Norway - First DivisionEgersund IdrettsparkenUpdated ang data noong October 15, 2026

Egersund vs Sogndal: mga stats ng match

Reasoning:

Full analysis at pick sa app

Tingnan ang betting analysis, pick, value bet at full reasoning para sa match na ito.

Tingnan ang analysis at pick

Egersund vs Sogndal: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Egersund vs Sogndal sa First Division (Norway). Naka-schedule ang match sa 18 October 2026. Venue: Egersund Idrettsparken.

Current na form

Egersund: 1-2-2 sa last five matches at 1.00 points per match. Sogndal: 0-1-4 at 0.20 points per match.

Stats ng goals

Egersund ay may 1.56 goals na na-score at 2.00 na na-concede bawat match. Ang Sogndal naman ay may 1.63 na na-score at 2.29 na na-concede. Average ng liga: 3.85 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Egersund 52%, Sogndal 67%. Over 2.5: Egersund 72%, Sogndal 75%. League level: BTTS 65%, Over 2.5 72%.

xG, shots at style ng laro

Sogndal ang may mas mataas na xG per match: 1.61 vs 1.41. May average na 11.3 shots bawat match ang Egersund, habang 13.7 naman ang Sogndal.

First at second half

Nangunguna ang Egersund sa half-time sa 40% ng matches at nakaka-score ng 0.76 goals pagkatapos ng break. Para sa Sogndal, 29% at 0.92 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Egersund: 31-45+ (10 goals). Sogndal: 76-90+ (12 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

First Division: 3.85 goals per match, BTTS 65% at Over 2.5 72%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 3 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 1-0-2, average goals 3.00, at BTTS 33%.

Bago ang match

1X2 odds

(1.99)
(3.95)
(2.90)

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

1.56Goals na na-score / match1.63
EgersundSogndal
2Goals na na-concede / match2.29
EgersundSogndal
51%Average na possession45%
EgersundSogndal
4.04Shots on target bawat match4.08
EgersundSogndal

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

11.32Shots bawat match13.67
EgersundSogndal
4.04Shots on target4.08
EgersundSogndal
13.8%Shot conversion11.9%
EgersundSogndal
51%Possession45%
EgersundSogndal
1.41xG for1.61
EgersundSogndal
1.5xG against1.99
EgersundSogndal

Quality ng shooting

Egersund: Efficient ang finishingSogndal: Balanced ang style
EgersundSogndal
Accuracy ng shots on target36%30%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.120.12
Finishing (goals bawat shot on target)0.390.40

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Egersund ang 400% better sa: form sa last 5 matches.

1 pts / match - Egersund · 0.2 pts / match - Sogndal

Egersund
DDLLW
Result split ngayong season
36% W20% D44% L
Season record (W-D-L)
9-5-11
1.28 pts / match · goal difference -11
Last 5 (W-D-L)
1-2-2
1.00 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
7-3-3
Last 5 sa home
2-2-1
WLDDW
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.2Goals na na-concede: 2.6xG: 1.31Opponent xG: 1.62BTTS: 80%Over 2.5: 60%
Sogndal
LLDLL
Walang win sa last 5 matches
Result split ngayong season
25% W21% D54% L
Season record (W-D-L)
6-5-13
0.96 pts / match · goal difference -16
Last 5 (W-D-L)
0-1-4
0.20 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
1-3-9
Last 5 sa away
0-1-4
LDLLL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.0Goals na na-concede: 2.0xG: 1.21Opponent xG: 2.10BTTS: 80%Over 2.5: 60%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Egersund ang 15% better sa: goals conceded per match.

2 goals / match - Egersund · 2.29 goals / match - Sogndal

Scoring profile ng Egersund: napakalakas

Nakaka-score ang Egersund sa 76% ng matches (19 sa 25 matches), habang may clean sheet ang Sogndal sa 8% (2 sa 24 matches).

Scoring profile ng Sogndal: napakalakas

Nakaka-score ang Sogndal sa 75% ng matches (18 sa 24 matches), habang may clean sheet ang Egersund sa 28% (7 sa 25 matches).

39Goals na na-score (season)39
EgersundSogndal
50Goals na na-concede (season)55
EgersundSogndal
3.56Average ng goals sa match3.92
EgersundSogndal
6Goals na na-score (last 5)5
EgersundSogndal
13Goals na na-concede (last 5)10
EgersundSogndal

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

76%1 goal75%
EgersundSogndal
48%2 goals54%
EgersundSogndal
24%3 goals21%
EgersundSogndal
4%4 goals8%
EgersundSogndal

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

72%1 goal92%
EgersundSogndal
52%2 goals83%
EgersundSogndal
40%3 goals38%
EgersundSogndal
24%4 goals13%
EgersundSogndal

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

16%BTTS sa half-time29%
EgersundSogndal
12%BTTS sa parehong halves13%
EgersundSogndal
32%Naka-score sa parehong halves33%
EgersundSogndal

BTTS at goal count

44%Min. 3 goals at BTTS63%
EgersundSogndal
28%Min. 3 goals na walang BTTS13%
EgersundSogndal
80%BTTS - last 580%
EgersundSogndal

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

84%Min. 1 goal bago ang half-time88%
EgersundSogndal
60%Min. 2 goals bago ang half-time50%
EgersundSogndal
20%Min. 3 goals bago ang half-time33%
EgersundSogndal

2nd half

88%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time96%
EgersundSogndal
56%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time58%
EgersundSogndal
28%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time25%
EgersundSogndal

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Egersund ang 35% better sa: form sa first half (half-time points).

1.4 pts / match - Egersund · 1.04 pts / match - Sogndal

Egersund - state sa half-time
40% nangunguna20% tabla40% nahuhuli
Sogndal - state sa half-time
29% nangunguna17% tabla54% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

1.4Points bawat match (1st half)1.04
EgersundSogndal
0.8Goals na na-score (1st half)0.71
EgersundSogndal
0.92Goals na na-concede (1st half)1.21
EgersundSogndal
1.72Average ng goals (1st half)1.92
EgersundSogndal
52%Clean sheet bago ang half-time33%
EgersundSogndal
48%Walang goal bago ang half-time50%
EgersundSogndal

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

1.2Points bawat match (2nd half)1.08
EgersundSogndal
0.76Goals na na-score (2nd half)0.92
EgersundSogndal
1.08Goals na na-concede (2nd half)1.08
EgersundSogndal
1.84Average ng goals (2nd half)2
EgersundSogndal
32%Clean sheet pagkatapos ng half-time21%
EgersundSogndal
44%Walang goal pagkatapos ng half-time42%
EgersundSogndal

Egersund - mga result sa second half

28% W36% D36% L
35
Half-time points
20
Half-time goals
-3
Goal difference sa 1st half
30
Second-half points
-8
Goal difference sa 2nd half
1.40
PPG bago ang half-time
Lead holding90%

Leading sa half-time sa 40% ng matches at nananalo sa 36%. Karaniwang napoprotektahan ang lead hanggang full-time.

Defence after half-time+0.2

Nagko-concede ng 0.2 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Sogndal - mga result sa second half

25% W33% D42% L
25
Half-time points
17
Half-time goals
-12
Goal difference sa 1st half
26
Second-half points
-4
Goal difference sa 2nd half
1.04
PPG bago ang half-time
Lead holding86%

Leading sa half-time sa 29% ng matches at nananalo sa 25%. Karaniwang napoprotektahan ang lead hanggang full-time.

Defence after half-time-0.1

Stable ang defence sa buong match.

Egersund - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.800.20
Goals na na-score / match1.00.2
Goals na na-concede / match1.01.6
Average ng goals sa match2.01.8
1 goal100%100%
2 goals60%60%
3 goals40%20%
Clean sheet60%0%
No goal20%80%
Goal difference0-7
Half-time: 60% nangunguna - 0% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 20% tabla - 80% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 5
Sogndal - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.400.60
Goals na na-score / match0.20.8
Goals na na-concede / match0.81.2
Average ng goals sa match1.02.0
1 goal60%100%
2 goals20%80%
3 goals20%20%
Clean sheet40%0%
No goal80%20%
Goal difference-3-2
Half-time: 0% nangunguna - 40% tabla - 60% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 60% tabla - 40% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 1

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Egersund
Na-scoreNa-concede
5
7
0-15
5
6
16-30
10
10
31-45
8
9
46-60
4
5
61-75
7
13
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 31-45 (10 goals). Pinakamaraming conceded sa 76-90 (13). Balance ng late goals (76-90): -6 - mahina sa late phases.

Sogndal
Na-scoreNa-concede
4
13
0-15
7
9
16-30
6
7
31-45
4
11
46-60
6
4
61-75
12
11
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 76-90 (12 goals). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (13). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

3.74
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
1.9 : 1.8
Estimated na hati ng goals
home : away
97%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
60%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-20%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
57%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
6%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 17 matches
2-3
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Egersund

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.09
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.35
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+3.6 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.15
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.50
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
73%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
118%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.28
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.0
Mga late goal
18% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 13% ang dumarating sa first 15 minutes.
18%

Sogndal

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.38
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.28
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-1.1 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.02
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.30
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
96%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
107%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.76
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.2
Mga late goal
31% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 10% ang dumarating sa first 15 minutes.
31%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng First Division.

Teams kumpara sa liga

EgersundLigaSogndal
Average ng goals sa match▼ 3.563.85• 3.92
Parehong teams naka-score▼ 52%65%▲ 67%
Min. 3 goals (Over 2.5)• 72%72%▲ 75%
Clean sheets▲ 28%18%▼ 8%
Goal bago ang half-time▲ 84%78%▲ 88%
Goal pagkatapos ng half-time▼ 88%90%▲ 96%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

3.85
Average goals bawat match
65%
Parehong teams naka-score
72%
Min. 3 goals (Over 2.5)
18%
Clean sheets
2.15
Home goals bawat match
1.70
Away goals bawat match
+26%
Advantage ng home attack
+21%
Advantage ng home defence
+17%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
78%
1 goal
49%
2 goals
28%
3 goals
10%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
90%
1 goal
64%
2 goals
35%
3 goals
17%
4 goals

Head-to-head

Mga recent meeting (3): Egersund 1 - 0 - 2 Sogndal. Average ng goals 3.00, both teams scored sa 33% matches.

Sogndal
4 : 2
Egersund
Sogndal Fotball
0 : 1
Egersunds IK
Egersunds IK
0 : 2
Sogndal Fotball

Mga madalas itanong

Kailan ang Egersund vs Sogndal?

Egersund vs Sogndal ay naka-schedule sa October 18, 2026 sa First Division, venue: Egersund Idrettsparken. Makikita sa match header ang exact kick-off time sa iyong timezone.

Ano ang head-to-head record ng Egersund at Sogndal?

Sa huling 3 head-to-head matches, nanalo ang Egersund ng 1, ang Sogndal ng 2, at 0 ang draws. Average goals: 3.00; BTTS: 33%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Egersund vs Sogndal?

Egersund scores 1.56 goals per match at Sogndal 1.63. Ang First Division average ay 3.85 goals, may Over 2.5 sa 72% ng matches. BTTS: Egersund 52%, Sogndal 67%.

Ano ang current form ng Egersund at Sogndal?

Sa last 5 matches, ang Egersund ay 1-2-2 (1.00 points per match), habang ang Sogndal ay 0-1-4 (0.20 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Egersund vs Sogndal?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.