Poland - 3 Liga Group 4Updated ang data noong October 17, 2026

Podlasie Biała Podlaska vs Wiślanie Jaśkowice: mga stats ng match

Reasoning:

Full analysis at pick sa app

Tingnan ang betting analysis, pick, value bet at full reasoning para sa match na ito.

Tingnan ang analysis at pick

Podlasie Biała Podlaska vs Wiślanie Jaśkowice: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Podlasie Biała Podlaska vs Wiślanie Jaśkowice sa 3 Liga Group 4 (Poland). Naka-schedule ang match sa 17 October 2026.

Current na form

Podlasie Biała Podlaska: 1-1-3 sa last five matches at 0.80 points per match. Wiślanie Jaśkowice: 2-1-2 at 1.40 points per match.

Stats ng goals

Podlasie Biała Podlaska ay may 0.83 goals na na-score at 1.42 na na-concede bawat match. Ang Wiślanie Jaśkowice naman ay may 1.58 na na-score at 1.00 na na-concede. Average ng liga: 2.94 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Podlasie Biała Podlaska 42%, Wiślanie Jaśkowice 58%. Over 2.5: Podlasie Biała Podlaska 42%, Wiślanie Jaśkowice 50%. League level: BTTS 58%, Over 2.5 56%.

xG, shots at style ng laro

Podlasie Biała Podlaska ang may mas mataas na xG per match: 1.67 vs 1.63. May average na 4.9 shots bawat match ang Podlasie Biała Podlaska, habang 9.8 naman ang Wiślanie Jaśkowice.

First at second half

Nangunguna ang Podlasie Biała Podlaska sa half-time sa 8% ng matches at nakaka-score ng 0.33 goals pagkatapos ng break. Para sa Wiślanie Jaśkowice, 42% at 0.42 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Podlasie Biała Podlaska: 0-15 (5 goals). Wiślanie Jaśkowice: 0-15 (7 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

3 Liga Group 4: 2.94 goals per match, BTTS 58% at Over 2.5 56%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 1-1-0, average goals 3.50, at BTTS 100%.

Bago ang match

1X2 odds

(-)
(-)
(-)

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
0.83Goals na na-score / match1.58
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
1.42Goals na na-concede / match1
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
21%Average na possession38%
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
1.67Shots on target bawat match4
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

4.92Shots bawat match9.75
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
1.67Shots on target4
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
16.9%Shot conversion16.2%
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
21%Possession38%
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
1.67xG for1.63
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
1.83xG against1.27
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice

Quality ng shooting

Podlasie Biała Podlaska: Counter-attacking ang styleWiślanie Jaśkowice: Counter-attacking ang style
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
Accuracy ng shots on target34%41%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.340.17
Finishing (goals bawat shot on target)0.500.40

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Wiślanie Jaśkowice ang 75% better sa: form sa last 5 matches.

0.8 pts / match - Podlasie Biała Podlaska · 1.4 pts / match - Wiślanie Jaśkowice

Podlasie Biała Podlaska
WLLDL
Result split ngayong season
25% W25% D50% L
Season record (W-D-L)
3-3-6
1.00 pts / match · goal difference -7
Last 5 (W-D-L)
1-1-3
0.80 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
2-3-0
Last 5 sa home
2-3-0
DWDWD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.0Goals na na-concede: 2.2xG: 1.66Opponent xG: 2.07BTTS: 60%Over 2.5: 80%
Wiślanie Jaśkowice
WDLLW
Result split ngayong season
50% W17% D33% L
Season record (W-D-L)
6-2-4
1.67 pts / match · goal difference +7
Last 5 (W-D-L)
2-1-2
1.40 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
3-1-2
Last 5 sa away
2-1-2
WWLDL
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 1.8Goals na na-concede: 1.2xG: 1.62Opponent xG: 1.35BTTS: 80%Over 2.5: 60%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Wiślanie Jaśkowice ang 90% better sa: goals scored per match.

0.83 goals / match - Podlasie Biała Podlaska · 1.58 goals / match - Wiślanie Jaśkowice

Wiślanie Jaśkowice ang 42% better sa: goals conceded per match.

1.42 goals / match - Podlasie Biała Podlaska · 1 goals / match - Wiślanie Jaśkowice

Scoring profile ng Podlasie Biała Podlaska: malakas

Nakaka-score ang Podlasie Biała Podlaska sa 50% ng matches (6 sa 12 matches), habang may clean sheet ang Wiślanie Jaśkowice sa 25% (3 sa 12 matches).

Scoring profile ng Wiślanie Jaśkowice: napakalakas

Nakaka-score ang Wiślanie Jaśkowice sa 83% ng matches (10 sa 12 matches), habang may clean sheet ang Podlasie Biała Podlaska sa 17% (2 sa 12 matches).

10Goals na na-score (season)19
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
17Goals na na-concede (season)12
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
2.25Average ng goals sa match2.58
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
5Goals na na-score (last 5)9
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
11Goals na na-concede (last 5)6
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

50%1 goal83%
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
33%2 goals50%
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
0%3 goals17%
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
0%4 goals8%
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

83%1 goal75%
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
42%2 goals25%
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
8%3 goals0%
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
8%4 goals0%
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

58%
Average ng liga

Mga pattern ng goal

0%BTTS sa half-time17%
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
0%BTTS sa parehong halves0%
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
0%Naka-score sa parehong halves17%
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice

BTTS at goal count

33%Min. 3 goals at BTTS50%
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
8%Min. 3 goals na walang BTTS0%
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
60%BTTS - last 580%
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

Buong match - comparison ng teams (Over)

Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice

1st half

42%Min. 1 goal bago ang half-time83%
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
8%Min. 2 goals bago ang half-time33%
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
0%Min. 3 goals bago ang half-time25%
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice

2nd half

75%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time50%
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
33%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time33%
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
25%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time8%
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Wiślanie Jaśkowice ang 81% better sa: form sa first half (half-time points).

0.83 pts / match - Podlasie Biała Podlaska · 1.5 pts / match - Wiślanie Jaśkowice

Podlasie Biała Podlaska - state sa half-time
8% nangunguna58% tabla33% nahuhuli
Wiślanie Jaśkowice - state sa half-time
42% nangunguna25% tabla33% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

0.83Points bawat match (1st half)1.5
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
0.17Goals na na-score (1st half)0.92
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
0.33Goals na na-concede (1st half)0.5
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
0.5Average ng goals (1st half)1.42
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
67%Clean sheet bago ang half-time50%
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
92%Walang goal bago ang half-time50%
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

0.58Points bawat match (2nd half)1.17
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
0.33Goals na na-score (2nd half)0.42
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
1Goals na na-concede (2nd half)0.5
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
1.33Average ng goals (2nd half)0.92
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
25%Clean sheet pagkatapos ng half-time58%
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice
75%Walang goal pagkatapos ng half-time67%
Podlasie Biała PodlaskaWiślanie Jaśkowice

Podlasie Biała Podlaska - mga result sa second half

8% W33% D58% L
10
Half-time points
2
Half-time goals
-2
Goal difference sa 1st half
7
Second-half points
-8
Goal difference sa 2nd half
0.83
PPG bago ang half-time
Lead holding313%

Leading sa half-time sa 8% ng matches at nananalo sa 25%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time+0.7

Nagko-concede ng 0.7 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Wiślanie Jaśkowice - mga result sa second half

17% W67% D17% L
18
Half-time points
11
Half-time goals
+5
Goal difference sa 1st half
14
Second-half points
-1
Goal difference sa 2nd half
1.50
PPG bago ang half-time
Lead holding119%

Leading sa half-time sa 42% ng matches at nananalo sa 50%. Nanalo rin sa ilang matches kahit walang half-time lead.

Defence after half-time0.0

Stable ang defence sa buong match.

Podlasie Biała Podlaska - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.800.60
Goals na na-score / match0.40.6
Goals na na-concede / match0.61.6
Average ng goals sa match1.02.2
1 goal80%100%
2 goals20%60%
3 goals0%60%
Clean sheet40%0%
No goal80%60%
Goal difference-1-5
Half-time: 20% nangunguna - 20% tabla - 60% nahuhuli
2nd half: 20% panalo - 0% tabla - 80% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 2
Wiślanie Jaśkowice - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match1.400.80
Goals na na-score / match1.40.4
Goals na na-concede / match0.60.6
Average ng goals sa match2.01.0
1 goal100%60%
2 goals60%40%
3 goals40%0%
Clean sheet40%40%
No goal40%60%
Goal difference+4-1
Half-time: 40% nangunguna - 20% tabla - 40% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 80% tabla - 20% talo
BTTS sa half-time (last 5): 20% - Total goals sa half-time: 7

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Podlasie Biała Podlaska
Na-scoreNa-concede
5
2
0-15
0
1
16-30
1
2
31-45
1
8
46-60
1
2
61-75
2
2
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (5 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (8). Balance ng late goals (76-90): 0.

Wiślanie Jaśkowice
Na-scoreNa-concede
7
0
0-15
4
3
16-30
3
3
31-45
0
2
46-60
3
3
61-75
2
1
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (7 goals). Pinakamaraming conceded sa 16-30 (3). Balance ng late goals (76-90): +1 - malakas sa late phases.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

2.42
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
0.9 : 1.5
Estimated na hati ng goals
home : away
82%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
50%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
+45%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
42%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
9%
0:0 risk
mga 1 sa bawat 11 matches
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Podlasie Biała Podlaska

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.16
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.43
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
+2.7 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.84
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.41
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
50%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
111%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.20
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.2
Mga late goal
20% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 50% ang dumarating sa first 15 minutes.
20%

Wiślanie Jaśkowice

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
+0.36
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
+0.22
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-5.7 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.05
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
+0.27
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
123%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
60%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
-0.27
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-0.5
Mga late goal
11% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 37% ang dumarating sa first 15 minutes.
11%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng 3 Liga Group 4.

Teams kumpara sa liga

Podlasie Biała PodlaskaLigaWiślanie Jaśkowice
Average ng goals sa match▼ 2.252.94▼ 2.58
Parehong teams naka-score▼ 42%58%• 58%
Min. 3 goals (Over 2.5)▼ 42%56%▼ 50%
Clean sheets▼ 17%24%• 25%
Goal bago ang half-time▼ 42%60%▲ 83%
Goal pagkatapos ng half-time▲ 75%68%▼ 50%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

2.94
Average goals bawat match
58%
Parehong teams naka-score
56%
Min. 3 goals (Over 2.5)
24%
Clean sheets
1.66
Home goals bawat match
1.28
Away goals bawat match
+30%
Advantage ng home attack
+23%
Advantage ng home defence
+18%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
60%
1 goal
25%
2 goals
14%
3 goals
5%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
68%
1 goal
47%
2 goals
25%
3 goals
6%
4 goals

Head-to-head

Mga recent meeting (2): Podlasie Biała Podlaska 1 - 1 - 0 Wiślanie Jaśkowice. Average ng goals 3.50, both teams scored sa 100% matches.

Wiślanie Jaśkowice
1 : 2
Podlasie Biała Podlaska
Podlasie Biała Podlaska
2 : 2
Wiślanie Jaśkowice

Mga madalas itanong

Kailan ang Podlasie Biała Podlaska vs Wiślanie Jaśkowice?

Podlasie Biała Podlaska vs Wiślanie Jaśkowice ay naka-schedule sa October 17, 2026 sa 3 Liga Group 4. Makikita sa match header ang exact kick-off time sa iyong timezone.

Ano ang head-to-head record ng Podlasie Biała Podlaska at Wiślanie Jaśkowice?

Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Podlasie Biała Podlaska ng 1, ang Wiślanie Jaśkowice ng 0, at 1 ang draws. Average goals: 3.50; BTTS: 100%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Podlasie Biała Podlaska vs Wiślanie Jaśkowice?

Podlasie Biała Podlaska scores 0.83 goals per match at Wiślanie Jaśkowice 1.58. Ang 3 Liga Group 4 average ay 2.94 goals, may Over 2.5 sa 56% ng matches. BTTS: Podlasie Biała Podlaska 42%, Wiślanie Jaśkowice 58%.

Ano ang current form ng Podlasie Biała Podlaska at Wiślanie Jaśkowice?

Sa last 5 matches, ang Podlasie Biała Podlaska ay 1-1-3 (0.80 points per match), habang ang Wiślanie Jaśkowice ay 2-1-2 (1.40 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Podlasie Biała Podlaska vs Wiślanie Jaśkowice?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.