Grobiņa vs Rīgas FS: mga stats ng match
Grobiņa vs Rīgas FS: form, goals at mahahalagang stats
Mahahalagang detalye ng match
Naglaro ang Grobiņa laban sa Rīgas FS sa Virsliga (Latvia). Nilaro ang match noong 22 April 2026. Final score: 0:1.
Current na form
Grobiņa: 1-2-2 sa last five matches at 1.00 points per match. Rīgas FS: 4-0-1 at 2.40 points per match.
Stats ng goals
Grobiņa ay may 0.57 goals na na-score at 1.14 na na-concede bawat match. Ang Rīgas FS naman ay may 1.71 na na-score at 0.43 na na-concede. Average ng liga: 2.81 goals.
BTTS / Over / Under
BTTS: Grobiņa 29%, Rīgas FS 29%. Over 2.5: Grobiņa 14%, Rīgas FS 29%. League level: BTTS 62%, Over 2.5 49%.
xG, shots at style ng laro
Rīgas FS ang may mas mataas na xG per match: 2.00 vs 1.00. May average na 8.0 shots bawat match ang Grobiņa, habang 17.1 naman ang Rīgas FS.
First at second half
Nangunguna ang Grobiņa sa half-time sa 29% ng matches at nakaka-score ng 0.14 goals pagkatapos ng break. Para sa Rīgas FS, 43% at 1.14 ang mga value.
Goals ayon sa minuto
Grobiņa: 0-15 (1 goals). Rīgas FS: 61-75 (3 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.
Context ng liga
Virsliga: 2.81 goals per match, BTTS 62% at Over 2.5 49%.
Head-to-head record
Bago ang match na ito, may 4 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-0-4, average goals 5.25, at BTTS 50%.
Archived na pre-match analysis
Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.
General match analysis
Rīgas FS ang malinaw na favorite: sa aways may 100% wins, average goals scored 1.33 at conceded lamang 0.33 per match, at sa huling 5 games naka-score sila ng 9 goals at nanalo ng 4 sa 5, giving an average of 2.4 points per game. Grobiņa sa home walang win (0% home wins), average 0 goals scored at 2 conceded per match at hindi sila naka-score sa 100% ng home matches. Guests din ang nagdo-dominate sa chance creation: away xG nila 1.87 kumpara sa 0.74 ng hosts, with average 15.67 shots at 5 on target kontra 6 shots at 1.33 on target ng Grobiņa, at possession 61% vs 38%. Dagdag pa, Rīgas may 67% clean sheets away at away goal difference +3, habang hosts may home GD -6 at 0% clean sheets, na nagreresulta sa defensive at offensive advantage para sa guests. Dahil dito, tip ko ang away win ('2'), estimate probabilities mga 82% para sa Rīgas FS, 12% draw at 6% upset ng hosts.
Tingnan ang statistical overviewAyon sa half
Stats ng match
Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?
Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.
Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?
Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.
Quality ng shooting
| Grobiņa | Rīgas FS | |
|---|---|---|
| Accuracy ng shots on target | 30% | 34% |
| Quality ng chances (xG bawat shot) | 0.13 | 0.12 |
| Finishing (goals bawat shot on target) | 0.23 | 0.29 |
Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.
* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.
Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?
Last five matches at season record, overall at may home-away split.
Rīgas FS ang 140% better sa: form sa last 5 matches.
1 pts / match - Grobiņa · 2.4 pts / match - Rīgas FS
Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?
Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.
Rīgas FS ang 200% better sa: goals scored per match.
0.57 goals / match - Grobiņa · 1.71 goals / match - Rīgas FS
Rīgas FS ang 165% better sa: goals conceded per match.
1.14 goals / match - Grobiņa · 0.43 goals / match - Rīgas FS
Nakaka-score ang Grobiņa sa 57% ng matches (4 sa 7 matches), habang may clean sheet ang Rīgas FS sa 57% (4 sa 7 matches).
Nakaka-score ang Rīgas FS sa 86% ng matches (6 sa 7 matches), habang may clean sheet ang Grobiņa sa 29% (2 sa 7 matches).
Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...
Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...
* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.
Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?
Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.
Mga pattern ng goal
BTTS at goal count
Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?
Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.
Buong match - comparison ng teams (Over)
Over / Under - Grobiņa
Over / Under - Rīgas FS
1st half
2nd half
Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?
Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.
Rīgas FS ang 33% better sa: form sa first half (half-time points).
1.29 pts / match - Grobiņa · 1.71 pts / match - Rīgas FS
Bago ang half-time (1st half)
Pagkatapos ng half-time (2nd half)
Grobiņa - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 29% ng matches at nananalo sa 29%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Stable ang defence sa buong match.
Rīgas FS - mga result sa second half
Leading sa half-time sa 43% ng matches at nananalo sa 86%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.
Stable ang defence sa buong match.
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.60 | 0.60 |
| Goals na na-score / match | 0.6 | 0.0 |
| Goals na na-concede / match | 0.8 | 0.4 |
| Average ng goals sa match | 1.4 | 0.4 |
| 1 goal | 80% | 40% |
| 2 goals | 40% | 0% |
| 3 goals | 20% | 0% |
| Clean sheet | 60% | 60% |
| No goal | 40% | 100% |
| Goal difference | -1 | -2 |
| 1st half | 2nd half | |
|---|---|---|
| Points bawat match | 1.60 | 1.80 |
| Goals na na-score / match | 0.6 | 1.2 |
| Goals na na-concede / match | 0.4 | 0.2 |
| Average ng goals sa match | 1.0 | 1.4 |
| 1 goal | 80% | 60% |
| 2 goals | 20% | 60% |
| 3 goals | 0% | 20% |
| Clean sheet | 60% | 80% |
| No goal | 40% | 40% |
| Goal difference | +1 | +5 |
* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.
Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?
Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.
Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (1 goal). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (4). Balance ng late goals (76-90): -1 - mahina sa late phases.
Pinaka-dangerous sa minutes 61-75 (3 goals). Pinakamaraming conceded sa 31-45 (2). Balance ng late goals (76-90): +3 - malakas sa late phases.
* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.
Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?
Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.
Profile ng match
Grobiņa
Rīgas FS
* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.
Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?
Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng Virsliga.
Teams kumpara sa liga
| Grobiņa | Liga | Rīgas FS | |
|---|---|---|---|
| Average ng goals sa match | ▼ 1.71 | 2.81 | ▼ 2.14 |
| Parehong teams naka-score | ▼ 29% | 62% | ▼ 29% |
| Min. 3 goals (Over 2.5) | ▼ 14% | 49% | ▼ 29% |
| Clean sheets | ▲ 29% | 19% | ▲ 57% |
| Goal bago ang half-time | ▼ 71% | 78% | ▼ 71% |
| Goal pagkatapos ng half-time | ▼ 57% | 84% | ▼ 57% |
^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.
Lineups at player events
Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.
Home team
Starting lineup
Away team
Starting lineup
Timeline ng match
Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.
Referee at coaches
Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.
Head-to-head
Mga recent meeting (4): Grobiņa 0 - 0 - 4 Rīgas FS. Average ng goals 5.25, both teams scored sa 50% matches.
Mga madalas itanong
Ano ang result ng Grobiņa vs Rīgas FS?
Natapos ang Virsliga match sa score na Grobiņa 0:1 Rīgas FS. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.
Ano ang head-to-head record ng Grobiņa at Rīgas FS?
Sa huling 4 head-to-head matches, nanalo ang Grobiņa ng 0, ang Rīgas FS ng 4, at 0 ang draws. Average goals: 5.25; BTTS: 50%.
Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Grobiņa vs Rīgas FS?
Grobiņa scores 0.57 goals per match at Rīgas FS 1.71. Ang Virsliga average ay 2.81 goals, may Over 2.5 sa 49% ng matches. BTTS: Grobiņa 29%, Rīgas FS 29%.
Ano ang current form ng Grobiņa at Rīgas FS?
Sa last 5 matches, ang Grobiņa ay 1-2-2 (1.00 points per match), habang ang Rīgas FS ay 4-0-1 (2.40 points per match).
Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Grobiņa vs Rīgas FS?
Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.


