Austria - BundesligaLavanttal ArenaUpdated ang data noong October 17, 2026

Wolfsberger AC vs Wattens: mga stats ng match

Reasoning:

Full analysis at pick sa app

Tingnan ang betting analysis, pick, value bet at full reasoning para sa match na ito.

Tingnan ang analysis at pick

Wolfsberger AC vs Wattens: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Wolfsberger AC vs Wattens sa Bundesliga (Austria). Naka-schedule ang match sa 18 October 2026. Venue: Lavanttal Arena.

Current na form

Wolfsberger AC: 0-1-4 sa last five matches at 0.20 points per match. Wattens: 2-1-2 at 1.40 points per match.

Stats ng goals

Wolfsberger AC ay may 0.88 goals na na-score at 2.00 na na-concede bawat match. Ang Wattens naman ay may 1.25 na na-score at 1.75 na na-concede. Average ng liga: 3.06 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Wolfsberger AC 50%, Wattens 50%. Over 2.5: Wolfsberger AC 75%, Wattens 75%. League level: BTTS 53%, Over 2.5 63%.

xG, shots at style ng laro

Wattens ang may mas mataas na xG per match: 1.37 vs 1.13. May average na 11.0 shots bawat match ang Wolfsberger AC, habang 12.4 naman ang Wattens.

First at second half

Nangunguna ang Wolfsberger AC sa half-time sa 25% ng matches at nakaka-score ng 0.50 goals pagkatapos ng break. Para sa Wattens, 13% at 0.75 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Wolfsberger AC: 31-45+ (2 goals). Wattens: 61-75 (3 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Bundesliga: 3.06 goals per match, BTTS 53% at Over 2.5 63%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 4 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 1-2-1, average goals 2.00, at BTTS 50%.

Bago ang match

1X2 odds

(2.34)
(3.62)
(2.73)

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

0.88Goals na na-score / match1.25
Wolfsberger ACWattens
2Goals na na-concede / match1.75
Wolfsberger ACWattens
43%Average na possession50%
Wolfsberger ACWattens
2.75Shots on target bawat match4.13
Wolfsberger ACWattens

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

11Shots bawat match12.38
Wolfsberger ACWattens
2.75Shots on target4.13
Wolfsberger ACWattens
8%Shot conversion10.1%
Wolfsberger ACWattens
43%Possession50%
Wolfsberger ACWattens
1.13xG for1.37
Wolfsberger ACWattens
1.87xG against1.5
Wolfsberger ACWattens

Quality ng shooting

Wolfsberger AC: Balanced ang styleWattens: Balanced ang style
Wolfsberger ACWattens
Accuracy ng shots on target25%33%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.100.11
Finishing (goals bawat shot on target)0.320.30

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Wattens ang 600% better sa: form sa last 5 matches.

0.2 pts / match - Wolfsberger AC · 1.4 pts / match - Wattens

Wolfsberger AC
DLLLL
Walang win sa last 5 matches
Result split ngayong season
13% W25% D63% L
Season record (W-D-L)
1-2-5
0.63 pts / match · goal difference -9
Last 5 (W-D-L)
0-1-4
0.20 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
1-1-2
Last 5 sa home
1-1-2
WDLL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 0.4Goals na na-concede: 2.6xG: 1.09Opponent xG: 2.02BTTS: 40%Over 2.5: 80%
Wattens
WWDLL
Result split ngayong season
25% W25% D50% L
Season record (W-D-L)
2-2-4
1.00 pts / match · goal difference -4
Last 5 (W-D-L)
2-1-2
1.40 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
2-0-2
Last 5 sa away
2-0-2
LWWL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.6Goals na na-concede: 1.4xG: 1.58Opponent xG: 1.25BTTS: 40%Over 2.5: 80%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Wattens ang 42% better sa: goals scored per match.

0.88 goals / match - Wolfsberger AC · 1.25 goals / match - Wattens

Wattens ang 14% better sa: goals conceded per match.

2 goals / match - Wolfsberger AC · 1.75 goals / match - Wattens

Scoring profile ng Wolfsberger AC: malakas

Nakaka-score ang Wolfsberger AC sa 63% ng matches (5 sa 8 matches), habang may clean sheet ang Wattens sa 25% (2 sa 8 matches).

Scoring profile ng Wattens: napakalakas

Nakaka-score ang Wattens sa 75% ng matches (6 sa 8 matches), habang may clean sheet ang Wolfsberger AC sa 25% (2 sa 8 matches).

7Goals na na-score (season)10
Wolfsberger ACWattens
16Goals na na-concede (season)14
Wolfsberger ACWattens
2.88Average ng goals sa match3
Wolfsberger ACWattens
2Goals na na-score (last 5)8
Wolfsberger ACWattens
13Goals na na-concede (last 5)7
Wolfsberger ACWattens

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

63%1 goal75%
Wolfsberger ACWattens
13%2 goals25%
Wolfsberger ACWattens
13%3 goals13%
Wolfsberger ACWattens
0%4 goals13%
Wolfsberger ACWattens

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

75%1 goal75%
Wolfsberger ACWattens
63%2 goals63%
Wolfsberger ACWattens
50%3 goals38%
Wolfsberger ACWattens
13%4 goals0%
Wolfsberger ACWattens

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

13%BTTS sa half-time38%
Wolfsberger ACWattens
0%BTTS sa parehong halves0%
Wolfsberger ACWattens
13%Naka-score sa parehong halves13%
Wolfsberger ACWattens

BTTS at goal count

38%Min. 3 goals at BTTS38%
Wolfsberger ACWattens
38%Min. 3 goals na walang BTTS38%
Wolfsberger ACWattens
40%BTTS - last 540%
Wolfsberger ACWattens

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

75%Min. 1 goal bago ang half-time88%
Wolfsberger ACWattens
50%Min. 2 goals bago ang half-time63%
Wolfsberger ACWattens
25%Min. 3 goals bago ang half-time13%
Wolfsberger ACWattens

2nd half

75%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time75%
Wolfsberger ACWattens
50%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time50%
Wolfsberger ACWattens
13%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time13%
Wolfsberger ACWattens

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Wolfsberger AC ang 33% better sa: form sa first half (half-time points).

1 pts / match - Wolfsberger AC · 0.75 pts / match - Wattens

Wolfsberger AC - state sa half-time
25% nangunguna25% tabla50% nahuhuli
Wattens - state sa half-time
13% nangunguna38% tabla50% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1Points bawat match (1st half)0.75
Wolfsberger ACWattens
0.38Goals na na-score (1st half)0.5
Wolfsberger ACWattens
1.13Goals na na-concede (1st half)1.13
Wolfsberger ACWattens
1.5Average ng goals (1st half)1.63
Wolfsberger ACWattens
50%Clean sheet bago ang half-time25%
Wolfsberger ACWattens
63%Walang goal bago ang half-time50%
Wolfsberger ACWattens

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

0.88Points bawat match (2nd half)1.38
Wolfsberger ACWattens
0.5Goals na na-score (2nd half)0.75
Wolfsberger ACWattens
0.88Goals na na-concede (2nd half)0.63
Wolfsberger ACWattens
1.38Average ng goals (2nd half)1.38
Wolfsberger ACWattens
38%Clean sheet pagkatapos ng half-time63%
Wolfsberger ACWattens
63%Walang goal pagkatapos ng half-time63%
Wolfsberger ACWattens

Wolfsberger AC - mga result sa second half

13% W50% D38% L
8
Half-time points
3
Half-time goals
-6
Goal difference sa 1st half
7
Second-half points
-3
Goal difference sa 2nd half
1.00
PPG bago ang half-time
Lead holding52%

Leading sa half-time sa 25% ng matches at nananalo sa 13%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.

Defence after half-time-0.2

Stable ang defence sa buong match.

Wattens - mga result sa second half

38% W25% D38% L
6
Half-time points
4
Half-time goals
-5
Goal difference sa 1st half
11
Second-half points
+1
Goal difference sa 2nd half
0.75
PPG bago ang half-time
Lead holding192%

Leading sa half-time sa 13% ng matches at nananalo sa 25%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time-0.5

Stable ang defence sa buong match.

Wolfsberger AC - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.800.40
Goals na na-score / match0.20.2
Goals na na-concede / match1.41.2
Average ng goals sa match1.61.4
1 goal80%80%
2 goals60%40%
3 goals20%20%
Clean sheet40%20%
No goal80%80%
Goal difference-6-5
Half-time: 20% nangunguna - 20% tabla - 60% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 40% tabla - 60% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 1
Wattens - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.802.00
Goals na na-score / match0.41.2
Goals na na-concede / match1.00.4
Average ng goals sa match1.41.6
1 goal80%80%
2 goals40%60%
3 goals20%20%
Clean sheet40%80%
No goal60%40%
Goal difference-3+4
Half-time: 20% nangunguna - 20% tabla - 60% nahuhuli
2nd half: 60% panalo - 20% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 2

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Wolfsberger AC
Na-scoreNa-concede
0
5
0-15
1
1
16-30
2
3
31-45
1
2
46-60
2
1
61-75
1
4
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (5). Balance ng late goals (76-90): -3 - mahina sa late phases.

Wattens
Na-scoreNa-concede
2
3
0-15
0
3
16-30
2
3
31-45
2
1
46-60
3
2
61-75
1
2
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 61-75 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (3). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.94
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.3 : 1.6
Estimated na hati ng goals
home : away
96%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
50%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-32%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
47%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
10%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 10 matches
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Wolfsberger AC

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.74
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.38
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+1.1 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.25
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.13
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
48%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
164%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.43
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.1
Mga late goal
14% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
14%

Wattens

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.13
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.37
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-0.1 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.12
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.25
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
102%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
95%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.40
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.3
Mga late goal
10% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 20% ang dumarating sa first 15 minutes.
10%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Bundesliga.

Teams kumpara sa liga

Wolfsberger ACLigaWattens
Average ng goals sa match▼ 2.883.06• 3.00
Parehong teams naka-score▼ 50%53%▼ 50%
Min. 3 goals (Over 2.5)▲ 75%63%▲ 75%
Clean sheets• 25%26%• 25%
Goal bago ang half-time• 75%76%▲ 88%
Goal pagkatapos ng half-time▼ 75%80%▼ 75%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

3.06
Average goals bawat match
53%
Parehong teams naka-score
63%
Min. 3 goals (Over 2.5)
26%
Clean sheets
1.84
Home goals bawat match
1.22
Away goals bawat match
+51%
Advantage ng home attack
+34%
Advantage ng home defence
+22%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
76%
1 goal
51%
2 goals
22%
3 goals
4%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
80%
1 goal
51%
2 goals
16%
3 goals
4%
4 goals

Head-to-head

Mga recent meeting (4): Wolfsberger AC 1 - 2 - 1 Wattens. Average ng goals 2.00, both teams scored sa 50% matches.

Wolfsberger Athletik Club
2 : 0
WSG Swarovski Wattens
WSG Swarovski Wattens
3 : 1
Wolfsberger Athletik Club
Wolfsberger Athletik Club
0 : 0
WSG Swarovski Wattens
WSG Swarovski Wattens
1 : 1
Wolfsberger Athletik Club

Mga madalas itanong

Kailan ang Wolfsberger AC vs Wattens?

Wolfsberger AC vs Wattens ay naka-schedule sa October 18, 2026 sa Bundesliga, venue: Lavanttal Arena. Makikita sa match header ang exact kick-off time sa iyong timezone.

Ano ang head-to-head record ng Wolfsberger AC at Wattens?

Sa huling 4 head-to-head matches, nanalo ang Wolfsberger AC ng 1, ang Wattens ng 1, at 2 ang draws. Average goals: 2.00; BTTS: 50%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Wolfsberger AC vs Wattens?

Wolfsberger AC scores 0.88 goals per match at Wattens 1.25. Ang Bundesliga average ay 3.06 goals, may Over 2.5 sa 63% ng matches. BTTS: Wolfsberger AC 50%, Wattens 50%.

Ano ang current form ng Wolfsberger AC at Wattens?

Sa last 5 matches, ang Wolfsberger AC ay 0-1-4 (0.20 points per match), habang ang Wattens ay 2-1-2 (1.40 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Wolfsberger AC vs Wattens?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.