Serbia - SuperLigaSportsko-Rekreativni Centar MladostUpdated ang data noong October 22, 2026

Suspended o postponed ang match

Puwedeng magbago ang schedule. Available pa rin ang statistics bilang match context.

Železničar Pančevo vs Red Star Belgrade: mga stats ng match

Železničar Pančevo vs Red Star Belgrade: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Železničar Pančevo vs Red Star Belgrade sa SuperLiga (Serbia). Puwedeng magbago ang schedule. Available pa rin ang statistics bilang match context. Venue: Sportsko-Rekreativni Centar Mladost.

Current na form

Železničar Pančevo: 2-1-2 sa last five matches at 1.40 points per match. Red Star Belgrade: 4-1-0 at 2.60 points per match.

Stats ng goals

Železničar Pančevo ay may 1.57 goals na na-score at 1.00 na na-concede bawat match. Ang Red Star Belgrade naman ay may 2.38 na na-score at 0.25 na na-concede. Average ng liga: 2.47 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Železničar Pančevo 43%, Red Star Belgrade 25%. Over 2.5: Železničar Pančevo 43%, Red Star Belgrade 50%. League level: BTTS 42%, Over 2.5 45%.

xG, shots at style ng laro

Red Star Belgrade ang may mas mataas na xG per match: 2.18 vs 1.79. May average na 14.7 shots bawat match ang Železničar Pančevo, habang 18.8 naman ang Red Star Belgrade.

First at second half

Nangunguna ang Železničar Pančevo sa half-time sa 14% ng matches at nakaka-score ng 1.14 goals pagkatapos ng break. Para sa Red Star Belgrade, 75% at 1.13 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Železničar Pančevo: 61-75 (5 goals). Red Star Belgrade: 46-60 (5 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

SuperLiga: 2.47 goals per match, BTTS 42% at Over 2.5 45%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 3 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-1-2, average goals 5.00, at BTTS 67%.

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

Železničar PančevoRed Star Belgrade
1.57Goals na na-score / match2.38
Železničar PančevoRed Star Belgrade
1Goals na na-concede / match0.25
Železničar PančevoRed Star Belgrade
Železničar PančevoRed Star Belgrade
61%Average na possession63%
Železničar PančevoRed Star Belgrade
5.57Shots on target bawat match7.5
Železničar PančevoRed Star Belgrade
Železničar PančevoRed Star Belgrade

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

14.71Shots bawat match18.75
Železničar PančevoRed Star Belgrade
5.57Shots on target7.5
Železničar PančevoRed Star Belgrade
10.7%Shot conversion12.7%
Železničar PančevoRed Star Belgrade
61%Possession63%
Železničar PančevoRed Star Belgrade
1.79xG for2.18
Železničar PančevoRed Star Belgrade
1.22xG against1.04
Železničar PančevoRed Star Belgrade

Quality ng shooting

Železničar Pančevo: DominantRed Star Belgrade: Dominant
Železničar PančevoRed Star Belgrade
Accuracy ng shots on target38%40%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.120.12
Finishing (goals bawat shot on target)0.280.32

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Red Star Belgrade ang 86% better sa: form sa last 5 matches.

1.4 pts / match - Železničar Pančevo · 2.6 pts / match - Red Star Belgrade

Železničar Pančevo
DLWLW
Result split ngayong season
43% W29% D29% L
Season record (W-D-L)
3-2-2
1.57 pts / match · goal difference +4
Last 5 (W-D-L)
2-1-2
1.40 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
3-1-0
Last 5 sa home
3-1-0
WDWW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.8Goals na na-concede: 1.2xG: 1.79Opponent xG: 1.24BTTS: 40%Over 2.5: 40%
Red Star Belgrade
WWWDW
Unbeaten sa last 5 matches
Result split ngayong season
88% W13% D0% L
Season record (W-D-L)
7-1-0
2.75 pts / match · goal difference +17
Last 5 (W-D-L)
4-1-0
2.60 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
2-1-0
Last 5 sa away
2-1-0
WDW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.8Goals na na-concede: 0.2xG: 1.96Opponent xG: 1.01BTTS: 20%Over 2.5: 40%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Red Star Belgrade ang 52% better sa: goals scored per match.

1.57 goals / match - Železničar Pančevo · 2.38 goals / match - Red Star Belgrade

Red Star Belgrade ang 300% better sa: goals conceded per match.

1 goals / match - Železničar Pančevo · 0.25 goals / match - Red Star Belgrade

Scoring profile ng Železničar Pančevo: mas challenging

Nakaka-score ang Železničar Pančevo sa 57% ng matches (4 sa 7 matches), habang may clean sheet ang Red Star Belgrade sa 75% (6 sa 8 matches).

Scoring profile ng Red Star Belgrade: napakalakas

Nakaka-score ang Red Star Belgrade sa 88% ng matches (7 sa 8 matches), habang may clean sheet ang Železničar Pančevo sa 29% (2 sa 7 matches).

11Goals na na-score (season)19
Železničar PančevoRed Star Belgrade
7Goals na na-concede (season)2
Železničar PančevoRed Star Belgrade
2.57Average ng goals sa match2.63
Železničar PančevoRed Star Belgrade
9Goals na na-score (last 5)9
Železničar PančevoRed Star Belgrade
6Goals na na-concede (last 5)1
Železničar PančevoRed Star Belgrade

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

57%1 goal88%
Železničar PančevoRed Star Belgrade
57%2 goals75%
Železničar PančevoRed Star Belgrade
14%3 goals38%
Železničar PančevoRed Star Belgrade
14%4 goals25%
Železničar PančevoRed Star Belgrade

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

71%1 goal25%
Železničar PančevoRed Star Belgrade
29%2 goals0%
Železničar PančevoRed Star Belgrade
0%3 goals0%
Železničar PančevoRed Star Belgrade
0%4 goals0%
Železničar PančevoRed Star Belgrade

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

29%BTTS sa half-time25%
Železničar PančevoRed Star Belgrade
0%BTTS sa parehong halves0%
Železničar PančevoRed Star Belgrade
14%Naka-score sa parehong halves50%
Železničar PančevoRed Star Belgrade

BTTS at goal count

43%Min. 3 goals at BTTS25%
Železničar PančevoRed Star Belgrade
0%Min. 3 goals na walang BTTS25%
Železničar PančevoRed Star Belgrade
40%BTTS - last 520%
Železničar PančevoRed Star Belgrade

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

Buong match - comparison ng teams (Over)

1st half

43%Min. 1 goal bago ang half-time75%
Železničar PančevoRed Star Belgrade
29%Min. 2 goals bago ang half-time38%
Železničar PančevoRed Star Belgrade
14%Min. 3 goals bago ang half-time38%
Železničar PančevoRed Star Belgrade

2nd half

86%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time63%
Železničar PančevoRed Star Belgrade
43%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time38%
Železničar PančevoRed Star Belgrade
14%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time13%
Železničar PančevoRed Star Belgrade

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Red Star Belgrade ang 119% better sa: form sa first half (half-time points).

1.14 pts / match - Železničar Pančevo · 2.5 pts / match - Red Star Belgrade

Železničar Pančevo - state sa half-time
14% nangunguna71% tabla14% nahuhuli
Red Star Belgrade - state sa half-time
75% nangunguna25% tabla0% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.14Points bawat match (1st half)2.5
Železničar PančevoRed Star Belgrade
0.43Goals na na-score (1st half)1.25
Železničar PančevoRed Star Belgrade
0.43Goals na na-concede (1st half)0.25
Železničar PančevoRed Star Belgrade
0.86Average ng goals (1st half)1.5
Železničar PančevoRed Star Belgrade
57%Clean sheet bago ang half-time75%
Železničar PančevoRed Star Belgrade
71%Walang goal bago ang half-time25%
Železničar PančevoRed Star Belgrade

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.43Points bawat match (2nd half)2.25
Železničar PančevoRed Star Belgrade
1.14Goals na na-score (2nd half)1.13
Železničar PančevoRed Star Belgrade
0.57Goals na na-concede (2nd half)0
Železničar PančevoRed Star Belgrade
1.71Average ng goals (2nd half)1.13
Železničar PančevoRed Star Belgrade
57%Clean sheet pagkatapos ng half-time100%
Železničar PančevoRed Star Belgrade
57%Walang goal pagkatapos ng half-time38%
Železničar PančevoRed Star Belgrade

Železničar Pančevo - mga result sa second half

43% W14% D43% L
8
Half-time points
3
Half-time goals
0
Goal difference sa 1st half
10
Second-half points
+4
Goal difference sa 2nd half
1.14
PPG bago ang half-time
Lead holding307%

Leading sa half-time sa 14% ng matches at nananalo sa 43%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.1

Nagko-concede ng 0.1 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Red Star Belgrade - mga result sa second half

63% W38% D0% L
20
Half-time points
10
Half-time goals
+8
Goal difference sa 1st half
18
Second-half points
+9
Goal difference sa 2nd half
2.50
PPG bago ang half-time
Lead holding117%

Leading sa half-time sa 75% ng matches at nananalo sa 88%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time-0.3

Stable ang defence sa buong match.

Železničar Pančevo - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.201.20
Goals na na-score / match0.41.4
Goals na na-concede / match0.40.8
Average ng goals sa match0.82.2
1 goal40%100%
2 goals20%60%
3 goals20%20%
Clean sheet60%40%
No goal80%60%
Goal difference0+3
Half-time: 20% nangunguna - 60% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 0% tabla - 60% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 2
Red Star Belgrade - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match2.201.80
Goals na na-score / match0.81.0
Goals na na-concede / match0.20.0
Average ng goals sa match1.01.0
1 goal60%40%
2 goals20%40%
3 goals20%20%
Clean sheet80%100%
No goal40%60%
Goal difference+3+5
Half-time: 60% nangunguna - 40% tabla - 0% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 60% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 4

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Železničar Pančevo
Na-scoreNa-concede
2
1
0-15
1
2
16-30
0
0
31-45
1
2
46-60
5
1
61-75
2
1
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 61-75 (5 goals). Pinakamaraming conceded sa 16-30 (2). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.

Red Star Belgrade
Na-scoreNa-concede
2
1
0-15
4
0
16-30
4
1
31-45
5
0
46-60
1
0
61-75
3
0
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (5 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (1). Balance ng late goals (76-90): +3 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.60
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
0.9 : 1.7
Estimated na hati ng goals
home : away
105%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
34%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
+92%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
50%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
6%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 17 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Železničar Pančevo

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.57
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
0.00
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-3.9 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.22
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.22
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
96%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
120%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.17
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.7
Mga late goal
18% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 18% ang dumarating sa first 15 minutes.
18%

Red Star Belgrade

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+1.14
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.99
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-1.7 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.20
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.79
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
287%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
15%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.15
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.1
Mga late goal
16% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 11% ang dumarating sa first 15 minutes.
16%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng SuperLiga.

Teams kumpara sa liga

Železničar PančevoLigaRed Star Belgrade
Average ng goals sa match• 2.572.47▲ 2.63
Parehong teams naka-score• 43%42%▼ 25%
Min. 3 goals (Over 2.5)▼ 43%45%▲ 50%
Clean sheets▼ 29%34%▲ 75%
Goal bago ang half-time▼ 43%70%▲ 75%
Goal pagkatapos ng half-time▲ 86%68%▼ 63%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.47
Average goals bawat match
42%
Parehong teams naka-score
45%
Min. 3 goals (Over 2.5)
34%
Clean sheets
1.63
Home goals bawat match
0.83
Away goals bawat match
+96%
Advantage ng home attack
+49%
Advantage ng home defence
+35%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
70%
1 goal
27%
2 goals
13%
3 goals
0%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
68%
1 goal
42%
2 goals
22%
3 goals
3%
4 goals

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Head-to-head

Mga recent meeting (3): Železničar Pančevo 0 - 1 - 2 Red Star Belgrade. Average ng goals 5.00, both teams scored sa 67% matches.