Cyprus - First DivisionUpdated ang data noong September 06, 2026

AEK Larnaca vs Ethnikos Achna: mga stats ng match

AEK Larnaca crest
AEK Larnaca
2 : 1half-time 1:0
Ethnikos Achna crest
Ethnikos Achna

AEK Larnaca vs Ethnikos Achna: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang AEK Larnaca laban sa Ethnikos Achna sa First Division (Cyprus). Nilaro ang match noong 6 December 2025. Final score: 2:1.

Current na form

AEK Larnaca: 3-2-0 sa last five matches at 2.20 points per match. Ethnikos Achna: 1-0-4 at 0.60 points per match.

Stats ng goals

AEK Larnaca ay may 1.92 goals na na-score at 1.00 na na-concede bawat match. Ang Ethnikos Achna naman ay may 1.25 na na-score at 1.67 na na-concede. Average ng liga: 2.71 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: AEK Larnaca 58%, Ethnikos Achna 42%. Over 2.5: AEK Larnaca 42%, Ethnikos Achna 58%. League level: BTTS 41%, Over 2.5 52%.

xG, shots at style ng laro

AEK Larnaca ang may mas mataas na xG per match: 1.58 vs 1.24. May average na 12.8 shots bawat match ang AEK Larnaca, habang 9.9 naman ang Ethnikos Achna.

First at second half

Nangunguna ang AEK Larnaca sa half-time sa 50% ng matches at nakaka-score ng 0.83 goals pagkatapos ng break. Para sa Ethnikos Achna, 33% at 0.58 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

AEK Larnaca: 0-15 (6 goals). Ethnikos Achna: 31-45+ (6 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

First Division: 2.71 goals per match, BTTS 41% at Over 2.5 52%.

Head-to-head record

Wala pang sapat na head-to-head sample para gawing pangunahing comparison.

Ayon sa half

1 : 0
1st half
1 : 1
2nd half

Stats ng match

60Possession (%)40
AEK LarnacaEthnikos Achna
23Shots6
AEK LarnacaEthnikos Achna
6Shots on target1
AEK LarnacaEthnikos Achna
2.35xG0.67
AEK LarnacaEthnikos Achna
7Corners3
AEK LarnacaEthnikos Achna
67Dangerous attacks29
AEK LarnacaEthnikos Achna
10Fouls12
AEK LarnacaEthnikos Achna
1Cards4
AEK LarnacaEthnikos Achna

Pre-match na profileano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

AEK LarnacaEthnikos Achna
1.92Goals na na-score / match1.25
AEK LarnacaEthnikos Achna
1Goals na na-concede / match1.67
AEK LarnacaEthnikos Achna
59%Average na possession48%
AEK LarnacaEthnikos Achna
4.33Shots on target bawat match3.75
AEK LarnacaEthnikos Achna

Stats ng teamsalin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

12.83Shots bawat match9.92
AEK LarnacaEthnikos Achna
4.33Shots on target3.75
AEK LarnacaEthnikos Achna
14.9%Shot conversion12.6%
AEK LarnacaEthnikos Achna
59%Possession48%
AEK LarnacaEthnikos Achna
1.58xG for1.24
AEK LarnacaEthnikos Achna
1.03xG against1.56
AEK LarnacaEthnikos Achna

Quality ng shooting

AEK Larnaca: Efficient ang finishingEthnikos Achna: Balanced ang style
AEK LarnacaEthnikos Achna
Accuracy ng shots on target34%38%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.120.13
Finishing (goals bawat shot on target)0.440.33

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teamsalin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

AEK Larnaca ang 267% better sa: form sa last 5 matches.

2.2 pts / match - AEK Larnaca · 0.6 pts / match - Ethnikos Achna

AEK Larnaca
DWWWD
Unbeaten sa last 5 matches
Result split ngayong season
58% W25% R17% P
Season record (W-D-L)
7-3-2
2.00 pts / match · goal difference +11
Last 5 (W-D-L)
3-2-0
2.20 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
3-1-1
Last 5 sa home
3-1-1
WWLDW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.8Goals na na-concede: 0.8xG: 1.63Opponent xG: 1.08BTTS: 80%Over 2.5: 40%
Ethnikos Achna
WLLLL
Result split ngayong season
33% W17% R50% P
Season record (W-D-L)
4-2-6
1.17 pts / match · goal difference -5
Last 5 (W-D-L)
1-0-4
0.60 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
0-1-4
Last 5 sa away
0-1-4
DLLLL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.6Goals na na-concede: 2.0xG: 1.29Opponent xG: 1.62BTTS: 60%Over 2.5: 60%

Goalspaano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

AEK Larnaca ang 54% better sa: goals scored per match.

1.92 goals / match - AEK Larnaca · 1.25 goals / match - Ethnikos Achna

AEK Larnaca ang 67% better sa: goals conceded per match.

1 goals / match - AEK Larnaca · 1.67 goals / match - Ethnikos Achna

Scoring profile ng AEK Larnaca: napakalakas

Nakaka-score ang AEK Larnaca sa 92% ng matches (11 sa 12 matches), habang may clean sheet ang Ethnikos Achna sa 25% (3 sa 12 matches).

Scoring profile ng Ethnikos Achna: malakas

Nakaka-score ang Ethnikos Achna sa 58% ng matches (7 sa 12 matches), habang may clean sheet ang AEK Larnaca sa 33% (4 sa 12 matches).

23Goals na na-score (season)15
AEK LarnacaEthnikos Achna
12Goals na na-concede (season)20
AEK LarnacaEthnikos Achna
2.92Average ng goals sa match2.92
AEK LarnacaEthnikos Achna
9Goals na na-score (last 5)8
AEK LarnacaEthnikos Achna
4Goals na na-concede (last 5)10
AEK LarnacaEthnikos Achna

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

92%1 goal58%
AEK LarnacaEthnikos Achna
58%2 goals42%
AEK LarnacaEthnikos Achna
25%3 goals8%
AEK LarnacaEthnikos Achna
17%4 goals8%
AEK LarnacaEthnikos Achna

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

67%1 goal75%
AEK LarnacaEthnikos Achna
17%2 goals42%
AEK LarnacaEthnikos Achna
8%3 goals33%
AEK LarnacaEthnikos Achna
8%4 goals17%
AEK LarnacaEthnikos Achna

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

33%BTTS sa half-time17%
AEK LarnacaEthnikos Achna
17%BTTS sa parehong halves8%
AEK LarnacaEthnikos Achna
42%Naka-score sa parehong halves33%
AEK LarnacaEthnikos Achna

BTTS at goal count

33%Min. 3 goals at BTTS42%
AEK LarnacaEthnikos Achna
8%Min. 3 goals na walang BTTS17%
AEK LarnacaEthnikos Achna
80%BTTS - last 560%
AEK LarnacaEthnikos Achna

Mga goal line (Over/Under)gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

75%Min. 1 goal bago ang half-time67%
AEK LarnacaEthnikos Achna
42%Min. 2 goals bago ang half-time17%
AEK LarnacaEthnikos Achna
25%Min. 3 goals bago ang half-time8%
AEK LarnacaEthnikos Achna

2nd half

83%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time83%
AEK LarnacaEthnikos Achna
33%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time58%
AEK LarnacaEthnikos Achna
17%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time33%
AEK LarnacaEthnikos Achna

Mga half ng matchsaang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

AEK Larnaca ang 29% better sa: form sa first half (half-time points).

1.83 pts / match - AEK Larnaca · 1.42 pts / match - Ethnikos Achna

AEK Larnaca - state sa half-time
50% nangunguna33% tabla17% nahuhuli
Ethnikos Achna - state sa half-time
33% nangunguna42% tabla25% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.83Points bawat match (1st half)1.42
AEK LarnacaEthnikos Achna
1.08Goals na na-score (1st half)0.67
AEK LarnacaEthnikos Achna
0.5Goals na na-concede (1st half)0.42
AEK LarnacaEthnikos Achna
1.58Average ng goals (1st half)1.08
AEK LarnacaEthnikos Achna
58%Clean sheet bago ang half-time58%
AEK LarnacaEthnikos Achna
33%Walang goal bago ang half-time58%
AEK LarnacaEthnikos Achna

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.75Points bawat match (2nd half)1
AEK LarnacaEthnikos Achna
0.83Goals na na-score (2nd half)0.58
AEK LarnacaEthnikos Achna
0.5Goals na na-concede (2nd half)1.25
AEK LarnacaEthnikos Achna
1.33Average ng goals (2nd half)1.83
AEK LarnacaEthnikos Achna
58%Clean sheet pagkatapos ng half-time42%
AEK LarnacaEthnikos Achna
33%Walang goal pagkatapos ng half-time50%
AEK LarnacaEthnikos Achna

AEK Larnaca - mga result sa second half

50% W25% R25% P
22
Half-time points
13
Half-time goals
+7
Goal difference sa 1st half
21
Second-half points
+4
Goal difference sa 2nd half
1.83
PPG bago ang half-time
Lead holding116%

Leading sa half-time sa 50% ng matches at nananalo sa 58%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time0.0

Stable ang defence sa buong match.

Ethnikos Achna - mga result sa second half

25% W25% R50% P
17
Half-time points
8
Half-time goals
+3
Goal difference sa 1st half
12
Second-half points
-8
Goal difference sa 2nd half
1.42
PPG bago ang half-time
Lead holding100%

Leading sa half-time sa 33% ng matches at nananalo sa 33%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.8

Nagko-concede ng 0.8 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

AEK Larnaca - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.202.20
Goals na na-score / match1.00.8
Goals na na-concede / match0.60.2
Average ng goals sa match1.61.0
1 goal60%60%
2 goals40%20%
3 goals20%20%
Clean sheet40%80%
No goal60%40%
Goal difference+2+3
Half-time: 20% nangunguna - 60% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 60% panalo - 40% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 40% - Total goals sa half-time: 5
Ethnikos Achna - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.600.80
Goals na na-score / match1.20.4
Goals na na-concede / match0.61.4
Average ng goals sa match1.81.8
1 goal80%80%
2 goals40%40%
3 goals20%40%
Clean sheet40%40%
No goal40%60%
Goal difference+3-5
Half-time: 40% nangunguna - 40% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 20% panalo - 20% tabla - 60% talo
BTTS sa half-time (last 5): 40% - Total goals sa half-time: 6

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minutokailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

AEK Larnaca
Na-scoreNa-concede
6
3
0-15
2
1
16-30
5
2
31-45
3
1
46-60
3
1
61-75
4
4
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (6 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (4). Balance ng late goals (76-90): 0.

Ethnikos Achna
Na-scoreNa-concede
1
1
0-15
1
3
16-30
6
1
31-45
2
5
46-60
2
2
61-75
3
8
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (6 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (8). Balance ng late goals (76-90): -5 - mahina sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicatorsano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.92
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.8 : 1.1
Estimated na hati ng goals
home : away
108%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
50%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-100%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
53%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
3%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 33 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

AEK Larnaca

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.55
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.37
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-4.3 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.34
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.03
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
129%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
82%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.20
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.3
Mga late goal
17% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 26% ang dumarating sa first 15 minutes.
17%

Ethnikos Achna

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.32
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.10
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+1.0 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.01
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.11
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
102%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
112%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.57
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.1
Mga late goal
20% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 7% ang dumarating sa first 15 minutes.
20%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng ligamataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng First Division.

Teams kumpara sa liga

AEK LarnacaLigaEthnikos Achna
Average ng goals sa match 2.922.71 2.92
Parehong teams naka-score 58%41% 42%
Min. 3 goals (Over 2.5) 42%52% 58%
Clean sheets 33%31% 25%
Goal bago ang half-time 75%74% 67%
Goal pagkatapos ng half-time 83%85% 83%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.71
Average goals bawat match
41%
Parehong teams naka-score
52%
Min. 3 goals (Over 2.5)
31%
Clean sheets
1.49
Home goals bawat match
1.22
Away goals bawat match
+22%
Advantage ng home attack
+18%
Advantage ng home defence
+8%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
74%
1 goal
29%
2 goals
8%
3 goals
2%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
85%
1 goal
48%
2 goals
20%
3 goals
3%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. Ethnikos AchnaYellow cardGiorgos Nicolas Angelopoulos
  2. Ethnikos AchnaYellow cardRichard Ofori
  3. Ethnikos AchnaSubstitutionPumasok: Breno de Almeida Mello SantanaLumabas: Giorgos Nicolas Angelopoulos
  4. Ethnikos AchnaYellow cardEmmanuel Addoquaye Lomotey
  5. AEK LarnacaGoalKarol Jerzy Angielski
  6. Ethnikos AchnaSubstitutionPumasok: Rodrigo Araújo da Silva FilhoLumabas: Giorgos Papageorghiou
  7. AEK LarnacaSubstitutionPumasok: Pere Pons RieraLumabas: Luís Gustavo Ledes Evangelista dos Santos
  8. Ethnikos AchnaYellow cardPablo González Juárez

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Konteksto ng referee

Season averages at hatian ng resulta sa mga match na hinawakan ng referee na ito.

Antonis KonstantinidisMatches officiated: 18
5.22Cards kada match
0Penalties kada match
1 / X / 228%Home wins22%Draws50%Away wins

Mga madalas itanong

Ano ang result ng AEK Larnaca vs Ethnikos Achna?

Natapos ang First Division match sa score na AEK Larnaca 2:1 Ethnikos Achna. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang AEK Larnaca vs Ethnikos Achna?

AEK Larnaca scores 1.92 goals per match at Ethnikos Achna 1.25. Ang First Division average ay 2.71 goals, may Over 2.5 sa 52% ng matches. BTTS: AEK Larnaca 58%, Ethnikos Achna 42%.

Ano ang current form ng AEK Larnaca at Ethnikos Achna?

Sa last 5 matches, ang AEK Larnaca ay 3-2-0 (2.20 points per match), habang ang Ethnikos Achna ay 1-0-4 (0.60 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng AEK Larnaca vs Ethnikos Achna?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.