Switzerland - Challenge LeagueStadion SchützenwieseUpdated ang data noong October 18, 2026

Winterthur vs Neuchâtel Xamax: mga stats ng match

Winterthur crest
Winterthur
4 : 0half-time 3:0
Neuchâtel Xamax crest
Neuchâtel Xamax

Winterthur vs Neuchâtel Xamax: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Winterthur laban sa Neuchâtel Xamax sa Challenge League (Switzerland). Nilaro ang match noong 4 September 2026. Venue: Stadion Schützenwiese. Final score: 4:0.

Current na form

Winterthur: 2-2-1 sa last five matches at 1.60 points per match. Neuchâtel Xamax: 2-0-3 at 1.20 points per match.

Stats ng goals

Winterthur ay may 2.00 goals na na-score at 1.17 na na-concede bawat match. Ang Neuchâtel Xamax naman ay may 1.50 na na-score at 1.50 na na-concede. Average ng liga: 2.94 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Winterthur 50%, Neuchâtel Xamax 83%. Over 2.5: Winterthur 50%, Neuchâtel Xamax 83%. League level: BTTS 59%, Over 2.5 56%.

xG, shots at style ng laro

Winterthur ang may mas mataas na xG per match: 1.78 vs 1.42. May average na 16.0 shots bawat match ang Winterthur, habang 13.3 naman ang Neuchâtel Xamax.

First at second half

Nangunguna ang Winterthur sa half-time sa 50% ng matches at nakaka-score ng 1.00 goals pagkatapos ng break. Para sa Neuchâtel Xamax, 33% at 0.50 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Winterthur: 0-15 (3 goals). Neuchâtel Xamax: 0-15 (2 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Challenge League: 2.94 goals per match, BTTS 59% at Over 2.5 56%.

Head-to-head record

Wala pang sapat na head-to-head sample para gawing pangunahing comparison.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Mas malinaw na mas magandang current form ang Winterthur: sa kanilang last five matches, nakaipon sila ng 10 points mula sa 3 wins, isang draw at isang loss, habang 7 points lang ang nakuha ng Neuchâtel Xamax. Lalo na silang dangerous sa home ground, kung saan average silang nakakaiskor ng 2,67 goals bawat match, nakakapagtala ng 6,33 shots on target at hindi pa natatalo sa kanilang tatlong home appearances. Sa away matches, 1,33 goals lang ang average na naiskor ng Xamax, habang ang kanilang xG ay 1,29 kumpara sa 1,74 ng Winterthur, na nagpapakita ng mas mababang quality ng kanilang nilikhang chances. Hinahayaan ng away team ang mga kalaban na umabot sa xG na 1,96, samantalang nakaiskor ang Winterthur ng 11 goals sa kanilang huling limang matches. Parehong nagko-concede ang dalawang koponan ng average na 1 goal sa kani-kanilang home at away matches, kaya may argumento ang Xamax na makaiskor, ngunit malinaw na pabor sa hosts ang kanilang offensive advantage at home-field advantage.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Ang Winterthur ay may average na 2,00 goals sa home games at wala pa itong clean sheet sa alinmang laban ngayong season, habang parehong naka-score ang dalawang teams sa 100% ng kanilang mga laro. Ang Neuchâtel Xamax ay nag-i-score ng average na 1,33 goals, wala pa ring match na hindi sila nakapuntos, at ang kanilang BTTS rate ay 67%, kumpara sa 56% para sa buong liga. Lumilikha ang hosts ng chances na nagkakahalaga ng 1,56 xG, habang hinahayaan ng depensa ng Xamax ang mga kalaban na umabot sa 1,96 xG—isang factor na malinaw na nagpapalakas sa posibilidad na maka-score ang Winterthur. May basehan din ang visitors para makapuntos, dahil ang kanilang 1,29 xG ay haharap sa home defense na pumapayag ng 1,52 xG, kahit bahagyang nagpapababa sa confidence sa scenario ang huling limang laban ng Winterthur, kung saan 0,8 goals ang average nilang nakokonsede. Sa kabila ng defensive improvement na ito, ang pinaka-malamang pa ring resulta ay ang BTTS Yes—makaka-score ang parehong teams ng kahit tig-isang goal.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Ang Winterthur ay nagse-score ng average na 2,00 goals per match sa home games, habang ang Neuchâtel Xamax ay nagko-concede ng average na 1,00 goal sa away matches, na may mataas na xG against na 1,96. Nakakakuha rin ang home side ng 15,5 shots bawat laro at gumagawa ng chances na nagkakahalaga ng average na 1,56 xG, habang ang kanilang last five matches ay nag-produce ng 2,2 goals scored per match. Ang Xamax naman ay nagse-score ng average na 1,33 goals sa away, at ang Winterthur defense ay wala pang clean sheet at nagko-concede ng average na 2,00 goals. Hindi bababa sa dalawang goals ang naitala sa lahat ng naging matches ng Winterthur at sa 67% ng mga laro ng Xamax, kaya ang Over 1,5 ang may pinakamalakas na suporta batay sa data.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Ang pinakamalakas na scenario sa HT/FT ay draw sa first half at panalo ang Winterthur sa dulo, dahil nagtabla ang Neuchâtel Xamax pagkatapos ng 45 minuto sa 3 sa kanilang huling 5 laban, habang isang beses lang ito nangyari sa Winterthur sa 5 laro. Malinaw na gumanda ang form ng home team: sa huling limang laban, average silang umiskor ng 2.2 goals at naka-concede ng 0.8, samantalang ang away team ay may average na 1.0 goal scored at 1.0 conceded. Pagkatapos ng break, partikular na malakas ang Winterthur, nananalo sa second half sa 80% ng kanilang huling limang laban at nag-iiskor doon ng average na 1.2 goals habang 0.2 lang ang kanilang nakokonsede. Mas solid ang overall season record ng Xamax, na may 2.0 points per game kumpara sa 1.5 ng Winterthur, pero ang kanilang recent run ay dalawang panalo lang sa 5 laban, habang tatlo ang panalo ng home team. Ang draw sa simula ay sinusuportahan ng mas maingat na approach ng mga bisita bago ang break, pero ang advantage ng Winterthur sa kasalukuyang scoring form at performance pagkatapos ng halftime ay nagtutulak sa prediction na sila ang magwawagi sa dulo.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

3 : 0
1st half
1 : 0
2nd half

Stats ng match

52Possession (%)48
WinterthurNeuchâtel Xamax
22Shots9
WinterthurNeuchâtel Xamax
8Shots on target2
WinterthurNeuchâtel Xamax
2.36xG0.96
WinterthurNeuchâtel Xamax
7Corners4
WinterthurNeuchâtel Xamax
58Dangerous attacks33
WinterthurNeuchâtel Xamax
12Fouls21
WinterthurNeuchâtel Xamax
1Cards2
WinterthurNeuchâtel Xamax

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

WinterthurNeuchâtel Xamax
2Goals na na-score / match1.5
WinterthurNeuchâtel Xamax
1.17Goals na na-concede / match1.5
WinterthurNeuchâtel Xamax
54%Average na possession47%
WinterthurNeuchâtel Xamax
5.83Shots on target bawat match3.67
WinterthurNeuchâtel Xamax

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

16Shots bawat match13.33
WinterthurNeuchâtel Xamax
5.83Shots on target3.67
WinterthurNeuchâtel Xamax
12.5%Shot conversion11.3%
WinterthurNeuchâtel Xamax
54%Possession47%
WinterthurNeuchâtel Xamax
1.78xG for1.42
WinterthurNeuchâtel Xamax
1.56xG against1.75
WinterthurNeuchâtel Xamax

Quality ng shooting

Winterthur: Attacking ang styleNeuchâtel Xamax: Balanced ang style
WinterthurNeuchâtel Xamax
Accuracy ng shots on target36%28%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.110.11
Finishing (goals bawat shot on target)0.340.41

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Winterthur ang 33% better sa: form sa last 5 matches.

1.6 pts / match - Winterthur · 1.2 pts / match - Neuchâtel Xamax

Winterthur
LWWDD
Result split ngayong season
33% W50% D17% L
Season record (W-D-L)
2-3-1
1.50 pts / match · goal difference +5
Last 5 (W-D-L)
2-2-1
1.60 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
1-2-0
Last 5 sa home
1-2-0
DWD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.0Goals na na-concede: 1.0xG: 1.84Opponent xG: 1.58BTTS: 40%Over 2.5: 40%
Neuchâtel Xamax
WWLLL
Result split ngayong season
50% W0% D50% L
Season record (W-D-L)
3-0-3
1.50 pts / match · goal difference 0
Last 5 (W-D-L)
2-0-3
1.20 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
2-0-1
Last 5 sa away
2-0-1
WWL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.2Goals na na-concede: 1.4xG: 1.36Opponent xG: 1.81BTTS: 80%Over 2.5: 80%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Winterthur ang 33% better sa: goals scored per match.

2 goals / match - Winterthur · 1.5 goals / match - Neuchâtel Xamax

Winterthur ang 28% better sa: goals conceded per match.

1.17 goals / match - Winterthur · 1.5 goals / match - Neuchâtel Xamax

Scoring profile ng Winterthur: napakalakas

Nakaka-score ang Winterthur sa 83% ng matches (5 sa 6 matches), habang may clean sheet ang Neuchâtel Xamax sa 17% (1 sa 6 matches).

Scoring profile ng Neuchâtel Xamax: napakalakas

Nakaka-score ang Neuchâtel Xamax sa 100% ng matches (6 sa 6 matches), habang may clean sheet ang Winterthur sa 33% (2 sa 6 matches).

12Goals na na-score (season)9
WinterthurNeuchâtel Xamax
7Goals na na-concede (season)9
WinterthurNeuchâtel Xamax
3.17Average ng goals sa match3
WinterthurNeuchâtel Xamax
10Goals na na-score (last 5)6
WinterthurNeuchâtel Xamax
5Goals na na-concede (last 5)7
WinterthurNeuchâtel Xamax

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

83%1 goal100%
WinterthurNeuchâtel Xamax
67%2 goals33%
WinterthurNeuchâtel Xamax
17%3 goals17%
WinterthurNeuchâtel Xamax
17%4 goals0%
WinterthurNeuchâtel Xamax

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

67%1 goal83%
WinterthurNeuchâtel Xamax
50%2 goals67%
WinterthurNeuchâtel Xamax
0%3 goals0%
WinterthurNeuchâtel Xamax
0%4 goals0%
WinterthurNeuchâtel Xamax

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

17%BTTS sa half-time50%
WinterthurNeuchâtel Xamax
0%BTTS sa parehong halves0%
WinterthurNeuchâtel Xamax
33%Naka-score sa parehong halves17%
WinterthurNeuchâtel Xamax

BTTS at goal count

33%Min. 3 goals at BTTS83%
WinterthurNeuchâtel Xamax
17%Min. 3 goals na walang BTTS0%
WinterthurNeuchâtel Xamax
40%BTTS - last 580%
WinterthurNeuchâtel Xamax

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

83%Min. 1 goal bago ang half-time83%
WinterthurNeuchâtel Xamax
33%Min. 2 goals bago ang half-time67%
WinterthurNeuchâtel Xamax
33%Min. 3 goals bago ang half-time17%
WinterthurNeuchâtel Xamax

2nd half

100%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time83%
WinterthurNeuchâtel Xamax
33%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time17%
WinterthurNeuchâtel Xamax
17%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time17%
WinterthurNeuchâtel Xamax

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Winterthur ang 11% better sa: form sa first half (half-time points).

1.67 pts / match - Winterthur · 1.5 pts / match - Neuchâtel Xamax

Winterthur - state sa half-time
50% nangunguna17% tabla33% nahuhuli
Neuchâtel Xamax - state sa half-time
33% nangunguna50% tabla17% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.67Points bawat match (1st half)1.5
WinterthurNeuchâtel Xamax
1Goals na na-score (1st half)1
WinterthurNeuchâtel Xamax
0.5Goals na na-concede (1st half)0.83
WinterthurNeuchâtel Xamax
1.5Average ng goals (1st half)1.83
WinterthurNeuchâtel Xamax
50%Clean sheet bago ang half-time33%
WinterthurNeuchâtel Xamax
50%Walang goal bago ang half-time33%
WinterthurNeuchâtel Xamax

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.67Points bawat match (2nd half)1.17
WinterthurNeuchâtel Xamax
1Goals na na-score (2nd half)0.5
WinterthurNeuchâtel Xamax
0.67Goals na na-concede (2nd half)0.67
WinterthurNeuchâtel Xamax
1.67Average ng goals (2nd half)1.17
WinterthurNeuchâtel Xamax
50%Clean sheet pagkatapos ng half-time50%
WinterthurNeuchâtel Xamax
33%Walang goal pagkatapos ng half-time50%
WinterthurNeuchâtel Xamax

Winterthur - mga result sa second half

50% W17% D33% L
10
Half-time points
6
Half-time goals
+3
Goal difference sa 1st half
10
Second-half points
+2
Goal difference sa 2nd half
1.67
PPG bago ang half-time
Lead holding66%

Leading sa half-time sa 50% ng matches at nananalo sa 33%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.

Defence after half-time+0.2

Nagko-concede ng 0.2 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Neuchâtel Xamax - mga result sa second half

33% W17% D50% L
9
Half-time points
6
Half-time goals
+1
Goal difference sa 1st half
7
Second-half points
-1
Goal difference sa 2nd half
1.50
PPG bago ang half-time
Lead holding152%

Leading sa half-time sa 33% ng matches at nananalo sa 50%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time-0.2

Stable ang defence sa buong match.

Winterthur - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.801.80
Goals na na-score / match1.20.8
Goals na na-concede / match0.60.4
Average ng goals sa match1.81.2
1 goal100%100%
2 goals40%20%
3 goals40%0%
Clean sheet40%60%
No goal40%40%
Goal difference+3+2
Half-time: 60% nangunguna - 0% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 60% panalo - 0% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 6
Neuchâtel Xamax - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.201.40
Goals na na-score / match0.60.6
Goals na na-concede / match0.80.6
Average ng goals sa match1.41.2
1 goal80%80%
2 goals60%20%
3 goals0%20%
Clean sheet40%60%
No goal40%40%
Goal difference-10
Half-time: 20% nangunguna - 60% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 20% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 40% - Total goals sa half-time: 3

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Winterthur
Na-scoreNa-concede
3
1
0-15
1
1
16-30
2
1
31-45
2
1
46-60
1
2
61-75
3
1
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 61-75 (2). Balance ng late goals (76-90): +2 - malakas sa late phases.

Neuchâtel Xamax
Na-scoreNa-concede
2
2
0-15
2
2
16-30
2
1
31-45
1
0
46-60
0
3
61-75
2
1
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 61-75 (3). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

3.08
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.8 : 1.3
Estimated na hati ng goals
home : away
105%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
67%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-100%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
83%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
0%
0:0 risk
halos zero
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Winterthur

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.22
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.61
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-4.4 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.22
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.39
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
120%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
91%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.10
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
0.0
Mga late goal
25% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 25% ang dumarating sa first 15 minutes.
25%

Neuchâtel Xamax

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.33
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.33
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
0.0 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.08
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.25
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
117%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
90%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.30
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.5
Mga late goal
22% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 22% ang dumarating sa first 15 minutes.
22%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Challenge League.

Teams kumpara sa liga

WinterthurLigaNeuchâtel Xamax
Average ng goals sa match▲ 3.172.94• 3.00
Parehong teams naka-score▼ 50%59%▲ 83%
Min. 3 goals (Over 2.5)▼ 50%56%▲ 83%
Clean sheets▲ 33%22%▼ 17%
Goal bago ang half-time• 83%84%• 83%
Goal pagkatapos ng half-time▲ 100%84%• 83%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.94
Average goals bawat match
59%
Parehong teams naka-score
56%
Min. 3 goals (Over 2.5)
22%
Clean sheets
1.66
Home goals bawat match
1.28
Away goals bawat match
+30%
Advantage ng home attack
+23%
Advantage ng home defence
+10%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
84%
1 goal
41%
2 goals
13%
3 goals
6%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
84%
1 goal
38%
2 goals
16%
3 goals
9%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. Neuchâtel XamaxYellow cardNathan Garcia
  2. WinterthurGoalBrian BeyerAssist: Théo Golliard
  3. Neuchâtel XamaxYellow cardLiridon Mulaj
  4. WinterthurGoalThéo Golliard
  5. WinterthurGoalLuca Zuffi
  6. Neuchâtel XamaxSubstitutionPumasok: Diogo Rafael Mendes CarracoLumabas: Eris Abedini
  7. Neuchâtel XamaxSubstitutionPumasok: Ibrahima KeitaLumabas: Nikola Gjorgjev
  8. WinterthurGoalElias MaluvunuAssist: Alexandre Jankewitz
  9. WinterthurSubstitutionPumasok: Aldin TurkesLumabas: Elias Maluvunu
  10. Neuchâtel XamaxSubstitutionPumasok: Jonathan De DonnoLumabas: Peter Ambrose
  11. WinterthurYellow cardBrian Beyer

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Winterthur vs Neuchâtel Xamax?

Natapos ang Challenge League match sa score na Winterthur 4:0 Neuchâtel Xamax. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Winterthur vs Neuchâtel Xamax?

Winterthur scores 2.00 goals per match at Neuchâtel Xamax 1.50. Ang Challenge League average ay 2.94 goals, may Over 2.5 sa 56% ng matches. BTTS: Winterthur 50%, Neuchâtel Xamax 83%.

Ano ang current form ng Winterthur at Neuchâtel Xamax?

Sa last 5 matches, ang Winterthur ay 2-2-1 (1.60 points per match), habang ang Neuchâtel Xamax ay 2-0-3 (1.20 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Winterthur vs Neuchâtel Xamax?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.