Poland - 3 Liga Group 4Updated ang data noong October 17, 2026

Wieczysta Kraków II vs Wiślanie Jaśkowice: mga stats ng match

Wieczysta Kraków II vs Wiślanie Jaśkowice: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Wieczysta Kraków II laban sa Wiślanie Jaśkowice sa 3 Liga Group 4 (Poland). Nilaro ang match noong 3 October 2026. Final score: 1:0.

Current na form

Wieczysta Kraków II: 0-1-4 sa last five matches at 0.20 points per match. Wiślanie Jaśkowice: 1-1-3 at 0.80 points per match.

Stats ng goals

Wieczysta Kraków II ay may 0.90 goals na na-score at 1.40 na na-concede bawat match. Ang Wiślanie Jaśkowice naman ay may 1.50 na na-score at 1.00 na na-concede. Average ng liga: 2.96 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Wieczysta Kraków II 50%, Wiślanie Jaśkowice 60%. Over 2.5: Wieczysta Kraków II 50%, Wiślanie Jaśkowice 50%. League level: BTTS 59%, Over 2.5 55%.

xG, shots at style ng laro

Wiślanie Jaśkowice ang may mas mataas na xG per match: 1.64 vs 1.34. May average na 6.4 shots bawat match ang Wieczysta Kraków II, habang 9.3 naman ang Wiślanie Jaśkowice.

First at second half

Nangunguna ang Wieczysta Kraków II sa half-time sa 10% ng matches at nakaka-score ng 0.30 goals pagkatapos ng break. Para sa Wiślanie Jaśkowice, 40% at 0.40 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Wieczysta Kraków II: 0-15 (4 goals). Wiślanie Jaśkowice: 0-15 (5 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

3 Liga Group 4: 2.96 goals per match, BTTS 59% at Over 2.5 55%.

Head-to-head record

Wala pang sapat na head-to-head sample para gawing pangunahing comparison.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Paborito ang Wiślanie Jaśkowice: nanalo sila sa 5 sa 10 laban ngayong season, samantalang 2 naman ang panalo ng Wieczysta Kraków II, at wala pa silang naitatalang panalo sa home ground. Nanalo ang visitors sa 60% ng kanilang away matches at nakakaiskor sila roon ng average na 1,4 goals, habang 0,5 goal lang kada match ang average ng hosts sa home at natalo sila sa 4 sa huling 5 laban. Makikita rin ang agwat sa attacking efficiency sa average na shots on target kada match: 4,33 para sa Wiślanie away kumpara sa 2,75 ng Wieczysta sa home. May edge rin ang visitors sa kalidad ng mga pagkakataong nalilikha, na may average na xG na 1,36 away kumpara sa 1,16 ng hosts sa home, habang 0,8 goal lang ang average na conceded nila kumpara sa 1,5 ng Wieczysta. Posible pa rin ang draw dahil 1 lang sa huling 5 matches ang napanalunan ng Wiślanie, pero pabor sa panalo ng visitors ang kanilang bentahe sa atake at depensa.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Bagama’t nagtala ng BTTS ang parehong teams sa 60% ng kanilang mga laban ngayong season, malinaw na nagpapababa sa tsansa ng goals mula sa magkabilang panig ang kamakailang scoring form ng home team. 1 goal lang ang naitala ng Wieczysta Kraków II sa huling 5 matches, at BTTS ang nangyari sa 20% lang ng mga larong iyon. Napanatili ng Wiślanie Jaśkowice ang clean sheet sa 40% ng kanilang mga laban ngayong season at may average na 1,4 goals, habang 1,2 naman ang average na goals na nakokonsede ng home team. Risk sa BTTS No pick ang katotohanang may average na 1,4 goals na nakokonsede kamakailan ang away team, at umabot sa 1,5 ang xG ng home team kahit mahina ang finishing. Gayunpaman, ipinahihiwatig ng pinakabagong results ng Wieczysta na mas malamang ang match kung saan kahit isang team ay hindi makaka-score. Ang BTTS No ay nangangahulugang hindi makaka-score ang kahit isang team—hindi ito awtomatikong 0-0 o ibig sabihin na parehong walang goal.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Ang pinakamalakas na signal ay pabor sa under 3.5 goals: ito ang naging resulta sa lahat ng naging laban ng Wiślan at sa 60% ng mga laban ng Wieczysta II. Average na 0.8 goal kada match ang tinatanggap ng away team, habang 0.2 goal lang ang naiskor ng home team sa huling 5 matches, kahit 1.6 ang season average nila. Sa kabilang banda, parehong nakapagtala ang dalawang team ng hindi bababa sa 2 goals sa 80% ng kanilang mga laban, kaya hindi tiyak na magiging mababa ang score. Isinasaalang-alang ng forecast na 2.50 goals ang offensive xG ng home team na 1.84 at ang mas solidong depensa ng away team; kaya mas malinaw ang edge sa 3.5 goal line kaysa sa 2.5 line.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Ang pinakamalakas na signal ay nasa first half: lamang sa half-time ang Wiślanie sa 3 sa 4 na sinuring laban, habang dehado rin ang Wieczysta Kraków II sa puntong iyon sa 3 sa 4. Bago mag-half-time, average na 1.25 goals ang naiskor ng away team kumpara sa 0.75 ng home team, kaya pabor ito sa maagang pag-abante ng mga bisita. Sa buong laban, average na 2.0 goals ang naiskor ng Wiślanie kumpara sa 1.4 ng home team, at 0.8 goals lang ang natanggap nila kumpara sa 1.2 ng Wieczysta, kaya pinakamalamang na mapanatili nila ang lamang hanggang dulo. Pero may risk pa rin ang 2/2 pick: mas mataas ang attacking xG average ng home team (1.84 kumpara sa 1.36), at 0.25 goal lang ang average na naiskor ng mga bisita pagkatapos ng break. Mas tumataas dahil sa mga numerong ito ang tsansa ng Wieczysta na makahabol, pero hindi nito nahihigitan ang malinaw na agwat sa mga resulta ng first half at ng buong laban.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

1 : 0
1st half
0 : 0
2nd half

Stats ng match

50Possession (%)50
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
9Shots10
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
3Shots on target5
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
1.25xG1.63
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
3Corners10
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
64Dangerous attacks89
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
13Fouls22
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
0Cards0
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
0.9Goals na na-score / match1.5
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
1.4Goals na na-concede / match1
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
35%Average na possession36%
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
2.1Shots on target bawat match3.6
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

6.4Shots bawat match9.3
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
2.1Shots on target3.6
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
14.1%Shot conversion16.1%
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
35%Possession36%
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
1.34xG for1.64
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
1.24xG against1.28
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice

Quality ng shooting

Wieczysta Kraków II: Counter-attacking ang styleWiślanie Jaśkowice: Counter-attacking ang style
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
Accuracy ng shots on target33%39%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.210.18
Finishing (goals bawat shot on target)0.430.42

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Wiślanie Jaśkowice ang 300% better sa: form sa last 5 matches.

0.2 pts / match - Wieczysta Kraków II · 0.8 pts / match - Wiślanie Jaśkowice

Wieczysta Kraków II
LLLDL
Walang win sa last 5 matches
Result split ngayong season
20% W20% D60% L
Season record (W-D-L)
2-2-6
0.80 pts / match · goal difference -5
Last 5 (W-D-L)
0-1-4
0.20 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
0-2-2
Last 5 sa home
0-2-2
LDLD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 0.2Goals na na-concede: 1.2xG: 1.50Opponent xG: 1.21BTTS: 20%Over 2.5: 20%
Wiślanie Jaśkowice
LLWDL
Result split ngayong season
50% W20% D30% L
Season record (W-D-L)
5-2-3
1.70 pts / match · goal difference +5
Last 5 (W-D-L)
1-1-3
0.80 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
3-1-1
Last 5 sa away
3-1-1
WWWLD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.2Goals na na-concede: 1.4xG: 1.67Opponent xG: 1.27BTTS: 80%Over 2.5: 60%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Wiślanie Jaśkowice ang 67% better sa: goals scored per match.

0.9 goals / match - Wieczysta Kraków II · 1.5 goals / match - Wiślanie Jaśkowice

Wiślanie Jaśkowice ang 40% better sa: goals conceded per match.

1.4 goals / match - Wieczysta Kraków II · 1 goals / match - Wiślanie Jaśkowice

Scoring profile ng Wieczysta Kraków II: malakas

Nakaka-score ang Wieczysta Kraków II sa 60% ng matches (6 sa 10 matches), habang may clean sheet ang Wiślanie Jaśkowice sa 30% (3 sa 10 matches).

Scoring profile ng Wiślanie Jaśkowice: napakalakas

Nakaka-score ang Wiślanie Jaśkowice sa 90% ng matches (9 sa 10 matches), habang may clean sheet ang Wieczysta Kraków II sa 20% (2 sa 10 matches).

9Goals na na-score (season)15
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
14Goals na na-concede (season)10
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
2.3Average ng goals sa match2.5
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
1Goals na na-score (last 5)6
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
6Goals na na-concede (last 5)7
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

60%1 goal90%
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
20%2 goals50%
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
10%3 goals10%
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
0%4 goals0%
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

80%1 goal70%
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
40%2 goals30%
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
20%3 goals0%
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
0%4 goals0%
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

59%
Average ng liga

Mga pattern ng goal

10%BTTS sa half-time20%
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
0%BTTS sa parehong halves0%
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
0%Naka-score sa parehong halves10%
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice

BTTS at goal count

40%Min. 3 goals at BTTS50%
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
10%Min. 3 goals na walang BTTS0%
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
20%BTTS - last 580%
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

Buong match - comparison ng teams (Over)

1st half

60%Min. 1 goal bago ang half-time80%
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
20%Min. 2 goals bago ang half-time30%
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
10%Min. 3 goals bago ang half-time20%
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice

2nd half

40%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time50%
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
10%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time30%
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
10%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time10%
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Wiślanie Jaśkowice ang 114% better sa: form sa first half (half-time points).

0.7 pts / match - Wieczysta Kraków II · 1.5 pts / match - Wiślanie Jaśkowice

Wieczysta Kraków II - state sa half-time
10% nangunguna40% tabla50% nahuhuli
Wiślanie Jaśkowice - state sa half-time
40% nangunguna30% tabla30% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

0.7Points bawat match (1st half)1.5
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
0.2Goals na na-score (1st half)0.8
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
0.7Goals na na-concede (1st half)0.5
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
0.9Average ng goals (1st half)1.3
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
40%Clean sheet bago ang half-time50%
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
90%Walang goal bago ang half-time50%
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.2Points bawat match (2nd half)1.2
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
0.3Goals na na-score (2nd half)0.4
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
0.3Goals na na-concede (2nd half)0.5
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
0.6Average ng goals (2nd half)0.9
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
80%Clean sheet pagkatapos ng half-time60%
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice
70%Walang goal pagkatapos ng half-time70%
Wieczysta Kraków IIWiślanie Jaśkowice

Wieczysta Kraków II - mga result sa second half

20% W60% D20% L
7
Half-time points
2
Half-time goals
-5
Goal difference sa 1st half
12
Second-half points
0
Goal difference sa 2nd half
0.70
PPG bago ang half-time
Lead holding200%

Leading sa half-time sa 10% ng matches at nananalo sa 20%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time-0.4

Stable ang defence sa buong match.

Wiślanie Jaśkowice - mga result sa second half

20% W60% D20% L
15
Half-time points
8
Half-time goals
+3
Goal difference sa 1st half
12
Second-half points
-1
Goal difference sa 2nd half
1.50
PPG bago ang half-time
Lead holding125%

Leading sa half-time sa 40% ng matches at nananalo sa 50%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time0.0

Stable ang defence sa buong match.

Wieczysta Kraków II - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.401.20
Goals na na-score / match0.00.2
Goals na na-concede / match0.80.2
Average ng goals sa match0.80.4
1 goal60%40%
2 goals20%0%
3 goals0%0%
Clean sheet40%80%
No goal100%80%
Goal difference-40
Half-time: 0% nangunguna - 40% tabla - 60% nahuhuli
2nd half: 20% panalo - 60% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 0
Wiślanie Jaśkowice - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.400.60
Goals na na-score / match1.00.2
Goals na na-concede / match0.60.8
Average ng goals sa match1.61.0
1 goal100%60%
2 goals40%40%
3 goals20%0%
Clean sheet40%40%
No goal40%80%
Goal difference+2-3
Half-time: 40% nangunguna - 20% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 60% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 5

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Wieczysta Kraków II
Na-scoreNa-concede
4
6
0-15
2
3
16-30
0
2
31-45
2
1
46-60
1
0
61-75
0
2
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (4 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (6). Balance ng late goals (76-90): -2 - mahina sa late phases.

Wiślanie Jaśkowice
Na-scoreNa-concede
5
0
0-15
3
2
16-30
3
3
31-45
0
1
46-60
2
3
61-75
2
1
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (5 goals). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (3). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.40
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
0.9 : 1.4
Estimated na hati ng goals
home : away
81%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
55%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-100%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
54%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
4%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 25 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Wieczysta Kraków II

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.10
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.60
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-0.8 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.44
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.16
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
56%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
104%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.60
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.1
Mga late goal
0% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 44% ang dumarating sa first 15 minutes.
0%

Wiślanie Jaśkowice

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.36
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.14
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-3.8 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.14
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.28
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
111%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
62%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.90
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.4
Mga late goal
13% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 33% ang dumarating sa first 15 minutes.
13%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng 3 Liga Group 4.

Teams kumpara sa liga

Wieczysta Kraków IILigaWiślanie Jaśkowice
Average ng goals sa match▼ 2.302.96▼ 2.50
Parehong teams naka-score▼ 50%59%• 60%
Min. 3 goals (Over 2.5)▼ 50%55%▼ 50%
Clean sheets▼ 20%24%▲ 30%
Goal bago ang half-time• 60%59%▲ 80%
Goal pagkatapos ng half-time▼ 40%66%▼ 50%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.96
Average goals bawat match
59%
Parehong teams naka-score
55%
Min. 3 goals (Over 2.5)
24%
Clean sheets
1.61
Home goals bawat match
1.35
Away goals bawat match
+19%
Advantage ng home attack
+16%
Advantage ng home defence
+15%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
59%
1 goal
24%
2 goals
12%
3 goals
4%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
66%
1 goal
46%
2 goals
26%
3 goals
8%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Home team

Other recorded players

—Paweł Mróz⚽ 1

Away team

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. Wieczysta Kraków IIGoalPaweł Mróz

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Wieczysta Kraków II vs Wiślanie Jaśkowice?

Natapos ang 3 Liga Group 4 match sa score na Wieczysta Kraków II 1:0 Wiślanie Jaśkowice. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Wieczysta Kraków II vs Wiślanie Jaśkowice?

Wieczysta Kraków II scores 0.90 goals per match at Wiślanie Jaśkowice 1.50. Ang 3 Liga Group 4 average ay 2.96 goals, may Over 2.5 sa 55% ng matches. BTTS: Wieczysta Kraków II 50%, Wiślanie Jaśkowice 60%.

Ano ang current form ng Wieczysta Kraków II at Wiślanie Jaśkowice?

Sa last 5 matches, ang Wieczysta Kraków II ay 0-1-4 (0.20 points per match), habang ang Wiślanie Jaśkowice ay 1-1-3 (0.80 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Wieczysta Kraków II vs Wiślanie Jaśkowice?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.