Wigan Athletic vs Milton Keynes Dons: mga stats ng match
Wigan Athletic vs Milton Keynes Dons: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang Wigan Athletic laban sa Milton Keynes Dons sa EFL League One (England). Nilaro ang match noong 2 September 2026. Venue: The DW Stadium. Final score: 3:1.
Current na form
Wigan Athletic: 0-0-3 sa last five matches at 0.00 points per match. Milton Keynes Dons: 0-3-0 at 1.00 points per match.
Stats ng goals
Wigan Athletic ay may 0.67 goals na na-score at 2.00 na na-concede bawat match. Ang Milton Keynes Dons naman ay may 1.00 na na-score at 1.00 na na-concede. Average ng liga: 2.98 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: Wigan Athletic 33%, Milton Keynes Dons 67%. Over 2.5: Wigan Athletic 33%, Milton Keynes Dons 33%. League level: BTTS 67%, Over 2.5 57%.
xG, shots at style ng laro
Wigan Athletic ang may mas mataas na xG per match: 1.67 vs 1.52. May average na 16.0 shots bawat match ang Wigan Athletic, habang 15.3 naman ang Milton Keynes Dons.
First at second half
Nangunguna ang Wigan Athletic sa half-time sa 0% ng matches at nakaka-score ng 0.67 goals pagkatapos ng break. Para sa Milton Keynes Dons, 33% at 0.33 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
Wigan Athletic: 61-75 (2 goals). Milton Keynes Dons: 16-30 (1 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
League One: 2.98 goals per match, BTTS 67% at Over 2.5 57%.
Head-to-head record
Wala pang sapat na head-to-head sample para gawing pangunahing comparison.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
Nasa ika-24 na puwesto ang Wigan at natalo sa parehong matches nito sa ngayon. Sa huling limang laro, 4 points lang ang nakuha nila, na may record na 1 win, 1 draw, at 3 losses. Sa home ground, hindi pa nakakaiskor ang hosts kahit may average na 15 attempts bawat match at xG na 1,49—malinaw na indikasyon ito ng problema sa finishing. Nanatiling unbeaten sa league ang Milton Keynes Dons matapos ang dalawang draws, at sa away matches ay nakakalikha sila ng mas maraming quality chances: ang average xG nila ay 2,34 kumpara sa 1,49 ng Wigan, habang may 6 shots on target bawat laro laban sa 2 ng kanilang opponents. Sa away games, average na 2 goals ang kinakాపit ng visitors at wala pa silang clean sheet. Dahil dito, posible pa rin ang draw, ngunit ang kanilang edge sa chance creation at finishing efficiency na 8% ay malinaw na pabor sa panalo ng Milton Keynes Dons.
Tingnan ang statistical overviewBTTS - makaka-score ba ang parehong teams?
Napakalinaw ng signal para sa BTTS dahil parehong nagkaroon ng ganitong scenario ang dalawang koponan sa 100% ng kanilang mga laban ngayong season, at wala pa sa kanila ang nakapagtala ng clean sheet. Ang Wigan ay average na nagko-concede ng 1,0 goal, habang ang Milton Keynes Dons naman ay umaabot sa 2,0 goals bawat match, kasabay ng average na goals scored na 1,0 at 2,0 ayon sa pagkakasunod. Sa kanilang huling 5 matches, parehong nag-concede ang mga koponan ng 1,8 goal bawat laban, habang naganap ang BTTS sa 60% ng mga laro ng Wigan at 80% ng mga laban ng Milton Keynes Dons. Partikular na maraming chances ang nalilikha ng mga bisita, na may average na xG na 2,34, 24 shots at 6 shots on target bawat match, samantalang ang Wigan ay may xG na 1,51 laban sa depensang nag-aallow ng xG na 1,72. Dagdag na kumpirmasyon ang 71% league frequency ng BTTS, kaya mas malamang na parehong maka-score ang dalawang panig.
Tingnan ang BTTS statisticsOver/Under - analysis ng dami ng goals
Ang profile ng match ay nagpapakita ng solidong goal potential, dahil ang home team ay lumilikha ng average na 1,51 xG, habang ang mga kalaban sa away matches ay nagbibigay ng 1,72 xG. Ang Milton Keynes Dons ay nagge-generate ng hanggang 2,34 xG at 6 shots on target bawat match, samantalang ang depensa ng Wigan ay pumapayag sa opponents na umabot sa 1,91 xG. Sa kanilang huling limang appearances, ang Wigan ay may average na kabuuang 3,0 goals bawat match, habang ang mga laro ng MK Dons ay may 2,8 goals, at parehong teams ay nakakatanggap ng 1,8 goals bawat laro. Parehong nakapag-score at nakapag-concede ang bawat team ng kahit isang goal sa 100% ng available matches na nilaro sa mga nasuring kondisyon, kaya malinaw na nababawasan ang posibilidad ng isang sobrang saradong laban. Ang pinakamalakas na pick ay Over 1,5, dahil dalawang goals lang ang kailangan para ma-cover ito, at ang forecast na 3,20 goals ay nagbibigay sa Goal line na ito ng malinaw na safety margin.
Tingnan ang Over/Under statisticsHT/FT - scenario sa half-time at full-time
Pinaka-malamang ang tabla sa first half, tapos panalo ang Milton Keynes Dons sa dulo, dahil sa huling limang laban, parehong average na 0.6 goal ang naitala ng dalawang team bago ang halftime. Pero mas marami at mas malinaw ang chances na nalilikha ng guests: ang average nilang xG ay 2.34 kumpara sa 1.51 ng Wigan, habang 6.0 kontra 3.0 naman ang shots on target. Ang depensa ng Wigan ay nagbibigay ng average xG na 1.91, samantalang ang Milton Keynes Dons ay may average na 24 shots kada laro, kumpara sa 15 ng home team. Sa huling limang laban, average na 1.2 goals ang natatanggap ng Wigan pagkatapos ng halftime, kaya mas tumataas ang chance na mabasag ng guests sa second half ang tabla sa simula. Mas malakas ang scenario na X/2 kaysa sa pag-lead ng guests bago ang halftime, dahil sa 60% ng kanilang huling limang laban ay lamang ang kalaban pagkatapos ng first half, pero ang bentahe nila sa paglikha ng chances ay pabor pa rin sa kanilang panalo sa dulo.
Tingnan ang first-half at second-half statisticsAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| Wigan Athletic | Milton Keynes Dons | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 23% | 22% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.10 | 0.10 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 0.18 | 0.30 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
Milton Keynes Dons ang 49% better sa: goals scored per match.
0.67 goals / match - Wigan Athletic · 1 goals / match - Milton Keynes Dons
Milton Keynes Dons ang 100% better sa: goals conceded per match.
2 goals / match - Wigan Athletic · 1 goals / match - Milton Keynes Dons
Nakaka-score ang Wigan Athletic sa 33% ng matches (1 sa 3 matches), habang may clean sheet ang Milton Keynes Dons sa 33% (1 sa 3 matches).
Nakaka-score ang Milton Keynes Dons sa 67% ng matches (2 sa 3 matches), habang may clean sheet ang Wigan Athletic sa 0% (0 sa 3 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - Wigan Athletic
Over / Under - Milton Keynes Dons
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
Milton Keynes Dons ang 303% better sa: form sa first half (half-time points).
0.33 pts / match - Wigan Athletic · 1.33 pts / match - Milton Keynes Dons
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
Wigan Athletic - mga result sa second half
Stable ang defence sa buong match.
Milton Keynes Dons - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 33% ng matches at nananalo sa 0%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.
Stable ang defence sa buong match.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 0.33 | 1.00 |
| Goals na na-score / match | 0.0 | 0.7 |
| Goals na na-concede / match | 1.0 | 1.0 |
| Average ng goals sa match | 1.0 | 1.7 |
| 1 goal | 67% | 100% |
| 2 goals | 33% | 33% |
| 3 goals | 0% | 33% |
| Clean sheet | 33% | 0% |
| No goal | 100% | 67% |
| Goal difference | -3 | -1 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.33 | 1.33 |
| Goals na na-score / match | 0.7 | 0.3 |
| Goals na na-concede / match | 0.7 | 0.3 |
| Average ng goals sa match | 1.3 | 0.7 |
| 1 goal | 67% | 67% |
| 2 goals | 33% | 0% |
| 3 goals | 33% | 0% |
| Clean sheet | 33% | 67% |
| No goal | 67% | 67% |
| Goal difference | 0 | 0 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinaka-dangerous sa minutes 61-75 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (2). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.
Pinaka-dangerous sa minutes 16-30 (1 goal). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (1). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
Wigan Athletic
Milton Keynes Dons
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng League One.
Teams kumpara sa liga
| Wigan Athletic | Liga | Milton Keynes Dons | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | ▼ 2.67 | 2.98 | ▼ 2.00 |
| Parehong teams naka-score | ▼ 33% | 67% | • 67% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | ▼ 33% | 57% | ▼ 33% |
| Clean sheets | ▼ 0% | 21% | ▲ 33% |
| Goal bago ang half-time | ▲ 67% | 60% | ▲ 67% |
| Goal pagkatapos ng half-time | ▲ 100% | 83% | ▼ 67% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Lineups at player events
Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.
Home team
Starting lineup
Away team
Starting lineup
Timeline ng match
Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.
Referee at coaches
Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.
Mga madalas itanong
Ano ang result ng Wigan Athletic vs Milton Keynes Dons?
Natapos ang EFL League One match sa score na Wigan Athletic 3:1 Milton Keynes Dons. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Wigan Athletic vs Milton Keynes Dons?
Wigan Athletic scores 0.67 goals per match at Milton Keynes Dons 1.00. Ang EFL League One average ay 2.98 goals, may Over 2.5 sa 57% ng matches. BTTS: Wigan Athletic 33%, Milton Keynes Dons 67%.
Ano ang current form ng Wigan Athletic at Milton Keynes Dons?
Sa last 5 matches, ang Wigan Athletic ay 0-0-3 (0.00 points per match), habang ang Milton Keynes Dons ay 0-3-0 (1.00 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Wigan Athletic vs Milton Keynes Dons?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.


