Brazil - Serie AEstádio Nilton SantosUpdated ang data noong September 06, 2026

Botafogo vs Corinthians: mga stats ng match

Botafogo crest
Botafogo
3 : 1half-time 2:1
Corinthians crest
Corinthians

Botafogo vs Corinthians: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Botafogo laban sa Corinthians sa Serie A (Brazil). Nilaro ang match noong 17 May 2026. Venue: Estádio Nilton Santos. Final score: 3:1.

Current na form

Botafogo: 1-3-1 sa last five matches at 1.20 points per match. Corinthians: 2-2-1 at 1.60 points per match.

Stats ng goals

Botafogo ay may 1.86 goals na na-score at 1.93 na na-concede bawat match. Ang Corinthians naman ay may 0.87 na na-score at 1.00 na na-concede. Average ng liga: 2.66 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Botafogo 79%, Corinthians 47%. Over 2.5: Botafogo 86%, Corinthians 27%. League level: BTTS 59%, Over 2.5 50%.

xG, shots at style ng laro

Botafogo ang may mas mataas na xG per match: 1.39 vs 1.14. May average na 12.1 shots bawat match ang Botafogo, habang 10.7 naman ang Corinthians.

First at second half

Nangunguna ang Botafogo sa half-time sa 29% ng matches at nakaka-score ng 1.14 goals pagkatapos ng break. Para sa Corinthians, 13% at 0.47 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Botafogo: 76-90+ (8 goals). Corinthians: 16-30 (4 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

Serie A: 2.66 goals per match, BTTS 59% at Over 2.5 50%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-2-0, average goals 3.00, at BTTS 100%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

Botafogo ang favorite dahil malinaw ang offensive edge nila: sa bahay nagmi-maintain sila ng average na 2.00 goals per match with xG 1.56 at 5.17 shots on target, samantalang Corinthians away average ay 0.71 goals with xG 0.95 at 2.57 shots on target. Dagdag pa, mas mataas ang shot conversion ng Botafogo (15% vs 8%) at mas mababa ang share ng goalless games — 17% vs 29% sa Corinthians, na nagpapataas ng kanilang efficiency sa created chances. Sa kabilang banda, mas solid ang defensive profile ng Corinthians away, conceding 1.00 goal average at may 43% clean sheets, habang si Botafogo home ang concede rate ay 1.83 goals at 17% clean sheets. Sa huling 5 matches, mga visitors nakapuntos ng 8 goals at average 2.0 points per match, habang hosts 7 goals at 1.4 points per match, kaya mas mataas ang momentum ng Corinthians. Considering ang superior quality ng chances na nililikha ng Botafogo (higher xG, more shots on target at higher conversion), inaasahan ko win ng hosts, kahit real pa rin ang draw.

Tingnan ang statistical overview

Ayon sa half

2 : 1
1st half
1 : 0
2nd half

Stats ng match

35Possession (%)65
BotafogoCorinthians
13Shots19
BotafogoCorinthians
5Shots on target1
BotafogoCorinthians
1.39xG1.6
BotafogoCorinthians
3Corners2
BotafogoCorinthians
30Dangerous attacks46
BotafogoCorinthians
22Fouls8
BotafogoCorinthians
6Cards1
BotafogoCorinthians

Pre-match na profileano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

1.86Goals na na-score / match0.87
BotafogoCorinthians
1.93Goals na na-concede / match1
BotafogoCorinthians
49%Average na possession53%
BotafogoCorinthians
4.93Shots on target bawat match3.2
BotafogoCorinthians

Stats ng teamsalin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

12.14Shots bawat match10.67
BotafogoCorinthians
4.93Shots on target3.2
BotafogoCorinthians
15.3%Shot conversion8.1%
BotafogoCorinthians
49%Possession53%
BotafogoCorinthians
1.39xG for1.14
BotafogoCorinthians
1.68xG against1.27
BotafogoCorinthians

Quality ng shooting

Botafogo: Efficient ang finishingCorinthians: Balanced ang style
BotafogoCorinthians
Accuracy ng shots on target41%30%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.110.11
Finishing (goals bawat shot on target)0.380.27

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teamsalin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Corinthians ang 33% better sa: form sa last 5 matches.

1.2 pts / match - Botafogo · 1.6 pts / match - Corinthians

Botafogo
DWDLD
Result split ngayong season
36% W21% R43% P
Season record (W-D-L)
5-3-6
1.29 pts / match · goal difference -1
Last 5 (W-D-L)
1-3-1
1.20 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
2-2-2
Last 5 sa home
1-2-2
LWDDL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.0Goals na na-concede: 1.6xG: 1.95Opponent xG: 1.57BTTS: 100%Over 2.5: 80%
Corinthians
DDWLW
Result split ngayong season
27% W40% R33% P
Season record (W-D-L)
4-6-5
1.20 pts / match · goal difference -2
Last 5 (W-D-L)
2-2-1
1.60 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
1-4-2
Last 5 sa away
0-3-2
DDLDL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.0Goals na na-concede: 0.8xG: 1.20Opponent xG: 1.41BTTS: 40%Over 2.5: 40%

Goalspaano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Botafogo ang 114% better sa: goals scored per match.

1.86 goals / match - Botafogo · 0.87 goals / match - Corinthians

Corinthians ang 93% better sa: goals conceded per match.

1.93 goals / match - Botafogo · 1 goals / match - Corinthians

Scoring profile ng Botafogo: napakalakas

Nakaka-score ang Botafogo sa 86% ng matches (12 sa 14 matches), habang may clean sheet ang Corinthians sa 40% (6 sa 15 matches).

Scoring profile ng Corinthians: napakalakas

Nakaka-score ang Corinthians sa 67% ng matches (10 sa 15 matches), habang may clean sheet ang Botafogo sa 7% (1 sa 14 matches).

26Goals na na-score (season)13
BotafogoCorinthians
27Goals na na-concede (season)15
BotafogoCorinthians
3.79Average ng goals sa match1.87
BotafogoCorinthians
10Goals na na-score (last 5)5
BotafogoCorinthians
8Goals na na-concede (last 5)4
BotafogoCorinthians

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

86%1 goal67%
BotafogoCorinthians
57%2 goals13%
BotafogoCorinthians
29%3 goals7%
BotafogoCorinthians
14%4 goals0%
BotafogoCorinthians

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

93%1 goal60%
BotafogoCorinthians
57%2 goals33%
BotafogoCorinthians
21%3 goals7%
BotafogoCorinthians
14%4 goals0%
BotafogoCorinthians

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

36%BTTS sa half-time27%
BotafogoCorinthians
14%BTTS sa parehong halves7%
BotafogoCorinthians
29%Naka-score sa parehong halves7%
BotafogoCorinthians

BTTS at goal count

71%Min. 3 goals at BTTS27%
BotafogoCorinthians
14%Min. 3 goals na walang BTTS0%
BotafogoCorinthians
100%BTTS - last 540%
BotafogoCorinthians

Mga goal line (Over/Under)gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

71%Min. 1 goal bago ang half-time67%
BotafogoCorinthians
43%Min. 2 goals bago ang half-time40%
BotafogoCorinthians
29%Min. 3 goals bago ang half-time7%
BotafogoCorinthians

2nd half

100%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time47%
BotafogoCorinthians
64%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time20%
BotafogoCorinthians
36%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time7%
BotafogoCorinthians

Mga half ng matchsaang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Botafogo ang 30% better sa: form sa first half (half-time points).

1.21 pts / match - Botafogo · 0.93 pts / match - Corinthians

Botafogo - state sa half-time
29% nangunguna36% tabla36% nahuhuli
Corinthians - state sa half-time
13% nangunguna53% tabla33% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.21Points bawat match (1st half)0.93
BotafogoCorinthians
0.71Goals na na-score (1st half)0.4
BotafogoCorinthians
0.79Goals na na-concede (1st half)0.73
BotafogoCorinthians
1.5Average ng goals (1st half)1.13
BotafogoCorinthians
36%Clean sheet bago ang half-time47%
BotafogoCorinthians
57%Walang goal bago ang half-time60%
BotafogoCorinthians

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.5Points bawat match (2nd half)1.4
BotafogoCorinthians
1.14Goals na na-score (2nd half)0.47
BotafogoCorinthians
1.14Goals na na-concede (2nd half)0.27
BotafogoCorinthians
2.29Average ng goals (2nd half)0.73
BotafogoCorinthians
29%Clean sheet pagkatapos ng half-time73%
BotafogoCorinthians
29%Walang goal pagkatapos ng half-time67%
BotafogoCorinthians

Botafogo - mga result sa second half

43% W21% R36% P
17
Half-time points
10
Half-time goals
-1
Goal difference sa 1st half
21
Second-half points
0
Goal difference sa 2nd half
1.21
PPG bago ang half-time
Lead holding124%

Leading sa half-time sa 29% ng matches at nananalo sa 36%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.3

Nagko-concede ng 0.3 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Corinthians - mga result sa second half

27% W60% R13% P
14
Half-time points
6
Half-time goals
-5
Goal difference sa 1st half
21
Second-half points
+3
Goal difference sa 2nd half
0.93
PPG bago ang half-time
Lead holding208%

Leading sa half-time sa 13% ng matches at nananalo sa 27%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time-0.5

Stable ang defence sa buong match.

Botafogo - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.402.00
Goals na na-score / match0.81.2
Goals na na-concede / match0.61.0
Average ng goals sa match1.42.2
1 goal80%100%
2 goals20%60%
3 goals20%40%
Clean sheet40%40%
No goal60%20%
Goal difference+1+1
Half-time: 40% nangunguna - 20% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 60% panalo - 20% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 4
Corinthians - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.201.80
Goals na na-score / match0.40.6
Goals na na-concede / match0.60.2
Average ng goals sa match1.00.8
1 goal60%40%
2 goals40%20%
3 goals0%20%
Clean sheet60%80%
No goal60%60%
Goal difference-1+2
Half-time: 20% nangunguna - 60% tabla - 20% nahuhuli
2nd half: 40% panalo - 60% tabla - 0% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 2

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minutokailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Botafogo
Na-scoreNa-concede
5
4
0-15
2
3
16-30
3
4
31-45
4
8
46-60
4
3
61-75
8
5
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (8 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (8). Balance ng late goals (76-90): +3 - malakas sa late phases.

Corinthians
Na-scoreNa-concede
1
2
0-15
4
3
16-30
1
6
31-45
3
1
46-60
1
0
61-75
3
3
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 16-30 (4 goals). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (6). Balance ng late goals (76-90): 0.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicatorsano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.83
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.4 : 1.4
Estimated na hati ng goals
home : away
106%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
63%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
+6%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
58%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
5%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 20 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Botafogo

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.29
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.22
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-2.2 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.47
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.25
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
120%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
174%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.09
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.4
Mga late goal
31% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 19% ang dumarating sa first 15 minutes.
31%

Corinthians

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.13
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.00
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-1.3 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.27
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.27
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
78%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
65%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
+0.40
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.1
Mga late goal
23% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 8% ang dumarating sa first 15 minutes.
23%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng ligamataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Serie A.

Teams kumpara sa liga

BotafogoLigaCorinthians
Average ng goals sa match 3.792.66 1.87
Parehong teams naka-score 79%59% 47%
Min. 3 goals (Over 2.5) 86%50% 27%
Clean sheets 7%23% 40%
Goal bago ang half-time 71%76% 67%
Goal pagkatapos ng half-time 100%76% 47%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.66
Average goals bawat match
59%
Parehong teams naka-score
50%
Min. 3 goals (Over 2.5)
23%
Clean sheets
1.55
Home goals bawat match
1.11
Away goals bawat match
+40%
Advantage ng home attack
+28%
Advantage ng home defence
+23%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
76%
1 goal
37%
2 goals
10%
3 goals
1%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
76%
1 goal
41%
2 goals
18%
3 goals
6%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. CorinthiansGoalRodrigo GarroAssist: Jesse Ellis Lingard
  2. BotafogoYellow cardMateo Ponte Costa
  3. BotafogoYellow cardCristian Medina
  4. CorinthiansYellow cardJesse Ellis Lingard
  5. CorinthiansSubstitutionPumasok: Kaio César Andrade LimaLumabas: Jesse Ellis Lingard
  6. BotafogoSubstitutionPumasok: Kauan Almeida ToledoLumabas: Kadir Barria
  7. CorinthiansSubstitutionPumasok: André Luiz Santos DiasLumabas: Raniele Almeida Melo
  8. BotafogoSubstitutionPumasok: Victor Alexander da SilvaLumabas: Mateo Ponte Costa
  9. BotafogoYellow cardArthur Mendonça Cabral
  10. BotafogoYellow cardLucas Martín Villalba Jaume
  11. BotafogoSubstitutionPumasok: Edenilson Andrade dos SantosLumabas: Lucas Martín Villalba Jaume
  12. CorinthiansSubstitutionPumasok: Allan Rodrigues de SouzaLumabas: Breno de Souza Bidon
  13. BotafogoYellow cardAlex Nicolao Telles

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Konteksto ng referee

Season averages at hatian ng resulta sa mga match na hinawakan ng referee na ito.

Felipe Fernandes de LimaMatches officiated: 9
6.44Cards kada match
0Penalties kada match
1 / X / 289%Home wins0%Draws11%Away wins

Head-to-head

Mga recent meeting (2): Botafogo 0 - 2 - 0 Corinthians. Average ng goals 3.00, both teams scored sa 100% matches.

SC Corinthians Paulista
2 : 2
Botafogo FR
Botafogo FR
1 : 1
SC Corinthians Paulista

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Botafogo vs Corinthians?

Natapos ang Serie A match sa score na Botafogo 3:1 Corinthians. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng Botafogo at Corinthians?

Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Botafogo ng 0, ang Corinthians ng 0, at 2 ang draws. Average goals: 3.00; BTTS: 100%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Botafogo vs Corinthians?

Botafogo scores 1.86 goals per match at Corinthians 0.87. Ang Serie A average ay 2.66 goals, may Over 2.5 sa 50% ng matches. BTTS: Botafogo 79%, Corinthians 47%.

Ano ang current form ng Botafogo at Corinthians?

Sa last 5 matches, ang Botafogo ay 1-3-1 (1.20 points per match), habang ang Corinthians ay 2-2-1 (1.60 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Botafogo vs Corinthians?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.