Czechia - First LeagueDoosan ArénaUpdated ang data noong October 16, 2026

Viktoria Plzeň vs Zlín: mga stats ng match

Viktoria Plzeň crest
Viktoria Plzeň
3 : 2half-time 2:1
Zlín crest
Zlín

Viktoria Plzeň vs Zlín: form, goals at mahahalagang stats

Mahahalagang detalye ng match

Naglaro ang Viktoria Plzeň laban sa Zlín sa First League (Czechia). Nilaro ang match noong 15 August 2026. Venue: Doosan Aréna. Final score: 3:2.

Current na form

Viktoria Plzeň: 0-2-1 sa last five matches at 0.67 points per match. Zlín: 0-0-3 at 0.00 points per match.

Stats ng goals

Viktoria Plzeň ay may 2.33 goals na na-score at 3.00 na na-concede bawat match. Ang Zlín naman ay may 0.33 na na-score at 2.00 na na-concede. Average ng liga: 3.15 goals.

BTTS / Over / Under

BTTS: Viktoria Plzeň 100%, Zlín 33%. Over 2.5: Viktoria Plzeň 67%, Zlín 33%. League level: BTTS 67%, Over 2.5 59%.

xG, shots at style ng laro

Viktoria Plzeň ang may mas mataas na xG per match: 1.51 vs 1.31. May average na 12.3 shots bawat match ang Viktoria Plzeň, habang 13.7 naman ang Zlín.

First at second half

Nangunguna ang Viktoria Plzeň sa half-time sa 67% ng matches at nakaka-score ng 0.67 goals pagkatapos ng break. Para sa Zlín, 0% at 0.33 ang mga value.

Goals ayon sa minuto

Viktoria Plzeň: 0-15 (4 goals). Zlín: 46-60 (1 goals). Historical goal distribution ito, hindi prediction ng exact goal minute.

Context ng liga

First League: 3.15 goals per match, BTTS 67% at Over 2.5 59%.

Head-to-head record

Bago ang match na ito, may 2 previous head-to-head matches sa database. Ang record ay 0-0-2, average goals 2.00, at BTTS 0%.

Archived na pre-match analysis

Ginawa ang analysis na ito bago ang kick-off. Ang conclusions ay base lang sa data na available bago ang match at hindi kasama ang final result o post-match statistics.

General match analysis

May edge ang Viktoria Pilzno sa recent form: sa limang matches, nakakuha sila ng 5 puntos, habang 3 lang ang Zlín, at natalo ang away team sa 4 sa mga larong iyon. Nakapagtala ang home side ng 12 goals sa kanilang huling limang appearances—anim na beses na mas marami kaysa sa Zlín, na 2 goals lang ang naitala. Sa home ground, may average possession na 58% ang Pilzno, malinaw na mas mataas kaysa 33% ng Zlín sa away matches, kaya dapat itong magbigay sa kanila ng kontrol sa laro. Hindi pa nananalo ang hosts sa sariling field at average na nagko-concede ng 2 goals kada match, kaya ang kanilang mahinang depensa at xG against na 1,67 ay nagpapataas ng draw risk. Gayunpaman, natalo ang Zlín sa 100% ng kanilang mga away matches hanggang ngayon at nagbibigay sa opponents ng average na 3 goals, kaya mas malamang na makuha ng Viktoria ang kanilang unang home win.

Tingnan ang statistical overview
BTTS - makaka-score ba ang parehong teams?

Kahit ang Viktoria Plzeň ay may average na 2,4 goals scored at 2,4 goals conceded sa kanilang huling 5 matches, ang pangunahing hadlang sa BTTS ay ang mahinang opensa ng Zlín. Nakapagtala lang ang away team ng 2 goals sa panahong ito, o 0,4 bawat match, at naganap ang BTTS sa kanila sa 20% lamang ng kanilang huling 5 matches, kumpara sa 60% para sa home team. Nakagawa rin ang Zlín ng 0,99 xG bawat match, na malinaw na mas mababa kaysa sa 1,60 xG ng Viktoria, kaya mas malamang ang scenario kung saan hindi nila mapa-convert ang kanilang mga scoring chances. Hindi pa nakapagtala ang Viktoria ng clean sheet sa season data, pero mas nangingibabaw pa rin ang mababang goal output ng away team at ang apat nitong pagkatalo sa limang huling matches bilang suporta sa BTTS No. Ang pick na “No” ay pangunahing nangangahulugang may makatotohanang posibilidad na matapos ang match na walang goal ang Zlín, hindi ito awtomatikong nangangahulugan ng 0:0 draw o na parehong walang makaka-score.

Tingnan ang BTTS statistics
Over/Under - analysis ng dami ng goals

Ang xG forecast ay nagpapakita ng combined potential na 2.65 goals: si Viktoria Plzeň ay nakakalikha ng average na 1.34 xG, habang ang Zlín ay may 1.27 xG. Sa kanilang huling limang matches, umiskor ang Plzeň ng 2.4 goals bawat game at nakapag-concede rin ng 2.4, kaya nagtapos sa Over 2.5 goals ang 80% ng mga laban na iyon. Sa parehong period, 0.4 goals per game lang ang naitala ng Zlín, pero ang kanilang depensa ay nagpapahintulot sa mga kalaban na makaiskor ng 1.6 goals, habang ang average xG laban sa kanila ay 1.71. Bukod dito, ang league average ay 3.13 goals bawat match, at ang mga larong may at least tatlong goals ay bumubuo sa 57% ng competition. Ang pinakamalakas na signal ay ang Over 1.5, dahil kahit limitado ang finishing ng visitors, dapat sapat ang attacking potential ng home team at ang defensive vulnerability ng dalawang panig para magkaroon ng minimum na dalawang goals.

Tingnan ang Over/Under statistics
HT/FT - scenario sa half-time at full-time

Sa huling limang matches, ang Viktoria Plzeň ay lamang na pagdating ng halftime sa 60% ng mga laro, habang ang Zlín ay nahuhuli pagkatapos ng first half sa 60% ng pagkakataon. Ang hosts ay nakakakuha ng average na 1.8 goals bago ang break, samantalang 0.2 lang para sa visitors, at hindi nakapuntos ang Zlín sa bahaging ito ng match sa 80% ng kanilang mga huling laro. Dapat manatili ang lamang ng Plzeň pagkatapos ng halftime dahil natalo ang Zlín sa 80% ng kanilang huling limang matches at 0.4 goal lang bawat laro ang kanilang average. Ang risk sa pick na ito ay ang depensa ng hosts, na kamakailan ay nagko-concede ng average na 2.4 goals bawat match. Pero dahil mahina ang finishing ng visitors at 1.6 goals bawat laro ang kanilang naco-concede, mas pabor ang lahat sa scenario na 1/1.

Tingnan ang first-half at second-half statistics

Ayon sa half

2 : 1
1st half
1 : 1
2nd half

Stats ng match

61Possession (%)39
Viktoria PlzeňZlín
15Shots11
Viktoria PlzeňZlín
6Shots on target5
Viktoria PlzeňZlín
1.7xG1.27
Viktoria PlzeňZlín
6Corners3
Viktoria PlzeňZlín
46Dangerous attacks30
Viktoria PlzeňZlín
10Fouls9
Viktoria PlzeňZlín
2Cards1
Viktoria PlzeňZlín

Pre-match na profile— ano ang sinasabi ng season numbers?

Team profile ito batay sa season data at form. Lalabas lang ang match-flow statistics kapag tapos na ang fixture.

2.33Goals na na-score / match0.33
Viktoria PlzeňZlín
3Goals na na-concede / match2
Viktoria PlzeňZlín
59%Average na possession46%
Viktoria PlzeňZlín
3.67Shots on target bawat match1
Viktoria PlzeňZlín

Stats ng teams— alin ang mas efficient na team?

Comparison ng attack at defence ng dalawang teams sa current season.

12.33Shots bawat match13.67
Viktoria PlzeňZlín
3.67Shots on target1
Viktoria PlzeňZlín
18.9%Shot conversion2.4%
Viktoria PlzeňZlín
59%Possession46%
Viktoria PlzeňZlín
1.51xG for1.31
Viktoria PlzeňZlín
1.68xG against1.44
Viktoria PlzeňZlín

Quality ng shooting

Viktoria Plzeň: Efficient ang finishingZlín: Balanced ang style
Viktoria PlzeňZlín
Accuracy ng shots on target30%7%
Quality ng chances (xG bawat shot)0.120.10
Finishing (goals bawat shot on target)0.630.33

Kapag nasa 0.08 ang xG per shot, kadalasan long-range attempts iyon; ang 0.15+ ay karaniwang chances sa box. Galing sa possession, shot volume at conversion ang style label.

* Ipinapakita ng xG (expected goals) kung ilang goals ang inaasahang makuha ng team mula sa chances nito. Kapag mas mataas ang actual goals kaysa xG, above average ang finishing; kapag mas mababa, may missed chances.

Form ng teams— alin ang mas maganda ang current form?

Last five matches at season record, overall at may home-away split.

Viktoria Plzeň
LDD
Walang win sa last 5 matches
Result split ngayong season
0% W67% D33% L
Season record (W-D-L)
0-2-1
0.67 pts / match · goal difference -2
Last 5 (W-D-L)
0-2-1
0.67 pts / match
Record ng team sa home (W-D-L)
0-1-1
Last 5 sa home
0-1-1
LD
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 2.3Goals na na-concede: 3.0xG: 1.51Opponent xG: 1.68BTTS: 100%Over 2.5: 67%
Zlín
LLL
Walang win sa last 5 matches
Result split ngayong season
0% W0% D100% L
Season record (W-D-L)
0-0-3
0.00 pts / match · goal difference -5
Last 5 (W-D-L)
0-0-3
0.00 pts / match
Record ng team sa away (W-D-L)
0-0-1
Last 5 sa away
0-0-1
L
Averages sa last 5 matches
Goals na na-score: 0.3Goals na na-concede: 2.0xG: 1.31Opponent xG: 1.44BTTS: 33%Over 2.5: 33%

Goals— paano nag-i-score at nagko-concede ang dalawang teams?

Ilang goals ang sini-score at kino-concede ng dalawang teams, pati kung gaano kadalas silang mag-clean sheet o hindi maka-score.

Viktoria Plzeň ang 606% better sa: goals scored per match.

2.33 goals / match - Viktoria Plzeň · 0.33 goals / match - Zlín

Zlín ang 50% better sa: goals conceded per match.

3 goals / match - Viktoria Plzeň · 2 goals / match - Zlín

Scoring profile ng Viktoria Plzeň: napakalakas

Nakaka-score ang Viktoria Plzeň sa 100% ng matches (3 sa 3 matches), habang may clean sheet ang Zlín sa 0% (0 sa 3 matches).

Scoring profile ng Zlín: malakas

Nakaka-score ang Zlín sa 33% ng matches (1 sa 3 matches), habang may clean sheet ang Viktoria Plzeň sa 0% (0 sa 3 matches).

7Goals na na-score (season)1
Viktoria PlzeňZlín
9Goals na na-concede (season)6
Viktoria PlzeňZlín
5.33Average ng goals sa match2.33
Viktoria PlzeňZlín
7Goals na na-score (last 5)1
Viktoria PlzeňZlín
9Goals na na-concede (last 5)6
Viktoria PlzeňZlín

Gaano kadalas silang maka-score ng hindi bababa sa...

100%1 goal33%
Viktoria PlzeňZlín
33%2 goals0%
Viktoria PlzeňZlín
33%3 goals0%
Viktoria PlzeňZlín
33%4 goals0%
Viktoria PlzeňZlín

Gaano kadalas silang mag-concede ng hindi bababa sa...

100%1 goal100%
Viktoria PlzeňZlín
67%2 goals67%
Viktoria PlzeňZlín
67%3 goals33%
Viktoria PlzeňZlín
33%4 goals0%
Viktoria PlzeňZlín

* Kasama sa statistics ang home at away matches ng dalawang teams sa current season.

Parehong teams naka-score (BTTS)— gaano kadalas nakaka-score ang parehong teams?

Gaano kadalas may goals ang magkabilang panig sa matches ng teams, kumpara sa league average.

Mga pattern ng goal

33%BTTS sa half-time0%
Viktoria PlzeňZlín
33%BTTS sa parehong halves0%
Viktoria PlzeňZlín
33%Naka-score sa parehong halves0%
Viktoria PlzeňZlín

BTTS at goal count

67%Min. 3 goals at BTTS33%
Viktoria PlzeňZlín
0%Min. 3 goals na walang BTTS0%
Viktoria PlzeňZlín
100%BTTS - last 533%
Viktoria PlzeňZlín

Mga goal line (Over/Under)— gaano kadalas lumalagpas sa goal lines ang kanilang matches?

Gaano kadalas lumalagpas sa goal thresholds ang matches ng teams, sa full match at bawat half.

1st half

100%Min. 1 goal bago ang half-time67%
Viktoria PlzeňZlín
33%Min. 2 goals bago ang half-time0%
Viktoria PlzeňZlín
33%Min. 3 goals bago ang half-time0%
Viktoria PlzeňZlín

2nd half

100%Min. 1 goal pagkatapos ng half-time100%
Viktoria PlzeňZlín
67%Min. 2 goals pagkatapos ng half-time33%
Viktoria PlzeňZlín
67%Min. 3 goals pagkatapos ng half-time33%
Viktoria PlzeňZlín

Mga half ng match— saang half mas madalas silang maka-score?

Paano nahahati sa first at second half ang performance: goals, points, clean sheets at state sa half-time.

Viktoria Plzeň ang 506% better sa: form sa first half (half-time points).

2 pts / match - Viktoria Plzeň · 0.33 pts / match - Zlín

Viktoria Plzeň - state sa half-time
67% nangunguna0% tabla33% nahuhuli
Zlín - state sa half-time
0% nangunguna33% tabla67% nahuhuli

Bago ang half-time (1st half)

2Points bawat match (1st half)0.33
Viktoria PlzeňZlín
1.67Goals na na-score (1st half)0
Viktoria PlzeňZlín
1.33Goals na na-concede (1st half)0.67
Viktoria PlzeňZlín
3Average ng goals (1st half)0.67
Viktoria PlzeňZlín
33%Clean sheet bago ang half-time33%
Viktoria PlzeňZlín
33%Walang goal bago ang half-time100%
Viktoria PlzeňZlín

Pagkatapos ng half-time (2nd half)

0Points bawat match (2nd half)0
Viktoria PlzeňZlín
0.67Goals na na-score (2nd half)0.33
Viktoria PlzeňZlín
1.67Goals na na-concede (2nd half)1.33
Viktoria PlzeňZlín
2.33Average ng goals (2nd half)1.67
Viktoria PlzeňZlín
0%Clean sheet pagkatapos ng half-time0%
Viktoria PlzeňZlín
33%Walang goal pagkatapos ng half-time67%
Viktoria PlzeňZlín

Viktoria Plzeň - mga result sa second half

0% W0% D100% L
6
Half-time points
5
Half-time goals
+1
Goal difference sa 1st half
0
Second-half points
-3
Goal difference sa 2nd half
2.00
PPG bago ang half-time
Lead holding0%

Leading sa half-time sa 67% ng matches at nananalo sa 0%. Minsan nawawala ang lead pagkatapos ng half-time.

Defence after half-time+0.3

Nagko-concede ng 0.3 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Zlín - mga result sa second half

0% W0% D100% L
1
Half-time points
0
Half-time goals
-2
Goal difference sa 1st half
0
Second-half points
-3
Goal difference sa 2nd half
0.33
PPG bago ang half-time
Defence after half-time+0.7

Nagko-concede ng 0.7 more goals per match pagkatapos ng half-time - bumababa ang defensive level sa second half.

Viktoria Plzeň - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match2.000.00
Goals na na-score / match1.70.7
Goals na na-concede / match1.31.7
Average ng goals sa match3.02.3
1 goal100%100%
2 goals33%67%
3 goals33%67%
Clean sheet33%0%
No goal33%33%
Goal difference+1-3
Half-time: 67% nangunguna - 0% tabla - 33% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 0% tabla - 100% talo
BTTS sa half-time (last 5): 33% - Total goals sa half-time: 5
Zlín - last 5 matches per half
1st half2nd half
Points bawat match0.330.00
Goals na na-score / match0.00.3
Goals na na-concede / match0.71.3
Average ng goals sa match0.71.7
1 goal67%100%
2 goals0%33%
3 goals0%33%
Clean sheet33%0%
No goal100%67%
Goal difference-2-3
Half-time: 0% nangunguna - 33% tabla - 67% nahuhuli
2nd half: 0% panalo - 0% tabla - 100% talo
BTTS sa half-time (last 5): 0% - Total goals sa half-time: 0

* Ipinapakita ng colors sa tables ang event frequency: green ay common, yellow ay moderate, red ay rare. Frequency ito, hindi team rating.

Goals ayon sa minuto— kailan dumarating ang goals?

Mga phase ng match kung kailan pinakamadalas maka-score at mag-concede ang dalawang teams.

Viktoria Plzeň
Na-scoreNa-concede
4
1
0-15
1
2
16-30
0
1
31-45
1
3
46-60
1
0
61-75
0
2
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 0-15 (4 goals). Pinakamaraming conceded sa 46-60 (3). Balance ng late goals (76-90): -2 - mahina sa late phases.

Zlín
Na-scoreNa-concede
0
2
0-15
0
0
16-30
0
0
31-45
1
2
46-60
0
2
61-75
0
0
76-90

Pinaka-dangerous sa minutes 46-60 (1 goal). Pinakamaraming conceded sa 0-15 (2). Balance ng late goals (76-90): 0.

* Kasama sa buckets na 31-45 at 76-90 ang added-time goals.

Karagdagang team indicators— ano ang ipinapakita ng xG, efficiency at form?

Comparison ng chance quality, results at trends mula sa completed matches ngayong season.

Profile ng match

3.83
Estimated na goals
attack laban sa opponent defence
2.2 : 1.7
Estimated na hati ng goals
home : away
122%
Pace kumpara sa liga
100% = average ng liga
67%
Parehong teams naka-score (BTTS)
average mula sa seasons ng dalawang teams
-48%
Derby effect
H2H goals kumpara sa typical matches
33%
BTTS estimate
mula sa scoring frequency ng dalawang teams
0%
0:0 risk
halos zero
0-1
Pinakakaraniwang goal range
attack vs defence sa magkabilang panig

Viktoria Plzeň

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.17
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-0.50
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-1.4 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
+0.82
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-1.32
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
143%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
197%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
-1.0
Mga late goal
0% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 57% ang dumarating sa first 15 minutes.
0%

Zlín

Net xG balance
Difference ng chance quality na nagawa at pinayagan per match.
-0.13
Results kumpara sa xG
Difference ng actual goal balance at balance na ipinapakita ng xG.
-1.54
Points kumpara sa goal balance
Comparison ng collected points at points na ipinapahiwatig ng goal balance ng team.
-0.2 pts
Efficiency ng finishing
Naiko-convert ba ng team ang chances? Positive ang value kapag mas marami ang goals kaysa ipinapahiwatig ng chance quality.
-0.98
Efficiency ng defence
Nasasagip ba ng defence o goalkeeper ang team? Positive ang value kapag mas kaunti ang conceded goals kaysa ipinapahiwatig ng allowed chances.
-0.56
Attack vs league
Gaano karami ang goals ng team kumpara sa league average para sa role nito. Ang 120% ay 20% above average.
22%
Defence vs league
Gaano karami ang conceded goals ng team kumpara sa league average. Ang 80% ay 20% fewer conceded goals.
123%
Trend ng form
Comparison ng points sa last 5 matches at whole-season average.
0.00
Mas malakas sa second half?
Ilang more goals ang sini-score ng team pagkatapos ng half-time kumpara bago ang break.
+0.3
Mga late goal
0% ng goals ng team ay dumarating sa minutes 76-90. Para sa comparison, 0% ang dumarating sa first 15 minutes.
0%

* Ang estimated goals, goal split, BTTS estimate, 0:0 risk at goal range ay galing sa public season averages at frequencies ng dalawang teams. Statistical match profile ito, hindi private model prediction o betting pick. Ang iba pang indicators ay naglalarawan ng completed matches sa season.

Context ng liga— mataas ba ang scoring sa league na ito?

Paano nagko-compare ang dalawang teams sa league-wide averages ng First League.

Teams kumpara sa liga

Viktoria PlzeňLigaZlín
Average ng goals sa match▲ 5.333.15▼ 2.33
Parehong teams naka-score▲ 100%67%▼ 33%
Min. 3 goals (Over 2.5)▲ 67%59%▼ 33%
Clean sheets▼ 0%19%▼ 0%
Goal bago ang half-time▲ 100%74%▼ 67%
Goal pagkatapos ng half-time▲ 100%89%▲ 100%

^ green = mas mataas sa league average, ˇ red = mas mababa sa league average. Direction ng gap ang ipinapakita nito, hindi team rating.

3.15
Average goals bawat match
67%
Parehong teams naka-score
59%
Min. 3 goals (Over 2.5)
19%
Clean sheets
1.63
Home goals bawat match
1.52
Away goals bawat match
+7%
Advantage ng home attack
+7%
Advantage ng home defence
+4%
Kabuuang home advantage
Goals sa 1st half (buong liga)
74%
1 goal
30%
2 goals
19%
3 goals
11%
4 goals
Goals sa 2nd half (buong liga)
89%
1 goal
52%
2 goals
26%
3 goals
0%
4 goals

Lineups at player events

Verified starters, substitutes at recorded events para sa match.

Timeline ng match

Mga goal, card at substitution ayon sa pagkakasunod ng oras.

  1. Viktoria PlzeňGoalChristopher Kabongo
  2. ZlínYellow cardCletus Nombil
  3. Viktoria PlzeňGoalPrince Kwabena AduAssist: Amar Memić
  4. Viktoria PlzeňYellow cardMerchas Ghazi Salih Doski
  5. Viktoria PlzeňYellow cardAlexandr Sojka
  6. ZlínSubstitutionPumasok: Prince Mbatshi MukubaLumabas: Cletus Nombil
  7. Viktoria PlzeňSubstitutionPumasok: Stefan PirgićLumabas: Patrik Hrošovský

Referee at coaches

Buksan ang season profiles para makita ang match record, goals at discipline trends.

Head-to-head

Mga recent meeting (2): Viktoria Plzeň 0 - 0 - 2 Zlín. Average ng goals 2.00, both teams scored sa 0% matches.

FC FASTAV Zlín
3 : 0
FC Viktoria Plzeň
FC Viktoria Plzeň
0 : 1
FC FASTAV Zlín

Mga madalas itanong

Ano ang result ng Viktoria Plzeň vs Zlín?

Natapos ang First League match sa score na Viktoria Plzeň 3:2 Zlín. Nasa page na ito ang match statistics, half-by-half data at head-to-head record.

Ano ang head-to-head record ng Viktoria Plzeň at Zlín?

Sa huling 2 head-to-head matches, nanalo ang Viktoria Plzeň ng 0, ang Zlín ng 2, at 0 ang draws. Average goals: 2.00; BTTS: 0%.

Ano ang ipinapakita ng goal statistics bago ang Viktoria Plzeň vs Zlín?

Viktoria Plzeň scores 2.33 goals per match at Zlín 0.33. Ang First League average ay 3.15 goals, may Over 2.5 sa 59% ng matches. BTTS: Viktoria Plzeň 100%, Zlín 33%.

Ano ang current form ng Viktoria Plzeň at Zlín?

Sa last 5 matches, ang Viktoria Plzeň ay 0-2-1 (0.67 points per match), habang ang Zlín ay 0-0-3 (0.00 points per match).

Saan makikita ang betting pick at full analysis ng Viktoria Plzeň vs Zlín?

Nasa page na ito ang statistical context: form, H2H, goals, BTTS at Over/Under. Makikita sa NoFluffPicks app ang betting pick, value bet at full reasoning.