goal difference sa 1st half
5
Second-half points
0
Goal difference sa 2nd half
1.75
PPG bago ang half-time
Lead holding50%

Leading sa half-time sa 50% ng matches at nananalo sa 25%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.

Defence after half-time-0.3

Stable ang defence sa buong match.

Bibiani Gold Stars - mga result sa second half

25% W50% D25% L
3
Half-time points
1
Half-time goals
-3
Goal difference sa 1st half
5
Second-half points
0
Goal difference sa 2nd half
0.75
PPG bago ang half-time
Lead holding100%

Leading sa half-time sa 25% ng matches at nananalo sa 25%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time-0.3

Stable ang defence sa buong match.

Vision - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.751.25
Goals na na-score / match1.00.5
Goals na na-concede / match0.80.5
Average ng goals sa match1.81.0
1 goal75%75%
2 goals50%25%
3 goals25%0%
Clean sheet75%50%
No goal25%50%
Goal difference+10
Half-time: 50% nangunguna - 25% tabla - 25% nahuhuli
2nd half: 25% panalo - 50% tabla - 25% talo
BTTS sa half-time (last 5): 25% - Total goals sa half-time: 4
Bibiani Gold Stars - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.751.25
Goals na na-score / match0.30.8
Goals na na-concede / match1.00.8
Average ng goals sa match1.31.5
1 goal100%50%
2 goals25%50%
3 goals0%25%
Clean sheet25%50%
No goal75%75%
Goal difference-30
Half-time: 25% nangunguna - 0% tabla - 75% nahuhuli
2nd half: 25% panalo - 50% tabla - 25% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 1

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Vision
Na-scoreNa-concede
2
1
0-15
1
0
16-30
1
2
31-45
0
2
46-60
1
0
61-75
1
0
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (2). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.

Bibiani Gold Stars
Na-scoreNa-concede
1
2
0-15
0
1
16-30
0
1
31-45
0
2
46-60
1
1
61-75
2
0
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (2). Balance ng late goals (76-90): +2 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.75
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.6 : 1.1
Estimated na hati ng goals
home : away
119%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
63%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-27%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
50%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
0%
0:0 risk
halos zero
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Vision

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.52
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.77
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-2.1 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.22
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.55
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
99%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
154%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.5
Mga late goal
17% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 33% ang dumarating sa first 15 minutes.
17%

Bibiani Gold Stars

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.27
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-1.02
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+0.0 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.30
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.72
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
123%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
116%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.5
Mga late goal
50% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 25% ang dumarating sa first 15 minutes.
50%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Ghana Premier League.

Teams kumpara sa liga

VisionLigaBibiani Gold Stars
Average ng goals sa match▲ 2.752.32▲ 2.75
Parehong teams naka-score▲ 75%51%• 50%
Min. 3 goals (Over 2.5)▲ 50%46%▲ 50%
Clean sheets▼ 25%28%▼ 0%
Goal bago ang half-time▼ 75%78%▲ 100%
Goal pagkatapos ng half-time▲ 75%62%▼ 50%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.32
Average goals bawat match
51%
Parehong teams naka-score
46%
Min. 3 goals (Over 2.5)
28%
Clean sheets
1.51
Home goals bawat match
0.81
Away goals bawat match
+86%
Advantage ng home attack
+46%
Advantage ng home defence
+41%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
78%
1 goal
27%
2 goals
8%
3 goals
5%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
62%
1 goal
38%
2 goals
8%
3 goals
3%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Head-to-head

Mga recent meeting (2): Vision 1 - 0 - 1 Bibiani Gold Stars. Average ng goals 2.00, both teams scored sa 0% matches.

Bibiani Gold Stars
1 : 0
Vision
Vision
3 : 0
Bibiani Gold Stars

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Vision vs Bibiani Gold Stars?

Natapos ang Ghana Premier League match sa score na Vision 0:0 Bibiani Gold Stars. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng Vision at Bibiani Gold Stars?

Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Vision ng 1, ang Bibiani Gold Stars ng 1, at 0 ang draws. Average goals: 2.00; BTTS: 0%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Vision vs Bibiani Gold Stars?

Vision scores 1.50 goals per match at Bibiani Gold Stars 1.00. Ang Ghana Premier League average ay 2.32 goals, may Over 2.5 sa 46% ng matches. BTTS: Vision 75%, Bibiani Gold Stars 50%.

Ano ang current form ng Vision at Bibiani Gold Stars?

Sa last 5 matches, ang Vision ay 1-2-1 (1.25 points per match), habang ang Bibiani Gold Stars ay 1-0-3 (0.75 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Vision vs Bibiani Gold Stars?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.