Wiślanie Jaśkowice vs Podlasie Biała Podlaska: mga stats ng match
Wiślanie Jaśkowice ay nagpapakita ng solid na home form na may 42% wins sa kanilang home turf at average na 1.5 goals per match. Ang home team ay nasa magandang kondisyon, winning 3 out of their last 5 matches overall (PPG: 1.8), samantalang si Podlasie Biała Podlaska ay nasa malubhang crisis - wala silang napanalunan sa kanilang huling 5 games (4 draws, 1 loss) na may PPG na 0.8 lang. Kahit na ang visitors ay may mas magandang away record (45% wins), ang kanilang current form ay talagang alarming. Ang advantage sa possession (54% vs 47%) at mas mataas na home xG ratio (1.65 vs 1.13) ay pabor sa home team. Considering all factors, lalo na ang recent form ng both teams, Wiślanie Jaśkowice ay may malinaw na edge, kahit na si Podlasie ay pwedeng mag-resist, kaya't justified ang relatively high probability ng draw.
Wiślanie Jaśkowice vs Podlasie Biała Podlaska: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang Wiślanie Jaśkowice laban sa Podlasie Biała Podlaska sa 3 Liga Group 4 (Poland). Nilaro ang match noong 28 March 2026. Final score: 1:2.
Current na form
Wiślanie Jaśkowice: 3-0-2 sa last five matches at 1.80 points per match. Podlasie Biała Podlaska: 0-4-1 at 0.80 points per match.
Stats ng goals
Wiślanie Jaśkowice ay may 1.88 goals na na-score at 1.54 na na-concede bawat match. Ang Podlasie Biała Podlaska naman ay may 1.61 na na-score at 1.57 na na-concede. Average ng liga: 3.16 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: Wiślanie Jaśkowice 67%, Podlasie Biała Podlaska 65%. Over 2.5: Wiślanie Jaśkowice 71%, Podlasie Biała Podlaska 70%. League level: BTTS 57%, Over 2.5 59%.
xG, shots at style ng laro
Wiślanie Jaśkowice ang may mas mataas na xG per match: 1.59 vs 1.28. May average na 6.5 shots bawat match ang Wiślanie Jaśkowice, habang 6.7 naman ang Podlasie Biała Podlaska.
First at second half
Nangunguna ang Wiślanie Jaśkowice sa half-time sa 25% ng matches at nakaka-score ng 0.58 goals pagkatapos ng break. Para sa Podlasie Biała Podlaska, 26% at 0.65 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
Wiślanie Jaśkowice: 0-15 (25 goals). Podlasie Biała Podlaska: 0-15 (12 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
3 Liga Group 4: 3.16 goals per match, BTTS 57% at Over 2.5 59%.
Head-to-head record
Bago ang match na ito, may 1 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-1-0, average goals 4.00, at BTTS 100%.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
Wiślanie Jaśkowice ay nagpapakita ng solid na home form na may 42% wins sa kanilang home turf at average na 1.5 goals per match. Ang home team ay nasa magandang kondisyon, winning 3 out of their last 5 matches overall (PPG: 1.8), samantalang si Podlasie Biała Podlaska ay nasa malubhang crisis - wala silang napanalunan sa kanilang huling 5 games (4 draws, 1 loss) na may PPG na 0.8 lang. Kahit na ang visitors ay may mas magandang away record (45% wins), ang kanilang current form ay talagang alarming. Ang advantage sa possession (54% vs 47%) at mas mataas na home xG ratio (1.65 vs 1.13) ay pabor sa home team. Considering all factors, lalo na ang recent form ng both teams, Wiślanie Jaśkowice ay may malinaw na edge, kahit na si Podlasie ay pwedeng mag-resist, kaya't justified ang relatively high probability ng draw.
Tingnan ang statistical overviewAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| Wiślanie Jaśkowice | Podlasie Biała Podlaska | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 38% | 38% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.24 | 0.19 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 0.75 | 0.64 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
Wiślanie Jaśkowice ang 125% better sa: form sa last 5 matches.
1.8 pts / match - Wiślanie Jaśkowice · 0.8 pts / match - Podlasie Biała Podlaska
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
Wiślanie Jaśkowice ang 17% better sa: goals scored per match.
1.88 goals / match - Wiślanie Jaśkowice · 1.61 goals / match - Podlasie Biała Podlaska
Nakaka-score ang Wiślanie Jaśkowice sa 88% ng matches (21 sa 24 matches), habang may clean sheet ang Podlasie Biała Podlaska sa 17% (4 sa 23 matches).
Nakaka-score ang Podlasie Biała Podlaska sa 78% ng matches (18 sa 23 matches), habang may clean sheet ang Wiślanie Jaśkowice sa 25% (6 sa 24 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - Wiślanie Jaśkowice
Over / Under - Podlasie Biała Podlaska
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
Wiślanie Jaśkowice - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 25% ng matches at nananalo sa 54%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Stable ang defence sa buong match.
Podlasie Biała Podlaska - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 26% ng matches at nananalo sa 39%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Stable ang defence sa buong match.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.20 | 1.60 |
| Goals na na-score / match | 0.6 | 0.4 |
| Goals na na-concede / match | 0.2 | 0.2 |
| Average ng goals sa match | 0.8 | 0.6 |
| 1 goal | 40% | 60% |
| 2 goals | 20% | 0% |
| 3 goals | 20% | 0% |
| Clean sheet | 80% | 80% |
| No goal | 80% | 60% |
| Goal difference | +2 | +1 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 2.00 | 0.80 |
| Goals na na-score / match | 1.0 | 0.6 |
| Goals na na-concede / match | 0.6 | 1.2 |
| Average ng goals sa match | 1.6 | 1.8 |
| 1 goal | 80% | 80% |
| 2 goals | 40% | 40% |
| 3 goals | 40% | 20% |
| Clean sheet | 40% | 40% |
| No goal | 40% | 60% |
| Goal difference | +2 | -3 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (25 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (22). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.
Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (12 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (11). Balance ng late goals (76-90): 0.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
Wiślanie Jaśkowice
Podlasie Biała Podlaska
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng 3 Liga Group 4.
Teams kumpara sa liga
| Wiślanie Jaśkowice | Liga | Podlasie Biała Podlaska | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | ▲ 3.42 | 3.16 | • 3.17 |
| Parehong teams naka-score | ▲ 67% | 57% | ▲ 65% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | ▲ 71% | 59% | ▲ 70% |
| Clean sheets | • 25% | 24% | ▼ 17% |
| Goal bago ang half-time | ▼ 50% | 53% | ▲ 61% |
| Goal pagkatapos ng half-time | ▼ 50% | 55% | ▲ 65% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Head-to-head
Nakaraang meeting: Wiślanie Jaśkowice 0 - 1 - 0 Podlasie Biała Podlaska. Average ng goals 4.00, both teams scored sa 100% matches.
Mga madalas itanong
Ano ang result ng Wiślanie Jaśkowice vs Podlasie Biała Podlaska?
Natapos ang 3 Liga Group 4 match sa score na Wiślanie Jaśkowice 1:2 Podlasie Biała Podlaska. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Wiślanie Jaśkowice vs Podlasie Biała Podlaska?
Wiślanie Jaśkowice scores 1.88 goals per match at Podlasie Biała Podlaska 1.61. Ang 3 Liga Group 4 average ay 3.16 goals, may Over 2.5 sa 59% ng matches. BTTS: Wiślanie Jaśkowice 67%, Podlasie Biała Podlaska 65%.
Ano ang current form ng Wiślanie Jaśkowice at Podlasie Biała Podlaska?
Sa last 5 matches, ang Wiślanie Jaśkowice ay 3-0-2 (1.80 points per match), habang ang Podlasie Biała Podlaska ay 0-4-1 (0.80 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Wiślanie Jaśkowice vs Podlasie Biała Podlaska?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.


