Superliga 2026/2027
AlbaniaSeason 2026/2027
Tungkol sa liga: Superliga
Superliga ay football league sa Albania na sinusubaybayan namin match by match. Sa 2026/2027 season, 10 teams ang naglalaban at nangunguna ang Egnatia Rrogozhinë na may 6 points. Tumatakbo ang season mula August 21, 2026 hanggang December 23, 2026. Average na 2.40 goals ang naitatala kada match, at parehong nakaka-score ang teams (BTTS) sa 60% ng games.
Superliga 2026/2027: season sa numbers
Overview ng season
Sa season 2026/2027, 10 matches na ang played sa Superliga. Egnatia Rrogozhinë ang nangunguna sa table na may 6 points.
Tempo ng goals
May average na 2.40 goals per match. Both teams scored sa 60% ng matches. Nagkaroon ng Over 2.5 sa 50% ng matches. May clean sheet sa 40% ng matches.
Hati ng mga result
Nanalo ang home teams sa 20% ng matches. Tabla ang naging result sa 40% ng matches. Nanalo ang away teams sa 40% ng matches.
Mga ranking ng team
Egnatia Rrogozhinë ang may highest goals-per-match average: 3.00. Both teams scored sa 100% ng matches ng AF Elbasani.
Table ng liga
| # | Team | M | W | D | L | Goals | +/- | Pts | PPG | Form |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 2 | 2 | 0 | 0 | 6:1 | +5 | 6 | 3.00 | WW | |
| 2 | 2 | 1 | 1 | 0 | 3:1 | +2 | 4 | 2.00 | DW | |
| 3 | 2 | 1 | 1 | 0 | 3:2 | +1 | 4 | 2.00 | DW | |
| 4 | 2 | 1 | 0 | 1 | 1:1 | 0 | 3 | 1.50 | LW | |
| 5 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2:3 | -1 | 3 | 1.50 | WL | |
| 6 | 2 | 0 | 2 | 0 | 2:2 | 0 | 2 | 1.00 | DD | |
| 7 | 2 | 0 | 2 | 0 | 3:3 | 0 | 2 | 1.00 | DD | |
| 8 | 2 | 0 | 1 | 1 | 1:2 | -1 | 1 | 0.50 | DL | |
| 9 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2:3 | -1 | 1 | 0.50 | DL | |
| 10 | 2 | 0 | 0 | 2 | 1:6 | -5 | 0 | 0.00 | LL |
Stats ng liga
Ang statistics ng season 2026/2027 ay batay sa 10 completed matches.
Distribution ng goal count
Mga ranking ng team
I-compare ang teams by goals per match, BTTS, Over 2.5, clean sheets at corners sa completed league matches.
Pinakamalakas na attack
Goals na na-score bawat match
- 1
Egnatia Rrogozhinë3.00 - 2
Vllaznia Shkodër1.50 - 3
Laçi1.50 - 4
Teuta Durrës1.50 - 5
AF Elbasani1.00
Pinakamalakas na defense
Goals na na-concede bawat match (mas mababa, mas maganda)
- 1
Egnatia Rrogozhinë0.50 - 2
Dinamo Tirana0.50 - 3
Teuta Durrës0.50 - 4
AF Elbasani1.00 - 5
Laçi1.00
Pinakamaraming BTTS
% ng matches na parehong teams naka-score
- 1
AF Elbasani100% - 2
Vllaznia Shkodër100% - 3
Laçi100% - 4
Vora50% - 5
Egnatia Rrogozhinë50%
Pinakamaraming Over 2.5
% ng matches na may minimum 3 goals
- 1
Egnatia Rrogozhinë100% - 2
Tirana100% - 3
Vllaznia Shkodër50% - 4
Vora50% - 5
Laçi50%
Pinakamaraming clean sheets
Matches na walang na-concede
Pinakamaraming corners
Corners bawat match
- 1
Partizani Tirana6.0 - 2
Teuta Durrës5.5 - 3
Dinamo Tirana4.5 - 4
Vora4.0 - 5
Skënderbeu Korçë4.0
xG table at expected points
I-compare ang team results sa quality ng chances na ginagawa at pinapayagan nila.
| # | Team | M | xGxG - expected goals o quality ng scoring chances. | xGAxGA - expected goals na pinapayagan sa opponents. | xGD | xPtsxPts - expected points na kinakalkula mula sa xG. | Pts | Delta |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 2 | 2.20 | 0.80 | +1.40 | 5 | 4 | -1 | |
| 2 | 2 | 2.18 | 1.51 | +0.67 | 4 | 4 | 0 | |
| 3 | 2 | 1.52 | 1.19 | +0.33 | 3 | 3 | 0 | |
| 4 | 2 | 1.38 | 1.12 | +0.26 | 3 | 3 | 0 | |
| 5 | 2 | 1.44 | 1.59 | -0.14 | 3 | 2 | -1 | |
| 6 | 2 | 1.34 | 1.51 | -0.18 | 3 | 2 | -1 | |
| 7 | 2 | 1.30 | 1.48 | -0.18 | 3 | 6 | +3 | |
| 8 | 2 | 1.60 | 1.88 | -0.27 | 2 | 1 | -1 | |
| 9 | 2 | 1.07 | 1.83 | -0.76 | 2 | 0 | -2 | |
| 10 | 2 | 1.19 | 2.31 | -1.12 | 1 | 1 | 0 |
xGxG (expected goals) — gaano karaming goals ang dapat magawa ng team base sa quality ng chances. = Ang xG ay expected goals. Kinakalkula ang xPts mula sa xG ng bawat match gamit ang Poisson distribution. Positive delta (yellow) means mas maraming points kaysa sa ipinapakita ng performance; negative delta (green) means mas maganda ang laro kaysa sa table position.
Matches at fixtures
Results at upcoming matches - palitan ang rounds gamit ang arrows o list.
Fixtures ng competition
Round 3
Mga madalas itanong
Ilang teams ang naglalaro sa Superliga?
May 10 teams sa Superliga para sa 2026/2027 season.
Kailan nagsisimula at nagtatapos ang 2026/2027 season ng Superliga?
Tumatakbo ang 2026/2027 Superliga season mula August 21, 2026 hanggang December 23, 2026.
Ilang matchweeks ang nasa Superliga season?
May 18 matchweeks ang 2026/2027 season ng Superliga.
Sino ang nangunguna sa Superliga table?
Nangunguna ang Egnatia Rrogozhinë sa Superliga na may 6 points.
Aling team ang may pinakamaraming goals sa Superliga?
Egnatia Rrogozhinë ang may pinakamalakas na attack sa Superliga, na may 3.00 goals per match.
Aling team ang may pinakamahusay na defense sa Superliga?
Egnatia Rrogozhinë ang may pinakamababang goals conceded sa Superliga, 0.50 per match.
Ilang goals ang average sa Superliga?
Average na 2.40 goals per match ang naitatala sa Superliga.
Gaano kadalas lumalabas ang Over 2.5 sa Superliga?
Lumalabas ang Over 2.5 sa 50% ng matches sa Superliga.
Gaano kadalas parehong nakaka-score ang teams sa Superliga?
Lumalabas ang BTTS sa 60% ng matches sa Superliga.
May home advantage ba sa Superliga?
Nanalo ang home teams sa 20% ng matches sa Superliga.
