Logo ng Racing Club de Avellaneda
MidfielderSeason 2026

Adrián Marcos Fernández

Racing Club de AvellanedaPrimera DivisiónUpdated ang data noong July 27, 2026
Buksan ang NoFluffPicks app
NationalityArgentina
PosisyonMidfielder
Edad25 taon
Height183 cm
Weight75 kg

Adrián Marcos Fernández: season sa numbers

Adrián Marcos Fernández plays for Racing Club de Avellaneda sa Primera División during the 2026 season. May 14 appearances siya at nakapaglaro ng 734 minutes, with 1 goal at 1 assist.

Naka-link din ang 15 verified recent appearances at makukumpara ang record sa 2 seasons.

Season overview

Playing time at performance

Attacking stats

Chance creation

1Assists0.12 per 90

Discipline

Recent appearances

MatchScoreRoleGoalsAssistsDiscipline
Rosario Central - Racing ClubMay 13, 20262 : 1Substitute00🟨 1-
Estudiantes - Racing ClubMay 10, 20260 : 1Starter00🟨 1-
Racing Club - Barracas CentralApr 25, 20261 : 1Starter00🟥 1
Aldosivi - Racing ClubApr 19, 20261 : 1Starter00-
Racing Club - River PlateApr 12, 20260 : 2Starter00-
Independiente - Racing ClubApr 04, 20261 : 0Starter00-
Belgrano - Racing ClubMar 22, 20261 : 2Starter10-
Racing Club - Estudiantes Río CuartoMar 16, 20262 : 0Substitute01-
Sarmiento - Racing ClubMar 11, 20260 : 0Starter00-
Atlético Tucumán - Racing ClubMar 04, 20260 : 3Starter00🟨 1-
Racing Club - Independiente RivadaviaFeb 26, 20261 : 1Starter00-
Boca Juniors - Racing ClubFeb 20, 20260 : 0Substitute00-
Banfield - Racing ClubFeb 14, 20260 : 2Substitute00-
Racing Club - Argentinos JuniorsFeb 07, 20262 : 1Substitute00-
Tigre - Racing ClubFeb 02, 20263 : 1Substitute00-

Career bawat season

SeasonLeagueAppearancesMinutesGoalsAssists
2026Primera División1473411
2025Primera División1841302

Makikita sa NoFluffPicks app ang full betting analysis, picks, value bets at reasoning.

Buksan ang NoFluffPicks app

Mga madalas itanong

Anong team ni Adrián Marcos Fernández?

Adrián Marcos Fernández plays for Racing Club de Avellaneda sa Primera División for the 2026 season.

Ilang goals at assists si Adrián Marcos Fernández?

May 1 goal at 1 assist siya in 14 appearances during the 2026 season.

Ilang minutes ang nilaro ni Adrián Marcos Fernández?

The 2026 record contains 734 minutes in 14 appearances.

Anong player stats ang available?

Kasama ang playing time, goals, assists, cards at, kapag recorded, xG, xA, shooting, passing, dribbling, defending, goalkeeping at match logs.

Adrián Marcos Fernández - player stats, goals at appearances | NoFluffPicks Stats