Yantra 2019 vs Vihren Sandanski: mga stats ng match
Yantra 2019 vs Vihren Sandanski: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang Yantra 2019 laban sa Vihren Sandanski sa Second League (Bulgaria). Nilaro ang match noong 9 October 2026. Final score: 1:0.
Current na form
Yantra 2019: 2-0-3 sa last five matches at 1.20 points per match. Vihren Sandanski: 4-0-1 at 2.40 points per match.
Stats ng goals
Yantra 2019 ay may 1.09 goals na na-score at 1.00 na na-concede bawat match. Ang Vihren Sandanski naman ay may 2.27 na na-score at 1.00 na na-concede. Average ng liga: 2.67 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: Yantra 2019 27%, Vihren Sandanski 64%. Over 2.5: Yantra 2019 27%, Vihren Sandanski 45%. League level: BTTS 45%, Over 2.5 47%.
xG, shots at style ng laro
Vihren Sandanski ang may mas mataas na xG per match: 1.68 vs 1.43. May average na 9.4 shots bawat match ang Yantra 2019, habang 13.2 naman ang Vihren Sandanski.
First at second half
Nangunguna ang Yantra 2019 sa half-time sa 18% ng matches at nakaka-score ng 0.64 goals pagkatapos ng break. Para sa Vihren Sandanski, 55% at 1.64 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
Yantra 2019: 16-30 (3 goals). Vihren Sandanski: 46-60 (7 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
Second League: 2.67 goals per match, BTTS 45% at Over 2.5 47%.
Head-to-head record
Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-2-0, average goals 0.00, at BTTS 0%.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
Nangunguna sa standings ang Vihren Sandanski at nanalo sa 4 sa huling 5 laban, samantalang ang nasa eighth place na Yantra 2019 ay nakapagtala ng 2 panalo at 3 talo sa kaparehong panahon. Umiskor ang away team ng 14 na goal sa limang laban na ito, kumpara sa 6 ng home team, at sa away matches ay nag-a-average sila ng 2,6 goal kada laro, na may shot conversion rate na 24%. Pero may maipagmamalaki rin ang Yantra sa home ground: nananalo ito sa 67% ng mga ganitong laban, nagko-concede ng average na 0,83 goal lang, at nagtatala ng clean sheet sa kalahati ng mga ito. Maliit lang ang agwat sa kalidad ng mga nalilikhang pagkakataon — 1,64 ang home xG ng home team, habang 1,52 ang away xG ng away team — kaya pangunahing nagmumula ang bentahe ng Vihren sa mas mataas na finishing efficiency at sa kanilang recent results. Pabor ito sa panalo ng away team, bagama’t pinapataas ng matatag na depensa ng Yantra sa home ground ang posibilidad ng dikit na laban.
Tingnan ang statistical overviewBTTS - makaka-score ba ang parehong teams?
Nagkaroon ng BTTS sa 67% ng mga laban ng Yantra at 60% ng mga match ng Vihren—parehong mas mataas kaysa sa league average na 45%. Nakapuntos ang dalawang team sa bawat match nila so far, at ang average goals nila ay 2,0 at 2,6, ayon sa pagkakasunod. Pabor din sa pick na “Yes” ang average xG na 1,81 ng home team at 1,52 ng away team, na nagpapakitang regular silang nakakagawa ng scoring chances. Pero kailangan pa ring maging maingat: sa huling 5 match ng Yantra, BTTS ay nangyari lang sa 20% ng mga pagkakataon, habang nagkaroon ng clean sheet ang Vihren sa 40% ng mga match. Gayunpaman, dahil sa finishing ng dalawang attack at sa season-long BTTS frequency, mas may edge ang scenario na parehong maka-score.
Tingnan ang BTTS statisticsOver/Under - analysis ng dami ng goals
Ang pinakamalakas na pick ay Over 1.5 goals: sa mga naitalang laban ng dalawang team, nalampasan ang line na ito sa 100% ng mga pagkakataon. Average na nakakapuntos ang Vihren ng 2,6 goals, at sa huling 5 matches ay nakapagtala ito ng 2,8 goals kada laro, kaya malakas ang suporta para sa posibilidad na makaiskor ng hindi bababa sa dalawang beses. Average namang nakakakuha ang Yantra ng 2,0 goals, pero bumaba sa 1,2 ang tally nito sa huling 5 matches, kaya hindi gaanong sigurado ang mas matataas na Goal line. Dagdag pa sa dahilan para mag-ingat sa 2,5-goal line ang pagkakaiba ng dalawang team: nalampasan ito sa 33% ng mga match ng Yantra at 60% ng mga match ng Vihren. Sa projected total na 3,10 goals, mas malinaw ang signal sa 1,5 line kaysa sa mas risky na 2,5 at 3,5 lines.
Tingnan ang Over/Under statisticsHT/FT - scenario sa half-time at full-time
Posibleng tabla sa half-time dahil tabla ang score ng Yantra pagdating ng break sa 3 sa 6 nilang home games, habang ganoon din ang nangyari sa Vihren sa 2 sa 5 nilang away matches. Wala pang goal na na-concede ng dalawang team sa first half sa mga matchup na ito, kaya mas maliit ang chance na may maagang manguna. Pagkatapos ng break, mas pabor ang momentum sa visitors: sa huling 5 matches, average silang nakapuntos ng 2.2 goals sa second half, kumpara sa 0.6 ng home team. Nanalo ang Vihren sa 4 sa huling 5 matches, habang 2 sa 5 naman ang panalo ng Yantra—dagdag suporta ito sa scenario na mananalo ang visitors matapos ang tabla sa first half. Ang risk sa pick na ito ay ang lakas umiskor ng home team sa sariling bakuran—average silang nakakaiskor ng 2.0 goals kada match—kaya tabla sa half-time at panalo ang visitors ang pinakamalakas na signal, pero hindi ito ang dominanteng scenario.
Tingnan ang first-half at second-half statisticsAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| Yantra 2019 | Vihren Sandanski | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 35% | 44% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.15 | 0.13 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 0.33 | 0.39 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
Vihren Sandanski ang 100% better sa: form sa last 5 matches.
1.2 pts / match - Yantra 2019 · 2.4 pts / match - Vihren Sandanski
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
Vihren Sandanski ang 108% better sa: goals scored per match.
1.09 goals / match - Yantra 2019 · 2.27 goals / match - Vihren Sandanski
Nakaka-score ang Yantra 2019 sa 64% ng matches (7 sa 11 matches), habang may clean sheet ang Vihren Sandanski sa 36% (4 sa 11 matches).
Nakaka-score ang Vihren Sandanski sa 100% ng matches (11 sa 11 matches), habang may clean sheet ang Yantra 2019 sa 36% (4 sa 11 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - Yantra 2019
Over / Under - Vihren Sandanski
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
Vihren Sandanski ang 65% better sa: form sa first half (half-time points).
1.27 pts / match - Yantra 2019 · 2.09 pts / match - Vihren Sandanski
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
Yantra 2019 - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 18% ng matches at nananalo sa 45%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Nagko-concede ng 0.5 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.
Vihren Sandanski - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 55% ng matches at nananalo sa 64%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Nagko-concede ng 1.0 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.40 | 1.20 |
| Goals na na-score / match | 0.4 | 0.6 |
| Goals na na-concede / match | 0.0 | 0.8 |
| Average ng goals sa match | 0.4 | 1.4 |
| 1 goal | 20% | 100% |
| 2 goals | 20% | 40% |
| 3 goals | 0% | 0% |
| Clean sheet | 100% | 40% |
| No goal | 80% | 60% |
| Goal difference | +2 | -1 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 2.20 | 2.40 |
| Goals na na-score / match | 0.8 | 2.0 |
| Goals na na-concede / match | 0.0 | 1.0 |
| Average ng goals sa match | 0.8 | 3.0 |
| 1 goal | 60% | 100% |
| 2 goals | 20% | 80% |
| 3 goals | 0% | 60% |
| Clean sheet | 100% | 40% |
| No goal | 40% | 0% |
| Goal difference | +4 | +5 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinaka-dangerous sa minutes 16-30 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 61-75 (5). Balance ng late goals (76-90): +2 - malakas sa late phases.
Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (7 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (5). Balance ng late goals (76-90): +5 - malakas sa late phases.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
Yantra 2019
Vihren Sandanski
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Second League.
Teams kumpara sa liga
| Yantra 2019 | Liga | Vihren Sandanski | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | ▼ 2.09 | 2.67 | ▲ 3.27 |
| Parehong teams naka-score | ▼ 27% | 45% | ▲ 64% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | ▼ 27% | 47% | ▼ 45% |
| Clean sheets | ▲ 36% | 31% | ▲ 36% |
| Goal bago ang half-time | ▼ 36% | 63% | ▼ 55% |
| Goal pagkatapos ng half-time | ▲ 100% | 78% | ▲ 100% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Lineups at player events
Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.
Home team
Other recorded players
Away team
Timeline ng match
Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.
Referee at coaches
Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.
Head-to-head
Mga recent meeting (2): Yantra 2019 0 - 2 - 0 Vihren Sandanski. Average ng goals 0.00, both teams scored sa 0% matches.
Mga madalas itanong
Ano ang result ng Yantra 2019 vs Vihren Sandanski?
Natapos ang Second League match sa score na Yantra 2019 1:0 Vihren Sandanski. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang head-to-head record ng Yantra 2019 at Vihren Sandanski?
Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Yantra 2019 ng 0, ang Vihren Sandanski ng 0, at 2 ang draws. Average goals: 0.00; BTTS: 0%.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Yantra 2019 vs Vihren Sandanski?
Yantra 2019 scores 1.09 goals per match at Vihren Sandanski 2.27. Ang Second League average ay 2.67 goals, may Over 2.5 sa 47% ng matches. BTTS: Yantra 2019 27%, Vihren Sandanski 64%.
Ano ang current form ng Yantra 2019 at Vihren Sandanski?
Sa last 5 matches, ang Yantra 2019 ay 2-0-3 (1.20 points per match), habang ang Vihren Sandanski ay 4-0-1 (2.40 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Yantra 2019 vs Vihren Sandanski?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.


