Tunisia - Ligue 1Stade JlidiUpdated ang data noong October 17, 2026

Suspended o postponed ang match

Puwedeng magbago ang schedule. Available pa rin ang statistics bilang match context.

Zarzis vs Ben Guerdane: mga stats ng match

Zarzis vs Ben Guerdane: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Zarzis vs Ben Guerdane sa Ligue 1 (Tunisia). Puwedeng magbago ang schedule. Available pa rin ang statistics bilang match context. Venue: Stade Jlidi.

Current na form

Zarzis: 2-0-3 sa last five matches at 1.20 points per match. Ben Guerdane: 3-2-0 at 2.20 points per match.

Stats ng goals

Zarzis ay may 1.00 goals na na-score at 1.00 na na-concede bawat match. Ang Ben Guerdane naman ay may 1.80 na na-score at 1.20 na na-concede. Average ng liga: 1.97 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Zarzis 40%, Ben Guerdane 80%. Over 2.5: Zarzis 40%, Ben Guerdane 60%. League level: BTTS 46%, Over 2.5 33%.

xG, shots at style ng laro

Zarzis ang may mas mataas na xG per match: 1.52 vs 1.07. May average na 12.4 shots bawat match ang Zarzis, habang 7.4 naman ang Ben Guerdane.

First at second half

Nangunguna ang Zarzis sa half-time sa 0% ng matches at nakaka-score ng 0.80 goals pagkatapos ng break. Para sa Ben Guerdane, 40% at 0.80 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Zarzis: 76-90+ (2 goals). Ben Guerdane: 16-30 (3 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Ligue 1: 1.97 goals per match, BTTS 46% at Over 2.5 33%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-2-0, average goals 1.00, at BTTS 50%.

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

1Goals na na-score / match1.8
ZarzisBen Guerdane
1Goals na na-concede / match1.2
ZarzisBen Guerdane
48%Average na possession50%
ZarzisBen Guerdane
5.4Shots on target bawat match3.4
ZarzisBen Guerdane

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

12.4Shots bawat match7.4
ZarzisBen Guerdane
5.4Shots on target3.4
ZarzisBen Guerdane
8.1%Shot conversion24.3%
ZarzisBen Guerdane
48%Possession50%
ZarzisBen Guerdane
1.52xG for1.07
ZarzisBen Guerdane
1.21xG against1.48
ZarzisBen Guerdane

Quality ng shooting

Zarzis: Balanced ang styleBen Guerdane: Efficient ang finishing
ZarzisBen Guerdane
Accuracy ng shots on target44%46%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.120.14
Finishing (goals bawat shot on target)0.190.53

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Ben Guerdane ang 83% better sa: form sa last 5 matches.

1.2 pts / match - Zarzis · 2.2 pts / match - Ben Guerdane

Zarzis
WLLLW
Result split ngayong season
40% W0% D60% L
Season record (W-D-L)
2-0-3
1.20 pts / match · goal difference 0
Last 5 (W-D-L)
2-0-3
1.20 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
2-0-1
Last 5 sa home
2-0-1
WLW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.0Goals na na-concede: 1.0xG: 1.52Opponent xG: 1.21BTTS: 40%Over 2.5: 40%
Ben Guerdane
WDDWW
Unbeaten sa last 5 matches
Result split ngayong season
60% W40% D0% L
Season record (W-D-L)
3-2-0
2.20 pts / match · goal difference +3
Last 5 (W-D-L)
3-2-0
2.20 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
1-1-0
Last 5 sa away
1-1-0
WD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.8Goals na na-concede: 1.2xG: 1.07Opponent xG: 1.48BTTS: 80%Over 2.5: 60%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Ben Guerdane ang 80% better sa: goals scored per match.

1 goals / match - Zarzis · 1.8 goals / match - Ben Guerdane

Zarzis ang 20% better sa: goals conceded per match.

1 goals / match - Zarzis · 1.2 goals / match - Ben Guerdane

Scoring profile ng Zarzis: napakalakas

Nakaka-score ang Zarzis sa 80% ng matches (4 sa 5 matches), habang may clean sheet ang Ben Guerdane sa 20% (1 sa 5 matches).

Scoring profile ng Ben Guerdane: napakalakas

Nakaka-score ang Ben Guerdane sa 100% ng matches (5 sa 5 matches), habang may clean sheet ang Zarzis sa 40% (2 sa 5 matches).

5Goals na na-score (season)9
ZarzisBen Guerdane
5Goals na na-concede (season)6
ZarzisBen Guerdane
2Average ng goals sa match3
ZarzisBen Guerdane
5Goals na na-score (last 5)9
ZarzisBen Guerdane
5Goals na na-concede (last 5)6
ZarzisBen Guerdane

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

80%1 goal100%
ZarzisBen Guerdane
20%2 goals60%
ZarzisBen Guerdane
0%3 goals20%
ZarzisBen Guerdane
0%4 goals0%
ZarzisBen Guerdane

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

60%1 goal80%
ZarzisBen Guerdane
40%2 goals20%
ZarzisBen Guerdane
0%3 goals20%
ZarzisBen Guerdane
0%4 goals0%
ZarzisBen Guerdane

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

20%BTTS sa half-time40%
ZarzisBen Guerdane
0%BTTS sa parehong halves20%
ZarzisBen Guerdane
0%Naka-score sa parehong halves40%
ZarzisBen Guerdane

BTTS at goal count

40%Min. 3 goals at BTTS60%
ZarzisBen Guerdane
0%Min. 3 goals na walang BTTS0%
ZarzisBen Guerdane
40%BTTS - last 580%
ZarzisBen Guerdane

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

40%Min. 1 goal bago ang half-time80%
ZarzisBen Guerdane
20%Min. 2 goals bago ang half-time60%
ZarzisBen Guerdane
0%Min. 3 goals bago ang half-time20%
ZarzisBen Guerdane

2nd half

100%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time100%
ZarzisBen Guerdane
40%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time20%
ZarzisBen Guerdane
0%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time20%
ZarzisBen Guerdane

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Ben Guerdane ang 100% better sa: form sa first half (half-time points).

0.8 pts / match - Zarzis · 1.6 pts / match - Ben Guerdane

Zarzis - state sa half-time
0% nangunguna80% tabla20% nahuhuli
Ben Guerdane - state sa half-time
40% nangunguna40% tabla20% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

0.8Points bawat match (1st half)1.6
ZarzisBen Guerdane
0.2Goals na na-score (1st half)1
ZarzisBen Guerdane
0.4Goals na na-concede (1st half)0.6
ZarzisBen Guerdane
0.6Average ng goals (1st half)1.6
ZarzisBen Guerdane
60%Clean sheet bago ang half-time40%
ZarzisBen Guerdane
80%Walang goal bago ang half-time40%
ZarzisBen Guerdane

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.4Points bawat match (2nd half)1.8
ZarzisBen Guerdane
0.8Goals na na-score (2nd half)0.8
ZarzisBen Guerdane
0.6Goals na na-concede (2nd half)0.6
ZarzisBen Guerdane
1.4Average ng goals (2nd half)1.4
ZarzisBen Guerdane
40%Clean sheet pagkatapos ng half-time60%
ZarzisBen Guerdane
40%Walang goal pagkatapos ng half-time20%
ZarzisBen Guerdane

Zarzis - mga result sa second half

40% W20% D40% L
4
Half-time points
1
Half-time goals
-1
Goal difference sa 1st half
7
Second-half points
+1
Goal difference sa 2nd half
0.80
PPG bago ang half-time
Defence after half-time+0.2

Nagko-concede ng 0.2 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Ben Guerdane - mga result sa second half

60% W0% D40% L
8
Half-time points
5
Half-time goals
+2
Goal difference sa 1st half
9
Second-half points
+1
Goal difference sa 2nd half
1.60
PPG bago ang half-time
Lead holding150%

Leading sa half-time sa 40% ng matches at nananalo sa 60%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time0.0

Stable ang defence sa buong match.

Zarzis - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.801.40
Goals na na-score / match0.20.8
Goals na na-concede / match0.40.6
Average ng goals sa match0.61.4
1 goal40%100%
2 goals20%40%
3 goals0%0%
Clean sheet60%40%
No goal80%40%
Goal difference-1+1
Half-time: 0% nangunguna - 80% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 20% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 1
Ben Guerdane - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.601.80
Goals na na-score / match1.00.8
Goals na na-concede / match0.60.6
Average ng goals sa match1.61.4
1 goal80%100%
2 goals60%20%
3 goals20%20%
Clean sheet40%60%
No goal40%20%
Goal difference+2+1
Half-time: 40% nangunguna - 40% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 60% panalo - 0% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 40% - Total goals sa half-time: 5

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Zarzis
Na-scoreNa-concede
0
0
0-15
0
2
16-30
1
0
31-45
1
3
46-60
1
0
61-75
2
0
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (2 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (3). Balance ng late goals (76-90): +2 - malakas sa late phases.

Ben Guerdane
Na-scoreNa-concede
0
1
0-15
3
1
16-30
2
1
31-45
1
1
46-60
2
2
61-75
1
0
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 16-30 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 61-75 (2). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.50
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.1 : 1.4
Estimated na hati ng goals
home : away
127%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
60%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-60%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
80%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
0%
0:0 risk
halos zero
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Zarzis

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.31
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.31
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-1.5 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.52
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.21
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
83%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
130%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.6
Mga late goal
40% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
40%

Ben Guerdane

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.41
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+1.01
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+0.6 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.73
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.28
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
234%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
99%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.2
Mga late goal
11% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
11%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Ligue 1.

Teams kumpara sa liga

ZarzisLigaBen Guerdane
Average ng goals sa match• 2.001.97▲ 3.00
Parehong teams naka-score▼ 40%46%▲ 80%
Min. 3 goals (Over 2.5)▲ 40%33%▲ 60%
Clean sheets▲ 40%32%▼ 20%
Goal bago ang half-time▼ 40%62%▲ 80%
Goal pagkatapos ng half-time▲ 100%69%▲ 100%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

1.97
Average goals bawat match
46%
Parehong teams naka-score
33%
Min. 3 goals (Over 2.5)
32%
Clean sheets
1.21
Home goals bawat match
0.77
Away goals bawat match
+57%
Advantage ng home attack
+36%
Advantage ng home defence
+33%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
62%
1 goal
26%
2 goals
5%
3 goals
0%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
69%
1 goal
23%
2 goals
10%
3 goals
3%
4 goals

Head-to-head

Mga recent meeting (2): Zarzis 0 - 2 - 0 Ben Guerdane. Average ng goals 1.00, both teams scored sa 50% matches.

Ben Guerdane
0 : 0
Zarzis
Zarzis
1 : 1
Ben Guerdane